Thông tin mô tả
Cho thuê toà nhà Văn phòng đường Cao Triều Phát Phú Mỹ Hưng
R4 - 10 Hưng Phước 2 - Cao Triều Phát.
DT: 6x18.5m trệt lửng 3 lầu kiểu văn phòng có thang máy.
Cho thuê: 89,044
Giá: 89 Triệu/tháng
Diện tích: 111 m2
Giá/m2: 0,80 Triệu/m2
641854
Cho thuê
Cho thuê toà nhà Văn phòng đường Cao Triều Phát Phú Mỹ Hưng
R4 - 10 Hưng Phước 2 - Cao Triều Phát.
DT: 6x18.5m trệt lửng 3 lầu kiểu văn phòng có thang máy.
Cho thuê: 89,044
Trà My
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2