Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà riêng 85 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 85 m2 217,65 triệu/m2
      + Nhà đẹp xuất sắc, hotel 5* cũng phải xếp sau.+ Tòa nhà 8 tầng thang máy, với 12 phòng cực rộng thiết kế 1 khách 1 ngủ VIP nhất quả đất.+ Các phòng trang...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 4 - Gò Vấp, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà Q. Gò Vấp, Đường Nguyễn Thái Sơn, 60m2. contact Anh Duy.- DT: 60m2 (4x15).- SHR sang tên công chứng ngay.- Nhà 1T 1L, 3 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 65 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 65 m2 18,77 triệu/m2
      Chia TS bán nhà 65m2/giá cả thỏa thuận Âu Dương Lân Q8 gần ủy ban nhân dân P3 sổ riêng giá cả thỏa thuận - L/H Anh Duy 0792 864 ***- Gần chợ, Bách...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chỉ với 15.x tỷ, bạn đã sở hữu ngay CCMN 7 tầng, 17 phòng, doanh thu 90 triệu/tháng!

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      CCMN ngay Hồ Đắc Di - 7 tầng - 17 phòng studio - gần phố - PCCC đầy đủ.- Thiết kế tổng 17 căn hộ studio cao cấp, full đồ khép kín.- Doanh thu 90 tr/ tháng...
      Đường Đường Hồ Đắc Di, Phường Phường Nam Đồng, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 495 m2 tại Đường Lư Giang - Phước Đồng - Nha Trang, giá 6,93 tỷ

      6.93 tỷ 495 m2 14 triệu/m2
      *****  Trung Tâm Xã Phước Đồng, TP Nha Trang bán đất tặng nhà cấp 4 đã hoàn công đường Lư Giang*****✅✅✅ Vị trí đắc địa nằm ngay trung tâm xã Phước Đồng,...
      Đường Lư Giang, Xã Phước Đồng, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Nhà 60m2 Lê Hồng Phong, thiết kế hiện đại, 3 phòng ngủ, sân phơi rộng, khu dân cư yên tĩnh, giá tốt

      4.45 tỷ 60 m2 74,17 triệu/m2
      HÀNG NÓNG SIÊU RẺ LÊ HỒNG PHONG- BẾN LÁNG - ĐẰNG LÂM✅ DT 60m2 x 4 TẦNG✅ Công năng: 3 ngủ, phòng vs khép kín, thờ, khách, sân trước thoáng, sân phơi rộng✅...
      Đường Đường Lê Hồng Phong, Phường Phường Đông Khê, Quận Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhà phố Kim Giang 5 tầng, vị trí vàng, oto vào, kinh doanh sầm uất, gần trường học, giá tốt

      6 tỷ 48 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà phố kim giang ( nhà thật 100/100)Ô tô qua cửa đi thông các ngảKinh doanh sầm uất; Gần trường 1,2,3,Đại học Thăng Long, vành đai 3, kđt linh đàm vài...
      Đường Đường Kim Giang, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 36 m2 tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 36 m2 180,56 triệu/m2
      cực hiếm TRONG PHÂN KHÚC 6 tỉ-NHÀ ĐẸP Ở NGAY- NHƯ MỚI- THOÁNG SÁNG. + Vị trí trung tâm di chuyển thuận tiện,giữa Ba Đình,Tây Hồ-Cầu Giấy, đi đâu cũng...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 3 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 60 m2 19,17 triệu/m2
      Sang gấp nhà hẻm ô tô Huỳnh Mẫn Đạt, Q. 5.DT: 60m2, công nhận đủ trong sổ.Nhà 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3  toilet.Đường trước nhà rộng rãi,...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Nguyễn Tam Trinh - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 36 m2 225 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà khu phân lô bàn cờ, oto vào nhà, KD, đường Tam Trinh - Mai Động. DT 36 mét vuông, 4 tầng, MT 3.5m GIÁ 8.1 tỉ+ Mô tả- Khu vực an ...
      Đường Nguyễn Tam Trinh, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 37 m2, hướng Nam tại Đường Lê Độ - Xuân Hà - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 37 m2 70 triệu/m2
      _ Vị trí trung tâm TP nhiều tiện ích,kiệt trước nhà 2m, cách vị trí đỗ xe oto chỉ 50m_ Nhà 2 tầng 2 mặt kiệt thông thoáng,đầy đủ công năng sử dụng gồm...
      Đường Lê Độ, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà shr 110 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 110 m2 195,46 triệu/m2
      + Nhà siêu dòng tiền, với 30 phòng khai thác dòng tiền lên tới 100 tr/tháng - 1.2 tỉ/năm.+ Vị trí ngay mặt phố Lê Đức Thọ, khu trung tâm giao thông, dễ cho...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 60 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - Thủ Đức, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 60 m2 18,84 triệu/m2
      Về quê bán nhanh nhà DT 60m2 Lê Văn Việt - Q9, sổ riêng, gần chợ nhỏ tiện KD.liên hệ ngay Anh Duy 0792 864 ***- DTCN 60m2 nở hậu 1m, ngang 5m dài 13m,...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 80 m2 tại Đường Số 5 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      + Vị trí siêu đẹp: hẻm ô tô, 1 xẹt đường số 5 (đường Bà Giang), cách chỉ 30m. + Cách QL1K chỉ 600m, Phạm Văn Đồng 1,5 kilomet. Rất gần chợ, Nhà...
      Đường Số 5, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 64 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Tăng Nhơn Phú B - Thủ Đức, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 64 m2 18,6 triệu/m2
      Định cư nước ngoài bán gấp nhà Q. 9, hẻm Đỗ Xuân Hợp, 64m2, sổ hồng riêng.- sổ hồng riêng, giá cả thỏa thuận còn thỏa thuận.- DT 64m2 ngang 4m dài...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Trần Não - An Khánh - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      - sổ hồng từ năm 2015, bao sang sổ.- Xây dựng tự do, thổ cư 100 phần trăm bao GPXD.- DT 60m, ngang 5m dài 12m vuông vắn.- thỏa thuận cho khách...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 130 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Hòa Khê - Thanh Khê, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 130 m2 22,7 triệu/m2
      Điên Biên Phủ - Bán đất tặng nhà cấp 4 DT khủng 130m²  -Giá chỉ 2.9x tỉ thỏa thuận.☎️: 0964920470( xem nhà và lvcc)
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Hòa Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      💥💥💥 Bán nhà Hoàng Liệt ô tô tránh - GARA 7 chỗ cất trong nhà - NHÀ MỚI full đồ 6.3 tỷ, có TL.

      6.3 tỷ 34 m2 185,3 triệu/m2
      💥💥💥 Bán nhà Hoàng Liệt  ô tô tránh - GARA 7 chỗ cất trong nhà - NHÀ MỚI full đồ 6.3 tỷ, có TL.🎉+ Nhà phố Hoàng Liệt gần KĐT Bán đảo Linh Đàm, hưởng...
      Đường Đường Hoàng Liệt, Phường Phường Hoàng Liệt, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!