Thông tin mô tả
Cho thuê tòa nhà,
Thông tin tòa nhà:
Kết cấu: Hầm 7 lầu (thang máy).
Giá: 150
Tòa nhà nằm trung tâm
Giá: 150 Triệu/tháng
Diện tích: 207 m2
Giá/m2: 0,72 Triệu/m2
899519
Cho thuê
Cho thuê tòa nhà,
Thông tin tòa nhà:
Kết cấu: Hầm 7 lầu (thang máy).
Giá: 150
Tòa nhà nằm trung tâm
Lê Anh Tuấn
Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
9,5 triệu
75 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
18 triệu
53 m2
Số 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
17 triệu
55 m2
Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
450 triệu
500 m2