Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.178 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà 52 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 52 m2 100 triệu/m2
       + Nhà nằm vị trí mặt ngõ đẹp, KDC đông đúc, dân trí cao an sinh xã hội tốt+ Gần các trường đại học: đại học Mỏ, HV tài chính, gần BV Đa Khoa...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 44 m2 tại Đường Đê La Thành - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội, giá 8.95 tỷ

      8.95 tỷ 44 m2 203,41 triệu/m2
      🏡NHÀ XÂY MỚI TINH ĐẸP LONG LANH - 3 THOÁNG - CHỦ ĐÃ ĐẮP đầy đủ nội thất ĐIỀU HOÀ, bình nóng lạnh, TV, giường ngủ TỦ. - ~ sân trước nhà rộng để...
      Đường Đê La Thành, Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 32 m2 tại Phường 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 32 m2
      Nhà vừa xây ngay trung tâm Bình Thạnh, chỉ 2 ph xe máy ra chợ Bà Chiểu, hẻm 4m sạch sẽ , văn minh, khu dân trí cao. Cách hẻm xe hơi chỉ 15m- DT 32m² :...
      Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Lê Trực - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2.1 tỷ

      2.1 tỷ 36 m2 58,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà Lê Trực , P. 7, Bình Thạnh. 2tỷ100tr- DT: 36.m² ( 4,5 ❌ 8 )- Kiết cấu: 1 trệt 1 lửng lầu sân thượng gồm: 3 PN , 4  toilet-...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 39.5 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6.15 tỷ

      6.15 tỷ 39,5 m2 155,7 triệu/m2
      Chú Hải, quản lý KD tại một công ty xuất nhập khẩu, cần bán nhà để chuyển đến khu căn biệt thự liên kế The Manor Central Park, nơi không gian sống xanh...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 28 m2 tại Phường Tân Thới Hiệp - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 880 triệu

      880 triệu 28 m2 31,43 triệu/m2
      Chủ giảm Còn 1 tỉ 390 tr ngang 3,5 dài 8mNhà Trung Tâm Q12 Ngay chợ, BV, Trường Học1trệt 1 lầu 3 phòng ngủ, 2wc0868.51.59.54
      Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Phường 4 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 3.15 tỷ

      3.15 tỷ 35 m2 90 triệu/m2
      🌾Gia đình cần bán ngay nhà gần đường Khánh Hội, P. 4, Q. 4, 35m2🌹Khu Không Quy Hoạch🌸 Nhà còn mới đẹp,  chỉ việc vào ở.. 1 trệt..1 lầu..hoàn công...
      Phường 4, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 37 m2 tại Đường Phạm Văn Nghị - Thanh Khê, giá 2.68 tỷ

      2.68 tỷ 37 m2 72,44 triệu/m2
      - Nhà kết cấu 2 tầng, 2 PN (có PN dưới), phòng thờ, giặt phơi đầy đủ kết hợp 2 WC. - Vị trí: đường Phạm Văn Nghị, gần ngay đại lộ Nguyễn Văn Linh, siêu...
      Đường Phạm Văn Nghị, Phường Vĩnh Trung, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 30 m2 tại Đường Yên Xá - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 6.15 tỷ

      6.15 tỷ 30 m2 205 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Đầu Ngõ 87 Yên Xá, Tân Triều, nhà thông  ra Tổng Cục 5, khu đô thị Văn Quán, Ngõ nông rộng ba gác đỗ cửa thoải mái, tiện ích đỉnh...
      Đầu Ngõ 87

      Bán căn nhà 40 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP SÁT PHỐ - LÔ GÓC 2 THOÁNG - THIẾT KẾ ĐẸP - oto TẢI 20M - HÀNG XÓM TP GIAO LƯU. Mô tả: + Vị trí mặt ngõ, lô góc 2 thoáng vài bước ra phố. Gần...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà shr 36 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6.25 tỷ

      6.25 tỷ 36 m2 173,62 triệu/m2
      Chị Lan, giám đốc nhân sự tại tập đoàn FPT, cần bán nhà để chuyển về khu căn biệt thự liên kế An Vượng Villa, thuộc KĐT Dương Nội, Hà Đông nơi không gian...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 46 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 46 m2 195,66 triệu/m2
      -  cách oto đúng 1 nhà, gần bến xe Mỹ Đình, đầu ngõ Nguyễn Hoàng , khu vực KD buôn bán sầm uấtDiện tích46  mét vuôngMT 5mNgõ trước nhà rộng 6mGiá...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 100 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 7 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      - đc: MT đường Lê Đại Hành, P. 7, Q. 11, TP. Hồ Chí Minh.- DT: 4m x 20m (nở hậu L 10 mét vuông).- DTSD: 320 mét vuông.- Kết cấu: Nhà mới 2 MT...
      Đường Lê Mặt tiền đường Lê Đại Hành, Phường 7, Quận 11, TP. Hồ Chí Minh.Đại Hành, Phường 7, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 39 m2 tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6.28 tỷ

      6.28 tỷ 39 m2 161,03 triệu/m2
      Anh Hùng, chuyên viên tài chính tại một tập đoàn lớn, cần bán nhà để chuyển đến khu căn biệt thự liên kế tại Ecopark, nơi không gian sống xanh và tiện...
      Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 36 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4.1 tỷ

      4.1 tỷ 36 m2 113,89 triệu/m2
      Bán nhà Bình Tân, ngay khu Tên Lửa,cạnh Aeon Bình Tân, 36 mét vuông, 2 tầng, giá nhỉnh 4 tỉ xíu xiuNhà mới, 4 x 9 , 1 trệt 1 lầu , 2 phòng ngủ...
      Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 83 m2 tại Đường Hoài Thanh - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 83 m2 65,07 triệu/m2
      🍀 Mô tả: + Nhà gác lửng kiên cố, sạch sẽ. + Trục đường 7m5 lề 3m thông dài, đẹp. Gần sông mát mẻ. + Băng qua trục đường lớn Ngũ Hành Sơn là...
      Đường Hoài Thanh, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà shr 225 m2 tại Phường Tiền Châu - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 11 tỷ

      11 tỷ 225 m2 48,89 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố phúc yên, vĩnh phúc ( Quốc lô 2)- DT 225 m², MT 6.5m ,4 tầng ,giá chỉ 11 tỉ liên lạc:0989326141/p> mặt phố phúc yên, buôn bán KD ...
      Phường Tiền Châu, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhà sổ riêng 77.0999984741211 m2, hướng Bắc tại Đường Giồng Cát - Củ Chi, giá 990 tr

      990 triệu 77,1 m2 12,85 triệu/m2
      Vị Trí: 1 sẹc đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi. DT: 4,5x17 (77,1m²), nở hậu 4,6m, full thổ cư. Nằm ngay KDC hiện hữu, tiện ích xung...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!