Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà 61 Lạc Trung năm 2026

      Có 139 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Phố Lê Gia Định, Phường Trương Định, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Siêu phẩm Hai Bà Trưng - phân lô Lạc Trung - mặt ngõ to như phố + MT khủng - thang máy nhập khẩu - garage ôtô, dừng đỗ ngày đêm.DT 93/100  mét vuông x...
      61, Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 20,4 tỷ

      20.4 tỷ 90 m2 226,67 triệu/m2
      Ôtô tránh - 2 thoáng - vỉa hè - sân vườn.+ Ngõ 61 Lạc Trung to như phố, ngách phân lô oto tránh đẹp, nhà vừa ở vừa làm văn phòng tuyệt vời.+ Ngõ có cổng...
      Ngõ 61, Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 9 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      - Bán nhà phân lô ngõ 61 phố Lạc Trung. Hai Bà Trưng. 80m2. MT 5,5m. 9 tầng thông sàn. garage oto. Thang máy. Giá hơn 20 tỉ. Bao mọi loại chi phí.- Nhà mới...
      Ngõ 61, Phố Lạc Trung, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      call ngay: Tôi - Liên căn nhà phố: 0977 097 ***.Nhà dân xây, ngõ oto đỗ cửa thoáng đẹp, 40m ra phố, sổ cực đẹp, giá quá tốt.- Phố Lạc Trung nối dài từ...
      Ngõ 61, Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lạc Trung, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 100 m2 255 triệu/m2
      gọi ngay: Tôi - Liên nhà mặt tiền: 0977 097 ***.Siêu phẩm hai bà trưng, phân lô, mặt ngõ to như phố, MT khủng, thang máy nhập khẩu, garage ôtô, dừng đỗ...

      Bán căn nhà 5 tầng, 91 m2 tại Phố Lạc Trung - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 20,45 tỷ

      20.45 tỷ 91 m2 224,73 triệu/m2
      Bán nhà phân lô ngõ 61 Lạc Trung - TT Q. Hai Bà Trưng - vỉa hè rộng - oto tránh - văn phòng - ở luôn - quy hoạch ổn định - diện tích sử dụng 91 mét ...

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 90 m2 227,78 triệu/m2
      Bán nhà phân lô vip ngõ 61 Lạc Trung. DT 90m2x5T, MT 5.4m bìa đỏ vuông đét. Ngõ thông trước nhà oto tránh nhau. KD VP.+ Nhà bán thuộc khu phân lô cao cấp...

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 95 m2 215,79 triệu/m2
      Mô tả: Ngõ 61 Lạc Trung tô hơn phố, vỉa hè rộng 2 bên, tương lai là phố khi mà quy hoạch thông sang Minh Khai đang triển khai.- Nhà mình bán cách mặt ngõ 2...

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Phố Lạc Trung - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 45 m2 228,89 triệu/m2
      Nhà ngõ 61 Lạc Trung khu phân lô đẳng cấp Q. HBT:DT 45m2 x4tầng MT 4.65m giá 10.2tỉ.+ Nhà dân xây BTCT chắc chắn.+ Ngõ phân lô oto tránh dừng đỗ ngày đêm.+...

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 20,4 tỷ

      20.4 tỷ 86 m2 237,21 triệu/m2
      + Nhà khu phân lô vip nhất Lạc Trung, trước nhà oto tránh chạy vòng quanh, đỗ ngày đêm.+ Vị trí đỉnh cao khu vực 2 bước sang Time City, 5p lên trung tâm,...

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 90 m2 221,12 triệu/m2
      - Bán nhà mặt ngõ 61 phố Lạc Trung. Hai Bà Trưng. 90m2, 5 tầng, MT 6m. Phân lô sân vườn. Vỉa hè KD. Giá chào hơn 19 tỉ. hotline 0968 713 *** e Thắng gặp...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 38 m2 tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 38 m2 118,43 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ.5 tầng Kim Ngưu.+ Nhà ba bước mặt phố Kim ngưu,Xung quanh bán kính 300m. Tiện ích bạt ngàn trường mẫu giáo, cấp 1,2,3 đầy đủ.+ Nhà cách...
      Phố Lạc Trung, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 75 m2 tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 22,75 tỷ

      22.75 tỷ 75 m2 303,34 triệu/m2
      Lạc Trung_ Q. Hai Bà Trưng 👉DT: khoảngkhoảng75 mét vuông * 6 tầng, Ô chờ Thang máy👉MT: khoảng5.9m 👉BG: tỉ (còn TL)Phân lô, ô tô thông các ngảGần...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 90 m2 tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 90 m2 227,78 triệu/m2
      Khu vực đẳng cấp - cuộc sống xanh mát:Nằm tại Lạc Trung, trái tim của Hai Bà Trưng, căn biệt thự xinh đẹp này không chỉ là nơi ở, mà còn là biểu tượng của...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2 tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 40 m2 195 triệu/m2
      - Nhà Lạc Trung lô góc - garage - phân lô 2 mặt oto - oto chạy vòng quanh - ngõ thông tứ tung - chính chủ tự xây rất tâm huyết.- Nhà chủ tự xây dựng tâm...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 77 m2 tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 77 m2 116,89 triệu/m2
      + DT 77 mét vuông, MT rộng, ở thích. Có thể kết hợp làm văn phòng / trung tâm đào tạo.+ Nhà 2 thoáng trước - sau. Tổng 3 PN, cầu thang giữa. Cải tạo...
      Ngõ 19, Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 75 m2 tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 75 m2 318,67 triệu/m2
      Nhà tự xây đẹp hiện đại, có ô chờ thang máy khách mua về lắp thêm nếu muốn. ,Khách mua ở, làm văn phòng đều ngon. ,Thiết kế: ,Tầng 1: garage, bếp, 1 vệ sinh...
      Phố Lạc Trung, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 55 m2 tại Phố Lạc Trung - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 55 m2 174,55 triệu/m2
      Lô góc - phân lô Lạc Trung - oto dừng đỗ ngày đêm - kd cực tốt - nhà để xe.(Phân lô HBT - Cần thanh khoản nhanh).55 mét vuông x 4 phòng ngủ x...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Hai Bà Trưng Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Hai Bà Trưng Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Hai Bà Trưng Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Hai Bà Trưng Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!