Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.178 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà đất 52 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 7.6 tỷ

      7.6 tỷ 52 m2 146,16 triệu/m2
      -Ngộp bán ngay nhà 4lau ngay Nguyễn Văn Đậu,BThanh-DT:52m-4 phòng ngủ,4WC-Cách MT chỉ một căn vị trí cực đẹp  -Vừa ở,KD hoặc làm văn phòng đều...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 66 m2 tại Đường Trương Chí Cương - Hải Châu, giá 4.95 tỷ

      4.95 tỷ 66 m2 75 triệu/m2
      + giá mềm 4.95 tỉ BỚT LỘC.+ DT 70m², vuông vắn.+ Đường 5.5m vỉa hè 3m, oto đậu đỗ ngay cửa.+ Vị trí đẹp, gần khu thể thao Tuyên sơn, siêu thị Lotte Mart,...
      Đường Trương Chí Cương, Phường Hòa Cường Nam, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 53 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - 1 - Bình Thạnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 53 m2
      NHÀ ĐẸP HÀNG XÓM Q. 1 - 53m² - 5PN3 toilet - sổ hồng riêng CHÍNH CHỦ - CHỈ 6 tỉNhà nằm trên đường Đinh Tiên Hoàng F.1, Bình Thạnh hẻm 3m thông giáp...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 132 m2 tại Đường Số 17 - Long Thạnh Mỹ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3.9 tỷ

      3.9 tỷ 132 m2 29,55 triệu/m2
      + Kết cấu Trệt lầu 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh sân rộngGiá chào 3tỷ9 TL giá quá rẻ.+ Số nhà MT đường 5m, trước nhà rộng 3m ô tô ngủ nhà.+ Vị...
      Đường Số 17, Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 309 m2 tại Xã Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2.8 tỷ

      2.8 tỷ 309 m2 9,07 triệu/m2
      Vị trí: Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai. Hẻm 1 xuyệc Hùng Vương, MT đường bê tông lớn, giao thông thuận tiện, phù hợp để ở hoặc đầu tư lâu dài.DT: 309m2...
      Đường Hùng Vương , Xã Vĩnh Thanh, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
      T
      Hải Đăng Nhơn Trạch Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà shr 90 m2 tại Đường 768 - Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 90 m2 9,45 triệu/m2
      -cư dân hiện hữu , an ninh tốt-Gần trợ gần trường, gần UB , sát DT 768-Công năng :3 phòng ngủ 2 toilet , sân ô tô , sân sau thoáng mát ,...
      Đường 768, Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 50 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 10.6 tỷ

      10.6 tỷ 50 m2 212 triệu/m2
      CHỦ bán ngay! TOÀ DÒNG TIỀN ĐANG CHO THUÊ 9 PHÒNG KHÉP KÍN- DÒNG TIỀN HÀNG THÁNG 45 tr! CÓ THANG MÁY! + Cỗ máy in tiền đều đặn-dòng tiền tốt, khu vực cho...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Quý Anh - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 5.8 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Quý Anh, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú- Vị trí sát MT chỉ 18m, tiếp giáp đường Tân Kỳ Tân Quý, Sơn Kỳ, Nguyễn Cửu Đàm, Hà Thị Đát - DT...
      Đường Nguyễn Quý Anh, Tân Sơn Nhì
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 35 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7.5 tr

      7.5 triệu 35 m2 0,22 triệu/m2
      -BÁN NHÀ CỔ NHUẾ 35 mét vuông ,MT3,9M ,6 TẦNG GIÁ CHỈ  7.5 tỉ L/H:0989,326,141-oto ĐỖ -THANG MÁY NHẬP-ĐƯỜNG CỔ  NHUẾ THÔNG RA PHẠM VĂN...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 59 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 12.8 tỷ

      12.8 tỷ 59 m2 216,95 triệu/m2
      - siêu phẩm - vị trí đầu ngõ mặt phố ngọc khánh ba đình- DT: 59 m² x 5 tầng- Thiết kế 8 phòng +  toilet- Giá 12.8 tỉ- Đi bộ ra hồ giảng võ- Đường...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 56 m2 tại Đường Đào Duy Từ - 6 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.7 tỷ

      1.7 tỷ 56 m2 30,36 triệu/m2
      Bán nhà ở đường Đào Duy Từ, P. 6, Q. 10, giá 1 tỉ 700 tr⏺️ DT: 56m2( 4x14)⏺️ Kết cấu : 1 trệt, 1 lửng 2 lầu, 1 sân thượng, phòng khách, bếp, 4 PN, 4...
      Đường Đào Duy Từ, Phường 6, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 56 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      CĐT thu hồi vốn cuối năm bán ngay nhà Bình Thạnh Giá: 2 tỉ 9 (TT 95 phần trăm sang tên trong ngày) DT: 56m² (4x14m) Kết cấu: 1 trệt 1...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 120 m2 tại Đường Xuân Thới Đông 1 - Hóc Môn, giá 970 tr

      970 triệu 120 m2 8,09 triệu/m2
      Cây kim trong bọc cũng có ngày lòi ra ngôi nhà 2 MT KD ở gần chợ chữ S, Hóc Môn, sổ hồng mà giá có 970Tr- Đường Xuân Thới Đông 1- DT: 6,8 x 17,6 (công...
      Đường Xuân Thới Đông 1, Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 40 m2 tại Phường 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 40 m2
      NHÀ SIÊU ĐẸP PHÚ NHUẬN - hẻm xe hơi - LÔ GÓC NGANG 6M - 4 TẦNG 3 phòng ngủ+4 nhà vệ sinh - CHỈ 8 tỉ TLNhà nằm trong khu vực trung tâm Phú...
      Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Đường Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 9.6 tỷ

      9.6 tỷ 35 m2 274,29 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ ĐẸP ô tô TRÁNH NGÕ 25 VẠN PHÚC - HÀ ĐÔNGThông tin chi tiết:DT: 35m², MT 3.3m.Nhà xây 4 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại.giá: Chỉ 9,6 tỉ.🚗...
      Đường Vạn Phúc, Vạn Phúc

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 65 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Bình Thạnh, giá 9.8 tỷ

      9.81 tỷ 65 m2 150,77 triệu/m2
      Mã THT 1349:+ DT công nhận: 65 mét vuông . 4 Tầng+ Nhà 1 trệt , 2 lầu sân thượng ( BTCT)+ Sân riêng để xe + 9 phòng căn hộ dịch vụ  toilet...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 45 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6.3 tỷ

      6.3 tỷ 45 m2 140 triệu/m2
      NHÀ bán gấp TRUNG TÂM ĐƯỜNG PHAN VĂN TRỊ - P. 10 - GÒ VẤP——————-⚪️ giá: 6.3 tỉ bớt lộc⚪️ DT: 4m x 11.2m². Công nhận 45.2m²⚪️ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu. Công...
      Đường PHAN VĂN TRỊ, 10

      Sở hữu căn nhà riêng 40 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      Cần bán 40 mét vuông nhà 3,5 tầng 3 mặt thoáng tại Gia Quất, Ngọc Thụy. Đường oto đỗ, giao nhà ngay.+ DT: 40 mét vuông, MT và hậu 4,5m, dài...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!