Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.187 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 45 m2 tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 45 m2 122,23 triệu/m2
      nhà ở P. 16, Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh, có DT 42 mét vuông, 4 tầng, 3 phòng ngủ, 4 toilet, full nội thất, hướng cửa chính hướng ...
      Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 80 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 6.6 tỷ

      6.6 tỷ 80 m2 82,5 triệu/m2
      Kết cấu gồm 1 trệt , 3 lầu , sân thượng, có 5 PN MASTER , 6WC + hẻm ô tô đổ cửa , thông + Nhà Chủ tự thiết kế tâm quyết tuyệt đẹp + Sổ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 64 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 64 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà vị trí đẹp, xung quanh đầy đủ tiện íchGần các trường DH, Vincom Thủ đức
      Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 59 m2 tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình, giá 7.38 tỷ

      7.38 tỷ 59 m2 125,07 triệu/m2
      Bán nhà góc 3 MT Âu Cơ, P. 9 Q. Tân Bình, kế Lạc Long Quân.- DT: 4m x 14m, công nhận đủ 59m2. (Đất vuông vắn, không tóp hậu, không phạm lộ giới, phong thủy...
      Đường Âu Cơ, 9

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Bình Chánh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 80 m2 12,5 triệu/m2
      💰 1ty2500 tr SỞ HỮU NGAY 😘 ( có thể thỏa thuận thêm )🏠 Nhà 1 trệt 1 lầu khu vực Tân Túc - Bình Chánh🏠DT : 5m x 16m ( diện tích xây dựng 80 mét ...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 48 m2 tại Đường Trần Thị Cờ - Thới An - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.05 tỷ

      2.05 tỷ 48 m2 42,71 triệu/m2
      Vị trí: Đường Trần Thị Cờ, P. Thới An, Q. 12.- Thuận tiện di chuyển qua các Q.: Hóc Môn, Gò Vấp, Tân Bình, Bình Thạnh, Tân Phú.- Gần Bến xe bus Hiệp Thành,...
      Đường Trần Thị Cờ, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 30 m2 tại Đường Hạ Hồi - Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 30 m2 183,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Tân Lập, Đan Phượng 30 mét vuông. Lô góc xây 5 tầng, ôtô vào nhà. KD tốt.- DT: 30 mét vuông.- MT: 4,3m (nở hậu 4,35).- Đường...
      Đường Hạ Hồi, Xã Tân Lập, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Bán căn nhà 75 m2 tại Đường Tu Hoàng - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 15.5 tỷ

      15.5 tỷ 75 m2 206,67 triệu/m2
      Bán nhà 7 tầng cạnh đại học Công Nghiệp TP Hà Nội. Thiết kế 2một căn hộ dòng tiền. L/H 0986732688.- DT: 75 mét vuông.- MT: 4m = hậu (thửa đất...
      Đường Tu Hoàng, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Tân Thuận Đông - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 64 m2 93,75 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Q. 7 - KDC HIỆN HỮU - KHÔNG QUY HOẠCH - HẺM RỘNG THOÁNG - DT : 5 x 14m² ( 4 Tầng ) - Giá Chỉ 6 tỉ thỏa thuậnMô tả:+ Vị trí Nhà trung tâm Q. 7 . KDC...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 109 m2 tại Đường Cửu Long - 12 - Tân Bình, giá 15.58 tỷ

      15.58 tỷ 109 m2 142,93 triệu/m2
      🏡 Bán nhà P. 2, Q. Tân Bình, hẻm đường Cửu Long – Khu sân bay Tân Sơn Nhất.📏 DT: 10m x 11m – Công nhận: 109 mét vuông. vuông vắn, không tóp hậu,...
      Đường Cửu Long, 2

      Bán nhà sổ riêng 77 m2, hướng Nam tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14.2 tỷ

      14.2 tỷ 77 m2 184,42 triệu/m2
      Thông tin nhà và ảnh đều tự chụp nên mong mọi người không cần hỏi lại thông tin có đúng không.Vị trí đẹp, phân lô quân đội , 2 mặt ngõNgõ vào thông, thoáng,...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 127 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 18.6 tỷ

      18.61 tỷ 127 m2 146,46 triệu/m2
      + CỖ MÁY IN TIỀN-18 PHÒNG THANG MÁY- giá mềm- THIÊN ĐƯỜNG CHO THUÊ- TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN.ngõ tương đối rộng rãi,cách oto 50 mét, trước nhà xe ba gác đỗ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 100 m2 tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3.95 tỷ

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      ⭕️ Bán nhà khu K8 Hiệp Thành Thủ Dầu Một Bình dương❗️Dt 4x25 tc 65m2❗️Thiết kế 1 trệt 1 lầu . Gồm : 3 PN , 2  phòng vệ sinh , phòng khách , bếp , sân...
      Phường Hiệp Thành, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 65 m2 tại Đường Phổ Quang - 12 - Tân Bình, giá 8.5 tỷ

      8.5 tỷ 65 m2 130,77 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 93 Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình – hẻm thông Thích Minh Nguyệt.📏 DT: 4m x 15m – Công nhận: 65m2.🏗 Hiện trạng: nhà c4, tiện xây mới theo nhu...
      Đường Phổ Quang, 2

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 57 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Tăng Nhơn Phú A - 9, giá 910 tr

      910 triệu 57 m2 15,97 triệu/m2
      Ngộp Bank Bán nhà 1T2L Lê Văn Việt_Hiệp Phú 57,2 mét vuông/ 910tr sổ hồng riêng , gần trung tâm thương mại và trường đại học Marketingcall ...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 57.1100006103516 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 940 tr

      940 triệu 57,12 m2 16,46 triệu/m2
      CC nợ bank bán nhanh nhà 1T2L 57, 11m² / 940Tr Nguyễn Văn Đậu BT sổ hồng_0795684864 ( E Thịnh )- DT : 57, 11m² , ngang 4m dài 14,27m  - DTSD :...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 31 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Chiến Thắng - Hà Đông, giá 8.95 tỷ

      8.95 tỷ 31 m2 288,71 triệu/m2
      Nhà đẹp như hotel 5*.Khách chỉ cần mang quần áo tới ở. 3 Bước ra Nguyễn Trãi,Thông ra Văn Quán, 19/5. Gần nhiều trường Đại học. + Tầng 1:...
      sn32/132 Đường Chiến Thắng, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Kim Ngọc - Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, giá 4.4 tỷ

      4.41 tỷ 35 m2 125,72 triệu/m2
      Bán nhà tại đường Kim Ngọc, Tân Lập 35m² xây 5 tầng. Cạnh vin Đan Phượng. Ngõ oto tải.- DT: 35m².- MT: 4,1m (nở hậu tài lộc).- Đường trước nhà: 2,5m (cách...
      Đường Kim Ngọc, Xã Tân Lập, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!