Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 41 m2 tại Đường Tân Thụy - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 41 m2 137,81 triệu/m2
      Tuyệt Phẩm Hoàn Hảo – Lõi Long Biên- Phố Ngắn Tân Thụy Hiếm Nhà Bán-Ôtô Đỗ Cổng-Hàng Xóm vin RiversideNhà có 2 mặt thoáng sáng, đất ở có lộc, vị trí đắc địa...
      Đường Tân Thụy, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 48 m2 tại Đường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 48 m2 147,92 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ số 64 ngõ 322/95/11 thông với ngõ 322/17 Mỹ Đình (ngõ thông đến KĐT Sông Đà Mỹ Đình)Nhà 2 tầng cũ, nhà mình ở tầng 1, tầng 2 đang hộ gia...
      Đường Mỹ Đình 1, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà 35 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 35 m2 217,15 triệu/m2
      Mô tả:+ Lô góc, thoáng sáng, oto lùi cửa, 20m oto tránh+ Hiện trạng nhà 6 tầng thang máy, còn mới nguyên, chủ để lại toàn bộ nội thất xịn+ Thiết kếTầng 1 để...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 40 m2 tại Đường Đê La Thành - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 40 m2 164,98 triệu/m2
      bán ngay Nhà sát NGÃ 6 Ô CHỢ DỪA, XÃ ĐÀN - NGÕ SIÊU NÔNG- 5 TẦNG CHẮC CHẮN đầy đủ nội thất - TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐAdiện tích sử dụng 40m Ngõ siêu nông,...
      Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 40 m2 192,5 triệu/m2
      - Nhà xây chắc chắn, mua về chỉ việc ở luôn.- Nhà 5 tầng, có thể cải tạo thành 8 phòng cho thuê.- ngõ tương đối rộng, thoáng trước sau, cách oto tránh...
      Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 57 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 57 m2 359,65 triệu/m2
      Khu vực Hào Nam giao thông thuận tiện nối các đường Giảng Võ, Cát Linh, Đê La Thành, Hoàng Cầu, gần ga Cát Linh và điểm BRT Núi Trúc, BV Hà Thành, BV Xanh...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 125 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình, giá 16,07 tỷ

      16.07 tỷ 125 m2 128,56 triệu/m2
      '"""" NHÀ THẬT, THÔNG TIN XÁC THỰC """"""Bán nhà hẻm ô tô Lý Thường Kiệt, P. 8 Q. Tân Bình, ngay chợ vải Tân Bình, ngã 4 Bảy Hiền, BV Thống Nhất.-- DT:...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 125 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình, giá 16,07 tỷ

      16.07 tỷ 125 m2 128,56 triệu/m2
      ""'"" NHÀ THẬT, THÔNG TIN XÁC THỰC """"""Bán nhà hẻm ô tô Lý Thường Kiệt, P. 8 Q. Tân Bình, ngay chợ vải Tân Bình, ngã 4 Bảy Hiền, BV Thống Nhất.-- DT:...
      Đường Lý Thường Kiệt, 8

      Bán nhanh nhà đất 64,1999969482422 m2 tại Đường Dương Văn Dương - Tân Quý - Tân Phú, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 64,2 m2 113,71 triệu/m2
      Hẻm trước nhà 4m, cách mt Dương Văn Dương 60m.- Dt 64,2m2 (5 x13m), diện tích sử dụng 268,9m2.- Két cấu BTCT: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng trước sau...
      Đường Dương Văn Dương, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 85 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 85 m2 209,42 triệu/m2
      + Nhà tọa lạc tại khu trung tâm cho thuê, thuộc dòng hàng hiếm, ngõ thông, thoáng, thông cách ngả. Chỉ vài bước ra mặt phố.+ Thiết kế 7 tầng thang máy 17 PN...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      + Vị trí và thông số nhà thuộc dòng hiếm của tầm giá,+ Nhà khu trung tâm cho thuê, vừa có dòng tiền, vừa có giá vốn. Lại ngõ thông, rộng, gần phố.+ thông...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 55 m2 tại Phố Chùa Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 55 m2 167,28 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP- NGÕ THÔNG RỘNG 3GAC PHI- TĂNG LẠI TOÀN BỘ NỘI THẤT.- Khu vực TT Đống Đa gần trường cấp 1,2,3, cvien, bvien, trung tâm thương mại, siêu...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 38 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - 1, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 38 m2 205,27 triệu/m2
      Nhà hẻm 1 sẹc Hai Bà Trưng, P. Tân Định, Q. 1, kế bên chợ Tân Định, khu vực hiếm nhà bán.- DT: 38 mét vuông (5,2x7,2m), DT sàn: 102 mét vuông.-...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 22 m2 tại Đường Đê Tô Hoàng - Cầu Dền - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 22 m2 179,55 triệu/m2
      3.95tỉ_Nhà Dân_Tô Hoàng_Bạch Mai_5 Tầng_3 ngủ_HBT_HN*Tô Hoàng- Bạch Mai- 18/22m2- 5 tầng- MT 3m- giá 3.95 tỉ -Nhà nằm tại Tô Hoàng, ngay nút giao Bạch...
      Đường Đê Tô Hoàng, Phường Cầu Dền, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 54 m2 tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 54 m2 225,93 triệu/m2
      + căn nhà phố VIP cho thuê, xung quanh đến cả 10 trường đại học, khách thuê không thiếu.+ Chủ xây mới từ móng, làm cực cẩn thận, toàn thiết bị đắt...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 33 m2, hướng Đông tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 33 m2 196,97 triệu/m2
      Bán nhà Hà Trì - Hà Đông, khu trung tâm Q. Hà Đông, gần chợ Hà Đông, trường cấp 1,2,3, BV 103, viện K3 tân triều, viện bỏng quốc gia....
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 38,2000007629395 m2 tại Đường Cư Xá Phú Lâm B - 13 - 6, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 38,21 m2 198,96 triệu/m2
      Nhà góc 2 mặt rộng thoáng, hẻm thông 5m, oto tránh nhau, đậu cửa thoải mái.- Dt 38,2  mét vuông (3,35 x 11,5), Dt sàn: 181,6 mét vuông.- Kết cấu...
      Đường Cư Xá Phú Lâm B, Phường 13, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 106 m2 tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 106 m2 250 triệu/m2
      🔥🔥 HÀNG TUYỂN CCMN XÂY MỚI- 8 TẦNG THANG MÁY- 25 PHÒNG- DÒNG TIỀN 170TR/THÁNG 🔥🔥 👉👉👉CÓ BIÊN BẢN KIỂM TRA phòng cháy chữa cháy!!!!! + Vị...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!