Thông tin mô tả
Cho thuê nhà
DT: 10x20m.
TK: 1 hầm - 4 lầu có thang máy, xây mới, thiết kế văn phòng.
Giá: 85 Triệu/tháng
Diện tích: 20 m2
Giá/m2: 4,25 Triệu/m2
624767
Cho thuê
Cho thuê nhà
DT: 10x20m.
Trang Nguyễn
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2