Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà 67,9000015258789 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Tri Phương - 5 - 10, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 67,91 m2 37,56 triệu/m2
      _Vị trí: Gần vòng xoay đường Nguyễn Chí Thanh, đường Ngô Gia Tự+ Nhà 3 tầng, 1 phòng khách, 3 PN, 4  nhà vệ sinh+Hẻm 6m oto ra vào rộng rãi+ Gần chợ,...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 5, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Thịnh Hào - Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
       Siêu Phẩm Tôn Đức Thắng , Đống Đa 40 mét vuông .Giá nhỉnh 11 tỉ .oto ĐỖ CỬA - TRƯỚC NHÀ CÓ ~ KHÔNG CỰC RỘNG.Nhà có vị trí đắc địa .5 tầng nét...
      Đường Thịnh Hào, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 20 m2, hướng Tây tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 1,41 tỷ

      1.42 tỷ 20 m2 70,73 triệu/m2
      🏡 Cơ hội sở hữu nhà tại đường Lê Trọng Tấn, Q. Tân Phú, TP. Sài Gòn 🏡giá: 1 tỉ 600 tr đồngĐặc điểm nổi bật:Vị trí đắc địa: Nằm trong hẻm 1/, chỉ cách...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 56 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 56 m2 56,25 triệu/m2
      Bán nhà đường Đặng Văn Bi, P. Trường Thọ, TP Thủ Đức, 56m², giá 3tỷ150 sổ sẳn- Kết cấu hiện trạng: 1 trệt, 1 lầu, sân thượng thoáng mát. Gồm: 3 PN + 3...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 55 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 55 m2 138,19 triệu/m2
      - BÁN  NHÀ LẠC LONG QUÂN 55 mét vuông, 5 TẦNG ,MT4,M GIÁ CHỈ 7,6 tỉ call ngay :0989326141/p>-oto ĐỖ CỬA- NGÕ THÔNG THOÁNG-Nhà mặt ngõ, oto, KD...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 30 m2 tại Đường Hiệp Thành - Hiệp Thành - 12, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 30 m2 82,67 triệu/m2
      Có ngôi nhà Hiệp Thành q12DT 78 mét vuông Giá 2ty 480tr , sổ hồngĐường lớn xe ô tô đi thoải mái, không ngậpcư dân đông đúc, nhà đã hoàn công1 trệt...
      Đường Hiệp Thành, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 60 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Công Trứ - Sơn Trà, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 60 m2 45,84 triệu/m2
      Bán nhà sát biển Nguyễn Công Trứ gần biển, gần chợ.Kết hợp vừa ở và cho thuê  +DT: 60m² ngang 7,5m chia làm 2 căn đang cho thuê 7 tr/ tháng,+Kiệt...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 50 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 50 m2 206 triệu/m2
      NHÀ CHỦ TỰ XÂY TÂM HUYẾT, CHẮC CHẮN, MT RỘNG, LÔ GÓC 3 THOÁNG Ở SƯỚNG.+ Nhà bán Chủ tự xây cực kì tâm huyết, chắc chắn, lô góc 3 mặt thoáng MT rộng, khu...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 79 m2, hướng Nam tại Phường Tân Phú - Thủ Đức, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 79 m2 59,5 triệu/m2
      Nhà ở chính chủ, người bán cũng chính chủ, gọi ngay 0983344977, gặp Hào DT đất 79m² (dài 12m, rộng 6.6m), toàn bộ là thổ cư Vị trí nhà: -...
      Phường Tân Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 34 m2 tại Phường Phúc Tân - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 6,2E-05 tr

      0.01 triệu 34 m2 0,01 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 5 TẦNG NHƯ hotel - LÔ GÓC CÓ 102 - PHỐ PHÚC TÂN, HOÀN KIẾM • DT: 34m² • Giá: 6.2 tỉ (Có thỏa thuận)Vị trí đắc địa: • ngõ tương đối rộng, xe ba...
      Phường Phúc Tân, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 71 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 71 m2 140,85 triệu/m2
      MUA BÁN NHÀ - HÀ THIÊN VŨĐường Lạc Long Quân, Cầu Giấy, Chủ cần bán ngay,Nhỉnh 10 tỉ - 71m² – MT 14m- Vị trí: Đường Lạc Long Quân, Cầu Giấy- Mô tả: Lô góc,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 76 m2, hướng Đông tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 76 m2 56,58 triệu/m2
      Bán nhà trong ngõ phố Minh Khai, nhà 2 mặt thoáng hướng Đông. Ngõ nông, rộng 3 xe máy tránh nhau vèo vèo, ngõ thông sang Kim Ngưu. Tiện ích xung quanh...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 78 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 78 m2 34,49 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Nguyễn Duy Trinh, P. Phú Hữu, Q. 9, giá 2tỷ690, dt 78 mét vuông sổ riêng.- Kết cấu hiện trạng: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng thoáng mát....
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 21 m2 tại Đường Trung Phụng - Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 21 m2 180,96 triệu/m2
      Nhà đẹp mới đón tết..Nằm trung tâm Đống Đa Cách mặt phô 30m.giá yêu thương 3,8 tỉ.DT : 21 mét vuông . xây 4 Tầng..MT 1.1/3m nở hậu+ Vị trí rất đẹp,...
      Đường Trung Phụng, Phường Trung Phụng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bờ Bao Tân Thắng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 52 m2 82,7 triệu/m2
      NHÀ DT LỚN - CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI HẤP DẪN!Vị trí đắc địa tại Bờ Bao Tân Thắng, Sơn Kỳ, Tân Phú!👉 Giá chỉ 4,35 tỉ👉 Nhà đang cho thuê 10 tr/tháng – LN ổn...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 99 m2 tại Đường Thành Mỹ - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,69 tỷ

      11.69 tỷ 99 m2 118,09 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->"""""" NHÀ THẬT, THÔNG TIN XÁC THỰC """"""Bán nhà hẻm 25 Thành Mỹ, P. 8 Q. Tân...
      Đường Thành Mỹ, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 136 m2 tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 53,5 tỷ

      53.5 tỷ 136 m2 393,39 triệu/m2
      - Vị trí: ngõ thông ô tô, xung quanh nhiều tiện ích, phố Tây sầm uất - Nhà 7 tầng, MT 8m, KD căn hộ chung cư dịch vụ- bìa đỏ chính chủ, sẵn giao...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 80 m2 tại Phường Long Trường - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      📍 Cạnh Nguyễn Duy Trinh Long Trường Q. 9 📍 2 Tầng BTCT Tâm Huyết ✅ Hoàn Công ➡️ hẻm ô tô Thông 🔛 3,3 tỉ thỏa thuậnKẾT CẤU :- diện tích sử dụng...
      Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!