Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 35 m2 tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 35 m2
      NHÀ ĐẸP NGÕ PHỐ VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG 35 mét vuông, 5tầng, hơn 8 tỉ, THANG MÁY, oto ĐỖ CỔNG- Vị trí trung tâm, khu vực cư dân đông đúc sầm uất, tiện ích...
      Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Phú Trung - Tân Phú, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 64 m2 48,29 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay nhà Thoại Ngọc Hầu, P. Phú Trung, Tân Phú, gần ủy ban nhân dân Tân Phú- DT: 64 mét vuông (5 x 12,8m)- giá: 3tỷ090- Kết cấu: 1...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 60 m2, hướng Đông tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 60 m2 93,34 triệu/m2
      Bán nhà thiết kế hiện đại trần xuân soạn gần khu trung tâm Q. 7 DT :4,3 x15m nở hậu 7m1 tổng DT 65m vuông. nhà xây dựng 1 trệt, 1 lầu gồm phòng khách rộng,4...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 43 m2 tại Đường Hồ Bá Kiện - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 43 m2 53,26 triệu/m2
      Bán nhà nhỏ hẻm Hồ Bá Kiện, P. 15, Q. 10- DT: 43m² (3,9 x 11m)- giá: 2tỷ290- Kết cấu: 1T2L, 3 phòng ngủ, 3WC- Hẻm thông thoáng ngay nút Tô Hiến Thành...
      Đường Hồ Bá Kiện, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 62 m2 tại Đường Nguyễn Văn Dung - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 62 m2 26,13 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay Nguyễn Văn Dung, P. 6, Gò Vấp. Khu KD sầm uất, tiện KD. Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 3 PN 3 phòng vệ sinh. Gần tiện ích như: Quán...
      Đường Nguyễn Văn Dung, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Cần bán nhà khu Minh Khai – NGÕ THÔNG - NHÀ XÂY VUÔNG ĐẸP - TẶNG đầy đủ nội thất - SỔ NỞ HẬU ĐẸP - 80M RA BÃI GỬI oto+ Vị trí cực đẹp, ngõ nông thoáng,...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 204 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 204 m2 7,85 triệu/m2
      🎯🎯CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ngôi nhà MT ĐƯỜNG O TÔ RỘNG 6M TRONG CHỢ BỜ NGỰA HUYỆN BÌNH CHÁNH , CÁCH ĐƯỜNG TRẦN ĐẠI NGHĨA ~ 300M, CÁCH QL 1A ~ 900M.KHU VỰC CHỢ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 8 - Phú Nhuận, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 48 m2 49,8 triệu/m2
      Sở hữu ngay nhà hẻm Nguyễn Trọng Tuyển, P. 8, Phú Nhuận, cách sân bay Tân Sơn Nhất 5p- DT: 48m² (4 x 12m) công nhận đủ- Kết cấu: 1T2L, 3 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 59 m2 tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 59 m2 55,77 triệu/m2
      Bán nhà đang trống dọn vô ở ngay hẻm Quang Trung, P. 11, Gò Vấp, đồi diện Beta Quang Trung- DT: 59m² (4,6 x 12,8m)- giá: 3tỷ290- Kết cấu: 1T1L,...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 197 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 46 tỷ

      46 tỷ 197 m2 233,51 triệu/m2
      NHÀ GÓC MT – KHU AN PHÚ, TP. THỦ ĐỨC- đc: Đường số 43, Khu nhà ở An Phú, KP5, Q. 2 (TP. Thủ Đức)- DT: 10m x 21m, công nhận 197m2- Kết cấu: 3 tầng, tổng DT...
      Đường Số 43, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 90 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 90 m2 261,12 triệu/m2
      Nhà 5 tầng 90m² sát Khai Sơn Hill, Trường Pháp - Đầu tư & An cư đỉnh cao Long Biên!+ DT: 90m², MT và hậu 6,41m, dài 14,06m, tọa Đông Nam.+ giá: 23.5 tỉ...
      Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 49 m2 tại Đường Nguyễn Du - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 49 m2 29,6 triệu/m2
      TC 3 tỉ chốt ngay ngôi nhà Nguyễn Du, P. 1, Gò Vấp. sổ hồng DT: 49.5m² ( 4.5m x 11m) Giá: 1 tỉ 450 tr . Đang cho thuê 12.5 tr đến cuối...
      Đường Nguyễn Du, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Lê Thị Hồng - 1 - Gò Vấp, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 50 m2 31 triệu/m2
      - Bán nhà đang cho thuê 15tr/ tháng ngay Lê Thị Hồng, P. 1, Gò Vấp - Hẻm oto 5.5m thuận tiện cho việc di chuyển, đầu tư KD. -...
      Đường Lê Thị Hồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 47 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 47 m2 62,77 triệu/m2
      Cô Tư bán nhà hẻm Lý Chính Thắng, P.Võ Thị Sáu, Q. 3, gần CGV Lý Chính Thắng- DT: 47 mét vuông (4 x 11,7m)- giá: 2tỷ950- Kết cấu: 1T2L, 3 phòng ...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 34 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 34 m2 161,77 triệu/m2
      💥💥💥 Chính chủ gửi bán nhà dân dụng xây mới tại Kim Hoàng - Vân Canh giá 5.5 tỉ.✅ DT 34 mét vuông - 4 tầng,Thiết kế tầng 2 phòng, cầu thang giữa.Ngõ...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 102 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 19,3 tỷ

      19.3 tỷ 102 m2 189,22 triệu/m2
      💥 Chính chủ gửi bán căn hộ dịch vụ ở Vân Canh( sát đô thị HUD và Đường Trịnh Văn Bô.Giá mới 19,3 tỉ.👉 DT 102m². Thiết kế 5,5 tầng thang máy. Tổng 21P...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Vũ Trọng Khánh - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 36 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Vũ Trọng Khánh Mỗ Lao Hà ĐôngDT: 36m2 x 5 tầng - MT: 4mNgõ trước nhà: 3m cách mặt phố oto tránh, KD chỉ 15mVị trí đắc địa, Giao thông kết...
      Đường Vũ Trọng Khánh, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà riêng 53 m2 tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 53 m2 109,44 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MT 8M - CẠNH AEON TÂN PHÚ - NHÀ THỜ BÌNH THUẬNngôi nhà 3 TẦNG BTCT (4 x 13m), giá mềm, vị trí không thể đắc địa hơn:Ngay Nhà Thờ Bình Thuận,...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!