Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Biệt Thự Vườn Đào năm 2026

      Có 123 Đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 322 m2 tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 62 tỷ

      62 tỷ 322 m2 192,55 triệu/m2
      🌹🌹🌹 Bán mảnh đất víp pro khu cán bộ Tại xuân la DT328m- Lô góc xây căn biệt thự nhà vườn thì Đẹp hết nước chấm !call ngay 0935 100 ***0988 183...
      Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nền đất mặt tiền 4m, hướng Nam tại Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán đất có sẵn nhà c4.DT đất 76,5 mét vuông, MT hơn 4m.- MT 2 oto tránh nhau.- Dân sinh văn hóa, mặt quay ra sông Hồng thoáng...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán đất nền 950 m2 tại Đường Vành Đai 2 - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 510 tỷ

      510 tỷ 950 m2 536,85 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MẶT PHỐ Q. TÂY HỒ DT 950M MT 30M GIÁ CHÀO 510 tỉ XÂY TÒA NHÀ VĂN PHÒNG TTTMmiếng đất VÀNG MẶT PHỐ Q. TÂY HỒ , CẦU GIẤY , BA ĐÌNH - DT LỚN - MT...
      Đường Vành Đai 2, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 110 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 110 m2 100 triệu/m2
      Bán mảnh đất Xuân La, hàng xóm Ngoại Giao Đoàn 110m2 MT 6.2m ngõ tương đối rộng, oto 7 chỗ vào nhà.mảnh đất thông số rất đẹp, chủ thiện chí bán.Vị trí...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh mảnh đất 360 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Nam tại Tây Hồ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 360 m2
      chính chủ cơ cấu lại TS thiện chí bán ngay đất mặt phố Lạc Long Quân với thông số cực đẹp:DT: 360m2.MT: 11m (nở hậu lộc tài).Thửa đất thuộc dãy lẻ phố Lạc...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán đất 190 m2, mặt tiền 10m tại Đường Từ Hoa - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 145 tỷ

      145 tỷ 190 m2 763,16 triệu/m2
      Mặt phố đắc địa - view Hồ Tây - lô góc - MT lý tưởng - sẵn giấy phép xây dựng 1 hầm 7 nổi.- nền đất vuông đét, tọa lạc mặt phố Từ Hoa gần như đẹp nhất...
      Phố Từ Hoa, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 137 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 137 m2 116,79 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP HIẾM CÒN LẠI - XUÂN LA - TÂY HỒNGÕ ô tô TRÁNH NHAU - NGHÁCH ô tô ĐỖ CỬA 137m²- 2Tang- 8.3m MT - 16 tỉ Tây Hồ nền đất ĐẸP - XÂY TOÀ - 2 MẶT NGÕ -...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất 89 m2 tại Đường Phúc Hoa - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 89 m2 112,36 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MẶT PHỐ PHÚC HOA- TRUNG TÂM PHÚ THƯỢNG GIAO THÔNG THUẬN TIỆN 89m2+Giao thông thuận tiệng,trung tâm TP,gần nhiều trường đại học. ... tiện ích...
      Đường Phúc Hoa, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán mảnh đất mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Chủ nợ NH cần bán nhanh đất ngõ 423 An Dương Vương - P. Phú Thượng - Tây Hồ - thành phố Hà Nội, DT bìa đỏ 63.8 mét vuông(trong đó 47.8 mét ...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 176 m2, hướng Tây-Bắc tại Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 99 tỷ

      99 tỷ 176 m2 562,5 triệu/m2
      - Đất căn biệt thự Vườn Đào, Tây Hồ, TP Hà Nội. DT176m², MT 11m, bìa đỏ vuông vức, khu vực chia lô, hạ tầng đồng bộ, vị trí mảnh ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 414 m2, mặt tiền 18m tại Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 183 tỷ

      183 tỷ 414 m2 442,03 triệu/m2
      Bán đất Tây Hồ mặt phố Võ Chí Công, 3 MT, Chữ U cực đẹp. 414m2, mặt chính 18m. L/H 0978 996 ***.+ Bán đất Tây Hồ mặt phố Võ Chí Công, nền đất vị trí đắc...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 10m tại Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 80 m2 161,25 triệu/m2
      Đất vàng Tây Hồ - xây apartment chia lô cực đỉnh - MT rộng - khu vực tây nhiều hơn ta - dòng tiền khủng - hiếm nhà bán.* Mô tả:- Xuân Diệu là con phố đẳng...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 220 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 220 m2 154,55 triệu/m2
      miếng đất cực đẹp ở Võ Chí Công, vị trí đẹp, KD, MT rộng, khổ đất vuông vức.- DT: 220 mét vuông.- MT: 10m.- Đường trước đất: 8 - 9 m.- bìa đỏ: (Chủ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất 108 m2, mặt tiền 5m tại Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 108 m2 152,78 triệu/m2
      Điểm Đặc Sắc:Kích thước: 108m2, thiết kế với 2 MT thông thoáng.Đường MT rộng, cho phép 3 oto tránh nhau.Vị trí tuyệt vời, chỉ cách Phố chỉ 10m - khu phố...
      Đường An Dương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 220 m2, mặt tiền 11m tại Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 220 m2 159,1 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đẹp nhất phố Trích Sài, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội. Giá thấp hơn thị trường 30 phần trăm. Vị trí vàng Chỉ 30m ra mặt hồ Tây. Ôtô...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán mảnh đất 80 m2, mặt tiền 10m tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      - miếng đất thuộc con phố vip Q. Tây Hồ, Phố Xuân Diệu rất nhiều người nước ngoài sinh sống.- DT 80 mét vuông, MT rộng 10.5m.- Ngõ Thông ra phố Đặng...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán lô đất nền 187 m2, hướng Tây-Bắc tại đường An Dương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 187 m2
      sang nhượng 187m² đất an dương vương tây hồ.DT: 187m²MT: 8m, đường ô tô vào đc.Đất mặt phố chính ăn dương vương, ngõ thông, sát khu đô thị Ciputra. rất...
      đường An Dương, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán miếng đất 60 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 60 m2 176,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất phân lô ngõ 105 Xuân La DT 60m2, vỉa hè rộng, view thoáng, giá 10.6 tỉVị trí nhà gần mặt đường Xuân La.Đường trước nhà...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!