Thông tin mô tả
CHO THUÊ NHÀ MỚI 100
Sân trước nhà 10m
Kết cấu hầm , trệt , lửng + 6 lầu
(Trang bị hệ thống
Web: https://cuongthinhland.vn/ban.html
* Nhận ký gửi mua bán & cho thuê nhà tại
Giá: 350 Triệu/tháng
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 175 Triệu/m2
886742
Cho thuê
CHO THUÊ NHÀ MỚI 100
Sân trước nhà 10m
Kết cấu hầm , trệt , lửng + 6 lầu
(Trang bị hệ thống
Web: https://cuongthinhland.vn/ban.html
* Nhận ký gửi mua bán & cho thuê nhà tại
Trương Thị Kim Ngọc
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2