Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.196 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà đất 100 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      căn biệt thự - khu đô thị Định Công - Thang máy - văn phòng.Mô tả:+ khu đô thị Định Công, khu vực an sinh xã hội bậc nhất TP Hà Nội.+ Khu phân lô...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà 1 tầng, 80 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 1.19 tỷ

      1.19 tỷ 80 m2 14,88 triệu/m2
      CẦM 1tỷ190💥 trong tay là sở hữu ngay ngôi nhà 5❌16 này để chữa lành liền 😆⚡️Vị trí: Đường Đinh Đức Thiện huyện Bình Chánh⚡️sổ hồng riêng riêng⚡️Kết...
      Đường Đinh Đức Thiện, Đường Đình Bình Trường, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
      Nguyễn Thị Ngọc Diễm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà riêng 36 m2 tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 7.4 tỷ

      7.4 tỷ 36 m2 205,56 triệu/m2
      Nhà trong ngõ đường Chiến Thắng , Văn Quán - KV trung tâm Q. Hà Đông - Mới đẹp lung linh - Ngõ oto 7 chỗ vào nhà - DT 36m² giá nhỉnh 7 tỉ!Vị trí nằm trong...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 52 m2 tại Đường Gò Dầu - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 730 triệu

      730 triệu 52 m2 14,04 triệu/m2
      - DTCN 52 mét vuông, ngang 4m dài 13m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh có sân thượng.- Giá có thỏa thuận.-...
      Đường Gò Dầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 64 m2 tại Đường Nguyễn Văn Luông - 11 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 917 triệu

      917 triệu 64 m2 14,33 triệu/m2
      call ngay Đông 0799218176 Vỡ nợ bán nhanh nhà 1T2L Nguyễn Văn Luông, Q6. DT 64 mét vuông/giá 917tr, sổ hồng, hẻm xe hơi.- DTCN 64 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 11, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 50 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh, giá 2.75 tỷ

      2.75 tỷ 50 m2 55 triệu/m2
      Chủ Cần Bán Nhà Hẻm 1/ Đường Trần Bình Trọng P. 5 Bình Thạnh- DT : 50 mét vuông  ( 3,85m x 12,6m )- Vị trí : Đường Trần Bình Trọng, P. 5 , Q....
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 22 m2 tại Phường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 22 m2 118,19 triệu/m2
      🌷🌷 Quá Ngon - Nhà 2 tầng - Ngang 4m - Chỉ nhỉnh 2 tỉ có ngay nhà TP.HCM 🌷🌷Mô tả:- Kết cấu: Nhà trệt 1 lầu  ( 2 phòng ngủ - 2 toilet -...
      Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 86 m2 tại Đường Lưu Hữu Phước - 15 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      Bán nhà hẻm rộng sạch sẽ an ninh, hàng xóm thân thiện, cách cầu Chà Và 5ph đi xe máy. Khu vực đông đúc đang đổ dồn về mua.- DT 5,8m x 19m, 3 tầng, 4 PN,...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 40 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      HOT!!! Nhà mới đẹp trung tâm Hai Bà Trưng full đồ vào ở ngay giá chỉ 6,X tỷNhà trong ngõ 325 Kim Ngưu, khu phân lô, ngõ rất rộng, thoáng,...
      Ngõ 325 Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 139 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 139 m2 179,86 triệu/m2
      Mô Tả- Nhà đc thiết kế 5 tầng lô góc hiện đại.- 15m ra đường Phạm Văn Đồng.- 50m ra công viên hoà Bình.- 20m ra chợ và ra siêu thị điện máy.- 20m ra khu...
      Đường Xuân Đỉnh, Xuân Đỉnh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 52 m2 tại Đường Số 23 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 870 tr

      870 triệu 52 m2 16,74 triệu/m2
      CC Bán nhà 1T1L MT đường Số 23 GIGAMALL giá 870tr/52m² nhà đẹp, sổ hồng,📞contact Thịnh 0795684864/p>DT 52m². DT sàn 104m².- Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu, 2...
      Đường Số 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 60 m2 86,67 triệu/m2
       chính chủ là công chức nhà nước có nhu cầu qua nhà mới nên nhượng lại ngôi nhà như mới đẹp như mơ nằm ngay trung tâm .- Nhà 4 tầng  - DT : 60...
      Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh, giá 910 tr

      910 triệu 60 m2 15,17 triệu/m2
      KẸT NỢ bán ngay NHÀ DT 60m² Đ.HOÀNG HOA THÁM -BT - GIÁ 910TR GẦN TRƯỜNG HỌC – liên hệ LÂM- DT: 60m² ngang 5m dài 12m, giá bao sổ 910 tr còn thỏa thuận.-...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 56 m2 tại Đường Lê Ngã - Phú Trung - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 56 m2 137,5 triệu/m2
      • Khu dân trí cao, an ninh yên tĩnh ,xây dựng đồng đều • Trung tâm Tân Phú giáp Tân Bình - Lê Ngã - Âu Cơ call ngay : Trịnh Lam, add zalo để biết...
      Đường Lê Ngã, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 49 m2 tại Đường Xuân Thới 12 - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 385 triệu

      385 triệu 49 m2 7,86 triệu/m2
      Con trai cờ bạc vợ nợ cần bán ngay ngôi nhà ở Hóc Môn- DT nhà 3,5 nhân 7 ( 49 mét vuông) , có phòng khách , gian bếp , 2 PN , 2  phòng vệ ...
      Đường Xuân Thới 12, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 60 m2, hướng Bắc tại Phố Bạch Mai - Cầu Dền - Hai Bà Trưng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 60 m2 93,34 triệu/m2
      CỰC ĐẸP! Nhà khu Hai Bà Trưng thiết kế làm homestay siêu đỉnh giá chỉ hơn 5 tỷ DT: 60m² x 3m x 3 tầng. 2 mặt thoáng, các phòng đều...
      Ngõ Đê Tô Hoàng Phố Bạch Mai, Phường Cầu Dền, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 37 m2 tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 37 m2 155,41 triệu/m2
      •Khu vực dân trí cao, nhiều trường học, gần chợ. •Gần Luỹ Bán Bích, Kênh Tân Hoá, Trịnh Đình Trọng, Thoại Ngọc Hầu. call ngay : Trịnh Lam, add...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 90 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 90 m2 80 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ KHU VỰC HOÀNG MAI 90m² - 80tr/m+ Nhà gần đường quy hoạch rõ ràng, sau quy hoạch còn gần đường hơn.+ Vị trí nhà nằm trên ngõ 120 hoàng mai,...
      Đường Hoàng Mai, Hoàng Văn Thụ

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!