Thông tin mô tả
Cho thuê
-
- Kết cấu: 2 hầm 1 trệt 10 lầu thang máy ST.
-
- Thời hạn cho thuê: Dài hạn.
- Thời gian nhận nhà: Sau khi ký
Mô tả chi tiết về nhà cho thuê:
Giá: 670 Triệu/tháng
Diện tích: 4 m2
Giá/m2: 167,5 Triệu/m2
871641
Cho thuê
Cho thuê
-
- Kết cấu: 2 hầm 1 trệt 10 lầu thang máy ST.
-
- Thời hạn cho thuê: Dài hạn.
- Thời gian nhận nhà: Sau khi ký
Mô tả chi tiết về nhà cho thuê:
Lộc Lộc Phát
Số 167 Đường Nguyễn Phúc Nguyên, Phường 10, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
12,5 triệu
83 m2
Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
13 triệu
45 m2
14,5 triệu
105 m2