Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Biệt Thự Vườn Đào năm 2026

      Có 123 Đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 328 m2, mặt tiền 35m tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 65 tỷ

      65 tỷ 328 m2 198,18 triệu/m2
      Bán đất khu liên kế - căn biệt thự Xuân La - Tây Hồ.Khu nhà ở ngõ phố Xuân La - Tây Hồ.liên kế - phân lô - xây căn biệt thự.Bán đất lô góc giá đầu tư...
      Ngõ 40, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán lô đất sổ riêng 62 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 62 m2 159,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 62m2 đất ngõ 105 đường Xuân La, đường rộng, vỉa hè rộng, giá 9.9 tỉ.Vị trí đất phù hợp xây tòa nhà 7 tầng.Đường trước nhà 2 oto...
      Ngõ 105, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất 265 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông - Nam tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 265 m2 75,48 triệu/m2
      76 tr/m2 thửa đất vuông vức - cách hồ 50m - cách ngõ oto 20m - gần thuộc khu đất ở ổn định - gần công viên nước nhà hàng Sen - phố Nhật Chiêu - đất chủ gốc...
      Đường Nhật Chiêu, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 606 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 66 tỷ

      66 tỷ 606 m2 108,92 triệu/m2
      * Hàng hiếm bán DT 606m đất hai mặt đường, đường trước 7m vị trí tại trung tâm P. Quảng An, đường Âu Cơ, Q. Tây Hồ cách phố cổ Hoàn Kiếm 2 kilomet -...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh đất 128 m2, mặt tiền 6m tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 35,8 tỷ

      35.8 tỷ 128 m2 279,69 triệu/m2
      - Mặt phố rộng đẹp nhất Thụy Khê giao Văn Cao, vài bước ra Hồ Tây. Xung quanh đều xây nhà cao 9-10 tầng.- Khu vực có các trường học danh tiếng, BV Thu Cúc,...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Nhật Chiêu - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 80 m2 218,75 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà Nhật Chiêu Tây Hồ 80 mét vuông, MT 5,8m, oto vào nhà, Lô Góc, view Hồ Tây, KD sầm uất giá chỉ 17,5 tỉChính chủ gủi bán nền đất tại...
      Đường Nhật Chiêu, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 60 m2 tại Đường Phú Xá - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 60 m2 95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất phú thượng tây hồDT 60m2 MT 5,5m sổ vuông, đường ô tô7 chỗ quay đầuHướng tây tứ trạch giá hơn 5ty call ngay 0985 680 ***Khởi...
      Đường Phú Xá, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh mảnh đất 272 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 60 tỷ

      60 tỷ 272 m2 220,59 triệu/m2
      Mặt ngõ, DT rộng, MT siêu khủng, khổ đất vuông không tì vết, chỉ cách mặt Hồ Tây 2 ph đi bộ. Phù hợp xây anpartment, hoặc căn biệt thự.- DT: 275m2.- MT:...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất 64 m2 tại Đường An Dương Vương - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 64 m2 75 triệu/m2
      Bán Đất An Dương Vương Tây Hồ 64m, MT 4,5m, giá 4.8 tỉ- Ngõ oto 4 chỗ đỗ cửa- Hiện là đất trống gần dự án sunshine!- Thích hợp xây căn hộ chung cư, an ...
      Đường An Dương Vương, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội
      L
      An BĐS Biệt Thự, Phân Lô Hơn 1 năm trước

      Bán đất 250 m2, mặt tiền 15m tại Đường Lạc Long Quân - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 250 m2 100 triệu/m2
      Hiện tôi đang cần bán đất tại Phú Thượng, Q. Tây Hồ. Đất có vị trí gần căn hộ chung cư Lạc Hồng, Sunshine City đường 40m Ciputra đi vào ngõ 402 An Dương,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán miếng đất 340 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 62 tỷ

      62 tỷ 340 m2 182,36 triệu/m2
      - DT 340m2 - MT 10m - giá 62 tỉ. Mặt phố Đồng Cổ song song Thụy Khuê P. Bưởi - Q. Tây Hồ, ngay ngã ba nút giao cắt thuận tiện giao thông.contact: Tùng Lâm...
      Đường Đồng Cổ, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 132 m2 tại Đường Âu Cơ - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 22,18 tỷ

      22.18 tỷ 132 m2 168,04 triệu/m2
      nền đất 132  mét vuông, lô góc 2 MT: Đường phố trước mảnh đất rộng hơn 7 m, có vỉa hè rộng 2 bên (đã có nhiều nhà xây Villa, căn biệt thự); MT...
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 48 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 48 m2 73,96 triệu/m2
      Đất Phú Thượng - Tây Hồ 48m2, MT 5,5m, 3,55 tỉ oto gần.Vị trí ngay gần đường đôi 40m Ciputra, cách bãi đỗ xe oto 150m, 1 kilomet ra Lotte, Võ Chí Công,...
      Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 11m tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 80 m2 160 triệu/m2
      Đất vàng Tây Hồ - xây apartment chia lô cực đỉnh - MT rộng - khu vực Tây nhiều hơn ta - dòng tiền khủng - hiếm nhà bán.- Xuân Diệu là con phố vip nhất Q....
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2 tại Phố Yên Hoa - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 60 m2 143,34 triệu/m2
      🔑Bán đất Nguyễn Hoàng Tôn 60m 8.6 tỉNhà khu phân lô quân đội, toàn tướng tá ở, an ninh cực tốt,m, oto chạy vòng quanh, sát Ciputra, đường rải nhựa quanh...
      đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thuý Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 52 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 52 m2 255,77 triệu/m2
      * Vị trí:Toạ lạc tại khu phân lô quân đội cấp cao, lối vào khu căn biệt thự Vườn Đào, trung tâm thương mại Lotte cách 1 ph đi xe.Sở hữu 2 mặt thoáng,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 50 m2 24 triệu/m2
      Bán đất rau xanh, oto tránh, 50m2, MT 4.5m, 1.2 tỉ. Âu Cơ.Âu Cơ, Quảng An, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội.+ nền đất to rộng đẹp. Nằm vị trí thuộc đất rau xanh...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh đất 37 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 37 m2 118,92 triệu/m2
      Hiếm chưa có trên thị trường - dành cho bác nào nhanh tay.An Dương 37m2 hiện trạng nhà c4 MT 4.9m giá 4.4 tỉ. Vị trí: Mặt ngõ oto đỗ cửa, có thể KD nhỏ đc....
      Đường An Dương, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!