Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 60 m2 88,34 triệu/m2
      Kết cấu:Nhà 1 trệt 1 lầu4 PN, 3  phòng vệ sinhThiết kế hợp lý, nhà mới vô ở ngayTiện ích:Gần chợ Tân Thuận, khu chế xuất, trường họcCách phố đi bộ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 35 m2, hướng Bắc tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 35 m2 311,43 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp:Trung tâm Cầu Giấy, khu phân lô bàn cờ vip, oto đỗ cửa – chạy vòng quanh nhà. Cách mặt phố chỉ 50m, cách sân vui chơi chỉ 30m . ngõ thông tứ...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 100 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      📐 DT: 100m2 (3.3 x 30m) – nhà nhỏ xinh, dễ decor📍 Vị trí đắc địa: D38 Việt Sing – liên kế khu công nghiệp VSIP1 – chỉ vài ph tới Aeon BD🚗 Đường nhựa...
      Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 37 m2, hướng Bắc tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 37 m2 456,76 triệu/m2
      A pHƯƠNG làm ăn tốt nên cần bán ngôi nhà này , để mua ngôi nhà mới trên phố cổHiếm - 2 mặt ngõ oto - garage - KD - dân xây - tặng đầy đủ nội thấtLợi...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 200 m2 tại Xã Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Cần bán Đất 150m² + nhà 50m² đường lô 2a xã lê minh xuân huyện bình chánh đường lớn 6m giá thương lượng
      Đường 2A, Xã Lê Minh Xuân, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 67 m2 tại Đường Long Biên - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 67 m2
       BÁN NHÀ NGỌC THỤY, LONG BIÊN 5,7 tỉ, DT.67m.liên hệ.0963334558+ Vị trí: Cực đẹp, oto đỗ cổng, vào nhà.,+ Nhà gần trường học, vuông vức, Trước nhà...
      Đường Long Biên, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 43 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 43 m2 179,07 triệu/m2
      -Chính chủ kẹt cần bán nhanh nhà 3lau ngay Trần Bình Trọng,Bình Thạnh  -DT: 5x8.5m-Vị trí ngay trung tâm P. 5 nên duy chuyển đi các Q. trung tâm cực...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 100 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 950 triệu

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà Gần Chợ Bình Chánh 950 tr.DT : ngang 5m dài 20m.MT đường nhựa 12m, có vỉa hè.Kết cấu xây dựng : 1 trệt 1 lầu, gồm 3...
      Đường 10, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 52,900001525878906 m2, hướng Tây-Nam tại Chương Mỹ, giá 3,86 triệu

      3.86 triệu 52,91 m2 0,08 triệu/m2
      Vị trí:+ Gần chợ, đường Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Đông.+ Cách trường đại học sư phạm thể thao 1.5  kilomet.+Cách cầu Mai Lĩnh 3  kilomet.+ Cách...
      Đường Đê Mới, Thị trấn Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 40 m2 420 triệu/m2
      PHỐ VĨNH PHÚC - O TÔ VÀO NHÀ - KD – TIỆN ÍCH VÔ VÀN – VỊ TRÍ CỰC ĐẸP-  Đường thông KD - ra các phố Hoàng Hoa Thám, Hồ Tây - TTTM Lotte, tiện ích bạt...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 77 m2 tại Đường Hồ Bá Phấn - Phước Long A - Quận 9, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 77 m2 78,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay nhà c4 đang cho thuê có dòng tiền 8tr/ thángVới 2 phòng ngủ, hẻm ô tô tới cửa, DT thông số đẹp DT 4 x 18.5m , công nhận đủ...
      Đường Hồ Bá Phấn, Phước Long A

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ LA THÀNH giá 41 tỷ, 254.7m x 7T, MT 7.15m

      41 tỷ 255 m2 160,79 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ LA THÀNH giá 41 tỷ, 254.7m x 7T, MT 7.15mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Giảng Võ, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 67 m2 tại Đường Long Biên - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 67 m2
       BÁN NHÀ NGỌC THỤY, LONG BIÊN 5,7 tỉ, DT.67m.L/H.0963334558+ Vị trí: Cực đẹp, oto đỗ cổng, vào nhà.,+ Nhà gần trường học, vuông vức, Trước nhà thoáng...
      Đường Long Biên, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 50 m2 tại Thị trấn Cần Giuộc - Cần Giuộc - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      Cần bán nhà mới khu vực Cần Giuộc giá rẻ, chính chủ, 100 phần trăm thổ cư, công chứng ngay- DT: 50 mét vuông ( PN, 2 WC)- Giá rẻ: 1 tỉ 3 (thỏa ...
      Thị trấn Cần Giuộc, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhà đẹp 50 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      -Kẹt quá bán ngay nhà 3lau ngay Nguyễn Xí,Bình Thạnh  -DT:4x12.5m-3 phòng ngủ,3WC-hẻm xe hơi thông tứ phía-Vị trí sát đường MT,duy chuyển các...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 131 m2 tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 131 m2 19,09 triệu/m2
      🏡 Chủ Cần bán nhanh ngôi nhà gần ngay ngã ba Mỹ Hạnh: Nhà vườn có 4 phòng trọ ( Có 1 nhà 2 tầng) ngay lô góc 3 MT.- Tại Ấp Mới 1, Xã Mỹ Hạnh Nam.- Lô...
      Đường Mỹ Hạnh, Xã Mỹ Hạnh Nam, Huyện Đức Hòa, Long An

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ NGUYÊN HỒNG giá 40 tỷ, 84m x 7T, MT 7.2m

      40 tỷ 84 m2 476,2 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ NGUYÊN HỒNG giá 40 tỷ, 84m x 7T, MT 7.2mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Láng Hạ, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần tiền bán nhà Phố Phan Chu Trinh giá 25 tỷ, 80mx5T, cho thuê 400tr/năm

      25 tỷ 80 m2 312,5 triệu/m2
      Cần tiền bán nhà Phố Phan Chu Trinh giá 25 tỷ, 80mx5T, cho thuê 400tr/nămGia đình có việc cần tài chính nên nhượng lại gấp căn nhà nằm trong ngõ Phan Chu...
      Phường Phường Phan Chu Trinh, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!