Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Quận 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Bán Nhà 4 Tầng ĐẸP - hẻm xe hơi Gần Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Q9. Giá 5,X tỉ --- liên hệ 0374.067.463 để xem nhà và hỗ trợ pháp lí, quy hoạch...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 50 m2 tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 0,0118 triệu

      0.02 triệu 50 m2 0,01 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ GÓC - VIEW căn hộ chung cư- oto - KD- 10M RA MẶT PHỐ !!!Trần Phú Hà Đông 50m 3 tầngMô tả:+ Siêu phẩm MT quyền lực View căn hộ chung cư lô...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 38 m2 tại Đường Hữu Lê - Hữu Hòa - Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 38 m2 147,37 triệu/m2
      Hữu Lê Hữu Hòa gần sân bóng Mậu Lương - Linh Đàm🍓♥️♥️dt 38m 5 tầng, lô góc.🎁 🎁Vị trí cách oto vài bước chân🎁🎁Thiết kế 3 ngủ. Phòng khách đầy đủ.bìa đỏ...
      Đường Hữu Lê, Xã Hữu Hòa, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 26 m2 tại Đường Giải Phóng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 26 m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ NGÕ 156 Giáp Bát 24/26 x 5 tầng Chỉ Nhỉnh 5x tỉ cấp 1.SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP, LÔ GÓC, THIẾT KẾ VÀ NỘI THẤT CỰC ĐẲNG CẤP, CÁCH oto 10 m, 5 TẦNG...
      Đường Giải Phóng, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 88 m2 tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 27,2 tỷ

      27.2 tỷ 88 m2 309,1 triệu/m2
      Nhà phân lô cán bộ mặt ngõ oto vào nhà. DT 88m² , 5 Tầng , MT 5,7m, 2 thoáng trước sau gần hồ thoáng mát. Nhà vuông vức trước sau. bìa đỏ chính chủ...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 41 m2 tại Đường Bế Văn Đàn - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 41 m2 365,86 triệu/m2
      🏢 🏢 🏢 Chính chủ bán nhà đẹp Bế Văn Đàn, Quang Trung, Hà Đông🌟- DT: 41M2🌟- nội thất đầy đủ xịn🌟- Ngõ to oto đỗ cửa🌟- KDC an ninh tốt🌟- Xung...
      Đường Bế Văn Đàn, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 86 m2 tại Phường 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 86 m2 125,59 triệu/m2
      -Chủ kẹt cần bán ngay nhà 4 lầu ngay đường số 7, Gò Vấp-DT: 5.2x16m-10 phòng ngủ,6WC-HXT quay đầu-Ngay gần sân bay, duy chuyển đi các Q. cực kì gần...
      Đường Số 7, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 105 m2 tại Đường Bạch Đằng - 12 - Tân Bình, giá 15,79 tỷ

      15.79 tỷ 105 m2 150,39 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Bạch Đằng, P2, Tân Bình - KD phòng trọ, thu nhập ổn định- DT: 6m x 18m, CN 105 mét vuông, tổng diện tích sử dụng 219 mét ...
      Đường Bạch Đằng, 2

      Cần bán nhà sổ riêng 31 m2 tại Đường Hồng Hà - Phúc Tân - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 31 m2 235,49 triệu/m2
      Nhà đẹp ở luôn, hộ khẩu Hoàn Kiếm, nhà đã có nội thất đầy đủ, khách chỉ việc xách va li về ở ngay Nhà ngõ thông sang Bạch Đằng, đi 5 ph vào phố cổ...
      Đường Hồng Hà, Phường Phúc Tân, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 37 m2 tại Đường Nghĩa Hòa - 6 - Tân Bình, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 37 m2 169,71 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố P. 6, ,MT đường Nghĩa Hòa, Q. Tân Bình.- DT: 6m x 7m, CN 37m2 – Không gian đc tối ưu hóa.- Cấu trúc: 1 trệt, 3 lầu, 3  phòng ngủ, 3...
      Đường Nghĩa Hòa, 6

      Sở hữu nhà sổ riêng 62 m2 tại Phường 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 62 m2 159,68 triệu/m2
      -Ngộp bán nhanh nhà 3 lầu ngay Bạch Đằng,BThanh-DT:62m-3 phòng ngủ,3 toilet,đầy đủ nội thất để lại toàn bộ  -oto vô nhà,cách MT chỉ 5...
      Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 80 m2 tại Đường Tân Hiệp 17 - Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 620 tr

      620 triệu 80 m2 7,75 triệu/m2
      620tr SHR trao tay có ngay ngôi nhà Tân Hiệp,Hóc Môn 80m², nhà c4 2phòng ngủ- Vị Trí : Sẹc tân hiệp 17 - hóc môn - tpTp HCM.- DT : ngang 5x14,3 nở hậu...
      Đường Tân Hiệp 17, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 66 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 66 m2 280,31 triệu/m2
      THÔNG TIN CHI TIẾTSIÊU PHẨM NGÕ 603 LẠC LONG QUÂN,22 PHÒNG KHÉP KÍN DÒNG TIỀN TRÊN 100 tr/ THÁNG- CÁCH oto TRÁNH 30 MÉT- XÂY MỚI THANG MÁY!DUY NHẤT TRONG...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 56 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 56 m2 210,72 triệu/m2
      CC MINI - 8 TẦNG, THANG MÁY KÍNH khôngONG – 14 căn hộ chung cư KHÉP KÍN - DOANH THU 70 tr/THÁNG.👉Mô tả : - ngõ oto KD cực kỳ sầm uất, tiện ích...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 49,5 m2 tại Đường Nguyễn Khoái - 2 - Quận 4, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 49,5 m2 42,03 triệu/m2
      Bán Nhà Trả Nợ hẻm ô tô Đường Nguyễn Khoái, P. 2, Q. 4, Giá 2tỉ080 tr — giá : 2 tỉ 080 tr TL— DT : 4.3m x 12m.— Kc : Đúc 3 lầu kiên cố.— Gồm...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường 2, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 31,5 m2 tại Xã Lạc Tấn - Tân Trụ - Long An, giá 650 tr

      650 triệu 31,5 m2 20,64 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Tỉnh lộ 833B, Xã Lạc Tấn, Huyện Tân Trụ, Long An với DT 31.5 mét vuông. -sổ hồng đảm bảo về mặt pháp lí. -Mức giá chỉ 650 tr VND,...
      Đường 833B, Xã Lạc Tấn, Huyện Tân Trụ, Long An

      Cần bán nhà đất 72 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 72 m2 104,17 triệu/m2
      +Nhà đẹp,đúc kiên cố,vô ở ngay.+Dt:70 mét vuông (4m x 18m) trệt,2 lầu,Sân thượng,3 phòng ngủ khép kín,có thể thiết kế thêm 2 phòng.+Hẻm rộng...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 69 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 69 m2 113,05 triệu/m2
      - 📍 Vị trí siêu thoáng, ngõ thông hai đầu, 3 bước chân là ra mặt đê điều hòa không khí thoáng mát trong lành vô cùng thư giãn 🌳- 🌟 an sinh xã hội cực...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!