Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà 60 m2 tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      hẻm ô tô THÔNG - 2TẦNG BTCT - NGUYỄN TƯ GIẢN P12 GÒ VẤP - SÁT MT - 4x15 - 6TỶ - Dt: 4x15 60m² công nhận đủ. - Kết cấu: 1trệt 1lầu đúc bê tông...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 63 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Lâu lâu lên ngôi nhà hiếm ngang 7m dài 9 vuông vắn - Nhà đang chia làm 2 căn cho thuê + Đã cho thuê một căn 10 tr+ Căn còn lại để trống- Cách hẻm ô tô...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường 1 - Dĩ An - Dĩ An, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng (ngã tư.550, Vincom) dĩ an, bình dương,100m2(5x20), 1 trệt 2 lầu.Nhà vừa xây dựng kiên cố, đường trước nhà 16m, vỉa hè 2 bên rộng thoáng,...
      Đườn, 3 Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 124 m2, mặt tiền 52m tại Đường Đỗ Bí - Tân Phú, giá 14 tỷ

      14 tỷ 124 m2 112,91 triệu/m2
      BÁN nhà phố KD – NGAY TRUNG TÂM SẦM UẤT Q. TÂN PHÚ📍 Vị trí đắc địa:Nằm tại điểm giao Bình Long - Văn Cao - Đỗ Bí, khu vực sầm uất bậc nhất Q. Tân Phú....
      Đường Đỗ Bí, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 41 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 9,35 tỷ

      9.35 tỷ 41 m2 228,05 triệu/m2
      - Nhà 5 tầng, vừa xây, kiên cố và chắc chắn. - DT bìa đỏ 41.4 mét vuông, DT sử dụng 45 mét vuông - Đường trước nhà rộng, oto 7 chỗ...
      Khu vực tổ 5, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 43 m2 tại Đường Số 51 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 43 m2 106,52 triệu/m2
      NHỈNH 4 tỉ P14 GÒ VẤP - hẻm ô tô - 43 mét vuông, NGANG 4M, SỔ VUÔNG - NHÀ MỚI ĐẸP LUNG LINH- hẻm ô tô tới cửa,. Cách 80m ra đường số 51, 150m ra...
      Đường Số 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 35 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      BÁN NHÀ Gần MT đường Nguyễn Xí , P13 - Ngay ngã 4 Ng.Xí + Nơ Trang Long, Q.BT.- Vị trí siêu đẹp: ô tô tới cửa, ngay BV Gia định, ngay Phạm văn Đồng, gần...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 8 - Gò Vấp, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 56 m2 112,5 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà Gò Vấp hẻm xe hơi Nguyễn Văn Khối  P18. 4x14m 3 lầu 6.3 tỉbán nhanh nhà gò vấp hẻm xe hơi 1 trúc cách MT vài ngôi nhà.DT:...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 84 m2 tại Đường Lê Văn Thịnh - Bình Trưng Tây - 2, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 84 m2 55,72 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà giá ngộp 4tỷ680 đường Lê Văn Thịnh , Bình Trung Tây, Q. 2. DT84m2pháp lí : SHRKết cấu : 1 triệt 1 lửng 3 lầu sân thượng gồm 4...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 16 m2 tại Đường 16A - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 16 m2 137,5 triệu/m2
      - nhà phố đường nội bộ thông đường Miếu Gò Xoài, Lê Văn Quới, vừa ở vừa KD cực ngon.- Giáp Tân Phú sát bên tiện di chuyển.- Cách chợ Lê Văn Quới 200m ,cách...
      Đường 16A, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 80 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Phúc Lợi - Long Biên, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      Chuyển công tác bán 80 mét vuông nhà 3,5 tầng ngõ 201/2 Phúc Lợi - Để lại toàn bộ 100 phần trăm đồ như trong ảnh.+ DT: 80 mét vuông, MT...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 32 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Phú Nhuận, giá 2,09 tỷ

      2.09 tỷ 32 m2 65,32 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay nhà Lê Văn Sỹ, P. 14, Phú Nhuận. Giá 2tỷ090 dt 32 mét vuông sổ hồng. liên hệ 0902918803/p>Kết cấu : 1 triệt 3 lầu , 3...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 65 m2 tại Đường 1 - 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 65 m2 97,7 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG SỐ 1, P. 13, GÒ VẤP – HẺM oto – DT 65.4 mét vuông – CHỈ 6.350 tỉ- Công nhận đủ 65.4 mét vuông (4.1m x 16m), phù hợp để ở hoặc đầu...
      Đường 1, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 90 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 10,79 tỷ

      10.79 tỷ 90 m2 119,89 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 369 Nguyễn Thái Bình, bán nha P. 12 Tân Bình, ngay khu K300.- DT: 4,5m x 20m; công nhận 90 mét vuông; diện tích sử dụng 179 mét ...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 57 m2 tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 57 m2 164,92 triệu/m2
      căn hộ chung cư MINI-CỰC THOÁNG SÁNG-THANG MÁY-HIẾM NHÀ BÁN-10PHÒNG nội thất đầy đủNhà có vị trí vô cùng đắc địa, ngõ thông tứ tung. Gần các tuyến phố...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 51 m2 tại Đường Trại Lẻ - Kênh Dương - Lê Chân - Hải Phòng, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 51 m2 127,06 triệu/m2
      MẶT ĐƯỜNG TRẠI LẺ, giảm từ 7,1ty chỉ còn 6.48tyBán nhà mặt đường Trại LẻDT: 51m² bìa đỏ chính chủ nhà 4 tầng xây độc lập:   - 3 PN. ...
      Đường Trại Lẻ, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhà đẹp 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Đông Hà - Đông Hưng - Thái Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      🌟 Đất Vàng Trung Tâm - Vị Trí Đắc Địa, Giá Trị Tăng Trưởng 🌟 📍 Vị trí: Ngay cạnh cầu Lan, huyện Đông Hưng, khu vực đông cư dân, giao thông thuận...
      Xã Đông Hà, Huyện Đông Hưng, Thái Bình

      Cần bán ngay nhà đất 32 m2 tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 32 m2 200 triệu/m2
      Đối diện time city Nhà cách ô tô chỉ 5M Trước nhà rộng, thoáng Nhà mới vô ở ngay bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng bàn giao👉🏻Nhanh tay call ngay để xem...
      Đường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!