Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.187 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán căn nhà riêng 75 m2 tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8.38 tỷ

      8.38 tỷ 75 m2 111,72 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà ngay Âu Cơ, P. 9, Q. Tân Bình; khu vực nhộn nhịp, tiện lợi.- DT: 4m x 19m, CN 75 mét vuông. (vuông vắn, không lộ giới, không...
      Đường Âu Cơ, Phường 9, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 54 m2 tại Đường Bế Văn Đàn - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 12.9 tỷ

      12.9 tỷ 54 m2 238,88 triệu/m2
      PHÂN LÔ CÁN BỘ - oto VÀO NHÀ - DT RỘNG, MT QUYỀN LỰC 7M HIẾM CÓ - 3 THOÁNG - KD SẦM UẤT THANG MÁY XỊN, CÔNG NĂNG Ở LÝ TƯỞNG- Vị trí:+ Nhà nằm tại khu phố Bế...
      Đường Bế Văn Đàn, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 51 m2 tại Đường Hậu Giang - 14 - Tân Bình, giá 7.48 tỷ

      7.48 tỷ 51 m2 146,65 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Hậu Giang, P. 4 Tân Bình, gần sân bay Tân Sơn Nhất, nằm ngay trên trục đường Trường Sơn.- DT: 3,5m x 14m, CN 51 mét vuông,...
      Đường Hậu Giang, 4

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 56.7999992370605 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 3.2 tỷ

      3.2 tỷ 56,8 m2 56,34 triệu/m2
      Đi nước ngoài định cư bán ngay nhà ở đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 19, Q. Bình Thạnh,Giá: 3tỷ200 tr_________________Kết Cấu : 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm garage...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 69 m2 tại Đường Giải Phóng - 14 - Tân Bình, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 69 m2 181,16 triệu/m2
      Bán nhà 51/5 đường Giải Phóng, P. 4, Tân Bình - khu Nhà Ga T3, giáp sân bay.- DT: 5m x 15m – DTCN 69m2 – diện tích sử dụng 178m2.(Đất vuông vức, không...
      Đường Giải Phóng, 4

      Bán nhanh nhà đất 80 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.3 tỷ

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, hẻm thông, sạch đẹp, 2 oto chạy song song trước nhà, khu phân lô.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu gồm 4 PN. Nhà xây rộng thoáng, các phòng đều có ánh...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 45 m2 tại Đường Bế Văn Đàn - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      bán ngay nhà 4 tầng Bế Văn Đàn, Hà Đông 45m2 oto đỗ cửa gần trường học giá 8.65 tỉ.chính chủ cần tiền, bán ngay giá mềm bao sang tên, hỗ trợ vay NH lên...
      Đường Bế Văn Đàn, Quang Trung

      Chuyển nhượng nhà 63 m2 tại Đường Dương Đình Hội - Phước Long B - 9, giá 890 triệu

      890 triệu 63 m2 14,13 triệu/m2
      liên lạc Đông 0799218176 Nợ Bank bán nhanh nhà 1T1L Dương Đình Hội Q9 63,15m²/ 990tr gần Cao Đẳng Kỹ Nghệ 2- DT: 63m² , ngang 4,5m dài 14m - DTSD:...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 1.07 tỷ

      1.07 tỷ 60 m2 17,82 triệu/m2
      NHÀ BÁN hẻm ô tô Cách Mạng Tháng 8, P. 05, Q. Tân BìnhGiá: 1.069 tỉ TL.DT: 4m x 15m, vuông vắn. CN: 60m².Kết cấu: trệt, 2 lầuNhà CÒN MỚI.Hẻm NHỰA...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quá - Đông Hưng Thuận - 12, giá 955 triệu

      955 triệu 55 m2 17,37 triệu/m2
      CC Ngộp Bank bán ngay nhà 1T1L Nguyễn Văn Qúa 55m²/ 955tr sổ hồng gần trung học cơ sở Phan Bội Châu, 0795684864 Thịnh - sổ hồng _ sang tên công...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 60 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 5 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 990 tr

      990 triệu 60 m2 16,5 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nhà , cần khách thiện chí nhanh lẹ bớt lộc KDThông tin:- DT : 60m² (4x15m)- Kết cấu : 1 trệt 2 lầu ( 4PN-3 toilet), sân thượng thoáng...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 83 m2, hướng Bắc tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 83 m2 150,61 triệu/m2
      Thông tin nhà và ảnh đều tự chụp nên mong mọi người không cần hỏi lại thông tin có đúng không.Vị trí trung tâm, ngõ cực nông, 20m ra phố Xuân Thủy.Nhà chủ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 37 m2 tại Đường Giải Phóng - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 37 m2
      Nhà vừa xây – Thang Máy – nội thất luxury – Ngõ 1393 Giải PhóngBạn đang tìm kiếm một căn nhà vừa xây, hiện đại, nội thất sang trọng tại khu vực trung...
      Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 30 m2 tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 30 m2
      Ngõ 141 ngách 150 hẻ mét vuông số 1A Giáp Nhị 30 mét vuông 5 tầng MT 4.3m - 6.4 tỉ NHÀ MỚI 5 TẦNG - oto TRÁNH - SỔ VUÔNG - FULL CÔNG...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 38 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Quốc lộ 1A - Bình Tân, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 38 m2 118,43 triệu/m2
      đc : 881/28B QL 1A, P. BHH A, Q. Bình Tân, TPTp HCM.DT : 38 mét vuông ( 4m x 10m ), 1 trệt , 2 lầu, sân thượng.Hẻm trước nhà 7m, nội thất cơ bản, 3...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 51 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11.3 tỷ

      11.3 tỷ 51 m2 221,57 triệu/m2
      CỖ MÁY IN TIỀN PHỐ CẦU GIẤY- 52M2X6T- 12 PHÒNG KHÉP KÍN CHO THUÊ - DÒNG TIỀN 60 tr/THÁNG! ĐẦY ĐỦ giấy phép xây dựng- HỆ THỐNG phòng cháy chữa cháy ĐẢM...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Diên Hồng - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3.65 tỷ

      3.65 tỷ 60 m2 60,84 triệu/m2
      Định cư bán nhà thông ra Trường Sa, cho thuê 22 tr. Diên Hồng, P. 1, Bình Thạnh.giá: 3 tỉ 650 (bớt lộc).DT: 4m x 15m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng.Thông...
      Đường Diên Hồng, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 44.2000007629395 m2 tại Đường Lê Quang Định - Gò Vấp, giá 4.9 tỷ

      4.91 tỷ 44,21 m2 110,86 triệu/m2
        + Hẻm đẹp tri thức, thông Bình Thạnh, bước 3 căn ra hẻm ô tô, gần đầu đường. 1 ph ra vòng xoay Phạm Văn Đồng - Lê Quang Định, chợ Gò Vấp, Emart Phan...
      562/23/10 Lê Quang Định, P1, Gò Vấp

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!