Thông tin mô tả
Cho thuê nhà mặt phố 9 tầng Phù hợp
-
- 9 tầng với thang máy tiện lợi.
- Phòng to trống suốt, tạo không gian linh hoạt cho
-
- Nhà mới
- Nhà góc 2 mặt thông thoáng cửa sổ khắp nhà.
Giá 90tr/1 tháng.
Giá: 90 Triệu/tháng
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 1,61 Triệu/m2
735367
Cho thuê
Cho thuê nhà mặt phố 9 tầng Phù hợp
-
- 9 tầng với thang máy tiện lợi.
- Phòng to trống suốt, tạo không gian linh hoạt cho
-
- Nhà mới
- Nhà góc 2 mặt thông thoáng cửa sổ khắp nhà.
Giá 90tr/1 tháng.
Lưu Hương
Ngõ Chùa Hưng Ký, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13 triệu
35 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
2,1E-05 triệu
54 m2