Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ riêng 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Tân Túc - Bình Chánh, giá 840 triệu

      840 triệu 80 m2 10,5 triệu/m2
      HOT HOT HOT! Nhà đẹp, vị trí vàng ngay chợ Đệm - Đường Nguyễn Hữu Trí, GIÁ SHOCK chỉ 840 tr! Cô chú, anh/chị không nhầm đâu! Chỉ với 400tr là vác va ...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 31 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 31 m2 156,46 triệu/m2
      DT : 31m – 5T – mt 6mpháp lí : Chính chủ cất két chờ giao dịchGiá : 4,85tỉ - có thỏa thuận - có hỗ trợ vay NHMô tả : nhà ngõ nông, thông, oto đỗ cửa ngày...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 31 m2, hướng Bắc tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 31 m2 127,42 triệu/m2
      🔵 Bán nhà nguyên căn đường Âu Dương Lân, P. 3, Q. 8, Thành phố Hồ Chí Minh.- ƯU Điểm:+ Vị trí đắc địa, nhà mới đẹp, hẻm 1 sẹc, khu vực VIP của P3Q8+...
      154/

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 36 m2 tại Đường Đỗ Thị Lời - 11 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 36 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà P. 11 Q. 3 Đỗ Thị Lời trệt lầu hoàn công đủ .Trung tâm Q. 3, hẻm rộng 3m thoáng thông Trường Sa, Hoàng Sa thuận tiện di chuyển Q.1, Q.10,.,.Nhà 1...
      Đường Đỗ Thị Lời, 11

      Bán nhà riêng 70 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Gần đại học Hutech 5 tầng hẻm xe hơi 7 chỗ - 70m² khu dân trí cao view Landmark81 - gần MT chỉ 10 tỉMô tả: + DT 70m² ngang gần 4*18+ Nhà 5 tầng ô tô ngủ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,07 tỷ

      11.07 tỷ 60 m2 184,49 triệu/m2
      "" NHÀ THẬT, THÔNG TIN CHÍNH XÁC """Bán nhà hẻm 159 Bạch Đằng, P. 2 Tân Bình, trục Bạch Đằng khu sân bay Tân Sơn Nhất.-- DT: 5 x 12; CN 60 mét vuông....
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 48 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 48 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bank cần bán ngay ngôi nhà nằm tại Ddường Phạm Văn Chiêu, P. 9, Gò Vấp.- Giá: 2.88 tỉ.- DT: Ngang 4m X dài 12m ( Tổng 48 mét vuông )....
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Gần ĐH Hutech 5 tầng HXH 7 chỗ - 70m2 khu dân trí cao - gần MT chỉ 10 tỷ

      Thỏa thuận 70 m2
      Gần ĐH Hutech 5 tầng HXH 7 chỗ - 70m2 khu dân trí cao view Landmark81 - gần MT chỉ 10 tỷMô tả: + Diện tích 70m2 ngang gần 4*18+ Nhà 5 tầng xe hơi ngủ...
      Đường Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Phường 26, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 38 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 5,27 tỷ

      5.27 tỷ 38 m2 138,66 triệu/m2
      "" NHÀ THẬT, THÔNG TIN CHÍNH XÁC """Bán nhà hẻm 730 Lạc Long Quân, P. 9 Q. Tân Bình.-- DT: 4,2 x 9, CN 38 mét vuông. DT sử dụng 128 mét vuông....
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 68 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 68 m2 73,53 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe tải ngay gần Aeon Tân Phú, ĐH Công Thương, Lê Trọng Tấn, Tân Kì Tân Quý, Bờ Bao Tân Thắng. - Sân để ô tô, phòng khách, 3  phòng ngủ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 30 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Kim Chung - Hoài Đức, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 30 m2 143,34 triệu/m2
      Chính chủ cần Bán nhà Xây 5 tầng đã hoàn thiện nội thất,đc: Kim Chung, Hoài Đức _Hà Nội- DT: 30 mét vuông lô góc 2 mặt thoáng.- MT: 3,6m (nở hậu).-...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 52 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 12 - Tam Bình - Thủ Đức, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 52 m2 113,47 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đường 12, P. Tam Bình, hẻm xư hơi 4.7m, nhà 1 trệt 2 lầu. 1 phòng khách, 1 bếp, 4 phòng ngủ, 3 WC- KDC yên tĩnh, và an ninh- DT đất công...
      Đường 12, Phường Tam Bình, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 64 m2 tại Đường Chu Văn An - 26 - Bình Thạnh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 64 m2 170,32 triệu/m2
      -Ngộp quá bán ngay nhà 4lau ngay Đường số 1,Cư xá Chu Văn An,BThanh-DT:4x16m-hẻm xe hơi 8m chạy thoải mái thông tất cả các đường-Vị trí đẹp nằm khu...
      Đường Chu Văn An, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 29 m2 tại Đường Võng Thị - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,95 tr

      5.95 triệu 29 m2 0,21 triệu/m2
      Nhà nằm ở Phố Vip Võng Thị, siêu hiếm NHÀ BÁN và ÍT NHÀ DƯỚI 12 tỉ vì phố này chứ danh là phố Đẳng Cấp trong khu vực vì toàn Tây thuê, doanh nhân thành...
      Đường Võng Thị, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 75 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 75 m2 78,67 triệu/m2
      Hàng mới giá mềm - hẻm xe hơi Tân Huơng - P. Tân Quý - Q. Tân Phú. DT: 4.1x18m. Hiện trạng: 1 lửng, mới sửa. Hẻm thông 2 đầu - hẻm ô tô - khu vực nhà...
      Đường Tân Hương, Tân Quý
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 36 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Đồng Nhân - Hoài Đức, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 36 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Đông La 36m2, oto đỗ cửa, ngõ thông. DT: 36 m. pháp lí: bìa đỏ riêng chính chủ, Hướng: hướng Đông Bắc. Chi tiết:...
      Phố Đồng Nhân, Xã Đông La, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 63 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 16,6 tỷ

      16.61 tỷ 63 m2 263,5 triệu/m2
      TRUNG TÂM LONG BIÊN -THANG MÁY - nhà để xe 2 oto- Ở SƯỚNG- GIÁ ĐẦU TƯCơ hội x2 TS trong thời gian gần. 7 tầng -Thang máy 650kg - nhà để xe 2 oto Nhà nội...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Ngọc Lâm

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2 tại Đường Phú Lãm - Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 32 m2 111,12 triệu/m2
      "KHÔNG TIN NỔI! 32m2 Mà 4 Tầng, 3 PN + Thờ, Thoáng Đãng Tại Phú Lãm - Cơ Hội VÀNG!"- Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm nhỏ xinh nhưng đầy đủ tiện nghi tại khu vực...
      Đường phú lãm, Phú Lãm

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!