Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà 6 m2 tại Đường Văn Thân - 8 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,61 tỷ

      1.61 tỷ 6 m2 268,34 triệu/m2
      Siêu Phẩm bank thanh lí nhà ở Văn Thân Q6_1T1L ngang 5m, 65 mét vuông_1 tỉ 610tr sổ hồng hẻm ô tô- DT : 65 mét vuông . ngang 5m dài 13m- DTSD...
      Đường Văn Thân, Phường 8, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 59 m2 tại Phường 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 59 m2 27,97 triệu/m2
      DTCN 59 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như...
      Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 60 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 60 m2 366,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà phân lô, oto đỗ, vỉa hè P. Liễu Giai, 60m, 6 tầng, ô chờ thang máy. 2x tỉ- Thiết kế 6 tầng, 60m, có thể lắp thang máy.- Chính chủ bán...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 60 m2 31,34 triệu/m2
      Tình Trạng Nhà 1 Trệt 2 Lầu, 3 PN 2  phòng vệ sinh, Có Thể Dọn Vô Ở đc Ngay Không Cần Sửa Sang Gì Thêm.- Dt 60 mét vuông (5*12) Công Nhận Đủ...
      Đường Số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 40 m2 tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 40 m2 240 triệu/m2
      Nhà đẹp ở luôn siêu hiếm, đúng 50 bước chân ra mặt ngõ oto đỗ.Ngõ thông tứ hướng Nguyễn Viết Xuân, Trường Chinh, Nguyễn Ngọc Nại, Lê Trọng Tấn…KDC riêng...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Bắc Hải - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 60 m2 29,17 triệu/m2
      Giá TT 1 tỉ 750tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 4m dài m.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái- Nằm gần các...
      Đường Bắc Hải, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 55 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 55 m2 26 triệu/m2
      Chủ Cần vốn nhiều bán nhanh ngôi nhà bên Huỳnh Văn Nghệ P15 TB, 55m²/ 1 tỉ 430tr , sổ hồng - hẻm xe hơi- DT 55m² , ngang 4m dài 13,75m , nhà vuông ...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 90 m2 tại Đường Trịnh Thị Miếng - Thới Tam Thôn - Hóc Môn, giá 810 tr

      810 triệu 90 m2 9 triệu/m2
      💥 Cứu chủ bán nhà 1 tấm 90m² đã có SHR, thuộc Thới Tam Thôn,Hóc Môn 810Tr- vị trí gần trục đường KD Trịnh Thị Miếng,cư dân qua lại thường xuyên- Diên...
      Đường Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Bà Hom - 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 60 m2 31,5 triệu/m2
      Giá TT 1 tỉ 890 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m, 1 trệt 2 lầu,3 PN,2  phòng vệ sinh, có sân thượng...
      Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 43,79999923706055 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 43,8 m2 347,04 triệu/m2
      ngôi nhà phố #NGỌCKHÁNH - #BAĐÌNH - NGÕ THÔNG KD -  ô tô VÀO NHÀ - SÀN GỖ LIM📣 Khu vực vô cùng sầm uất, KD ngày đêm✅ DT 43,8 mét vuông, MT...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 64 m2 26,25 triệu/m2
      DTCN 64 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Quần Ngựa - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 60 m2 366,67 triệu/m2
      Siêu Phẩm Ba Đình  PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - VỈA HÈKhu vực phân lô cấp Tướng, VIP nhất nhì Q. Ba Đình.- View Cung thể thao Quần...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 63 m2 tại Đường Trần Não - An Khánh - Quận 2, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 63 m2 29,53 triệu/m2
      - DT 63m², ngang 4 dài 16m,1 trệt 2 lầu,3 PN,2  phòng vệ sinh, có sân thượng logia thoáng mát.- Giá TT 1 tỉ 860 tr đã bao gồm phí sang tên công...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 54 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 54 m2 398,15 triệu/m2
      Nhà ngõ 89 Lạc Long Quân, 7 tầng thang máy 2x tỉ, phân lô, oto tránh. KD đỉnh cao, dòng tiền cực ổn định. - Nhà nằm ở vị trí đẹp khỏi phải bàn, KD đỉnh,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 28 m2 tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 28 m2 214,29 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà khu ngã 4 Vọng, Đại La – vị trí trung tâm Hai Bà Trưng. Gần 3 trường đại học lớn Kinh tế, Bách Khoa, Xây Dựng. Và các BV lớn như Bạch...
      Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 58 m2 tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 58 m2 275,87 triệu/m2
      Mô tả 113:• đẹp ở ngay. Khu Vip Q. 10. Lô góc.• hẻm ô tô, gần MT. nội thất xịn xò, chủ tặng hết cho khách thiện chí• Kết cấu: 5 tầng, 3 PN, 4  nhà...
      Đường 3/2, 11

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 40,900001525878906 m2 tại Phường Liễu Giai - Ba Đình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 40,91 m2 178,49 triệu/m2
      #VANCAO #BADINH - TẦM TÀI CHÍNH NHỨC NÁCH GIỮA  THỦ ĐÔ SẦM UẤT -  #7,3 tỉ - ngõ ô tô40.9m2- MT 5.4m- Nhà MỚI ngõ vài bước ra phố, 3p ra Hồ Tây,...
      Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 25 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 25 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà Phan Huy Ích, P. 12, Q. Gò Vấp - Trung Tâm Gò Vấp - Cách Emart chỉ 5 ph - DT: 25 mét vuông ( 3.4m x 8.2m ) - Giá nhỉnh 4 tỉKết cấu:Nhà 4 tầng:...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!