Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà nằm ngay Sau Mặt phố Yên Lãng giá 22.5 tỷ, 75m2, MT 15m, oto tránh

      22.5 tỷ 75 m2 300 triệu/m2
      Bán gấp nhà nằm ngay Sau Mặt phố Yên Lãng giá 22.5 tỷ, 75m2, MT 15m, oto tránhNằm ngay trên trục đường trung tâm quận Đống Đa giao thông tiện lợi, đông dân...
      Phường Phường Láng Thượng, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 45 m2 tại Phố Lê Thanh Nghị - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 45 m2 240 triệu/m2
      - $$ - Vị trí cực đẹp, lô góc, trước nhà rộng 3m, 60m ra mặt phố Lê Thanh Nghị, đi bộ vài bước ra ĐH Bách Khoa, KTQD, BV Bạch Mai, Lão khoa..v.v. ở hay đầu...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà riêng 40 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 40 m2 250 triệu/m2
      🏠 Nguyễn An Ninh – Lô Góc, 40m2, 5 Tầng, oto Đỗ Cửa – Giá 10. tỉ✅ Vị trí lô góc 2 mặt thoáng, oto đỗ cửa✅ Sổ phân lô, ngõ tương đối rộng, dân trí cao✅...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 37 m2 tại Phường 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 37 m2 129,73 triệu/m2
      SÁT VÁCH Q1 - DT 37m² x 2 TẦNG . CHỈ 4,8 tỉ tl ✅ Dt 4,1 m x 9m vuông, không lỗi phong thủy. Hiện trạng nhà cũ theo thời gian. Tiện xây sửa mới. Trước...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt Ngõ THÁI HÀ giá 37.5 tỷ, 62m x 7T, MT 4m

      37.5 tỷ 62 m2 604,84 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt Ngõ THÁI HÀ giá 37.5 tỷ, 62m x 7T, MT 4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá -...
      Phường Phường Trung Liệt, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 50 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 50 m2 190 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Vương Thừa Vũ, 15m ra oto tránh  DT: 50,4m² x 4,5tầng, chào giá: 9,5 tỉ- ngõ tương đối rộng, phân lô gần mặt phố , khu dân trí...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 75 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 75 m2 373,34 triệu/m2
      🏡 căn biệt thự NHỎ TRONG PHỐ – oto TRÁNH – NHÀ ĐẸP XÂY MỚI TẠI XUÂN LA💎 Chính chủ gửi bán – Thiết kế 6 tầng thang máy cực chất – Công năng đỉnh cao📍 Vị...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 40 m2 tại Phường Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 40 m2 69,75 triệu/m2
      Nhà 40m 4 tầng , bìa có nhà trên đất Ngõ 3m ô tô đỗ cửa , gần chợ , trường cấp 1,2,3 , bến xe Vĩnh Niệm , chi cục thuế , đại siêu thị Aeon Công...
      Đường Bùi Viện, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà riêng 32 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 32 m2 374,97 triệu/m2
      🔥bán ngay NHÀ 2 THOÁNG TÂY HỒ - XUÂN LA 🔥32 mét vuông - 5 TẦNG - oto VÀO NHÀ - CHỈ 11.999 tỉ🔥✅ Vị trí siêu đẹp – Trung tâm Xuân La - Tây Hồ, ngõ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 20 m2 tại Đường Đào Duy Từ - Hàng Bạc - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 20 m2 295 triệu/m2
      📍 Vị trí kim cương:Giữa lòng phố cổ Thủ đô Hà Nội – Đào Duy Từ, vài bước ra Hồ Hoàn Kiếm, xung quanh đầy đủ tiện ích: gần các cơ quan, chợ, trường học,...
      Đường Đào Duy Từ, Phường Hàng Bạc, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 213 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Số 9 - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 213 m2 11,74 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà 4,2m x 18m nằm trên thữa đất 213m² (100 m² đất ở + 113 m² đất trồng cây lâu năm), trục đường chính của TX Phú Mỹ, đường trước nhà xe...
      Đường Số 9, Xã Tân Hải, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà riêng 26 m2 tại Phố Hàng Bài - Hàng Bài - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 26 m2 288,47 triệu/m2
      📍 Vị trí đỉnh cao – Trung tâm Hoàn Kiếm:– Cách Hồ Gươm vài trăm mét, đi bộ 3 ph ra Bờ Hồ dạo mát– An ninh tuyệt đối– Chỉ cách mặt phố 1 nhà, gần như ngôi ...
      Phố Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 35 m2 tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 35 m2 227,15 triệu/m2
      💥 SIÊU PHẨM LÔ GÓC – oto ĐỖ CỔNG – GẦN khu đô thị NGOẠI GIAO ĐOÀN - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - HƯỞNG TIỆN ÍCH KHU STALAKE - VÀI ph RA CV HOÀ BÌNH. ️🏡 Thiết kế cực...
      Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 340 m2 tại Đường Bàu Cát 2 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 340 m2 49,71 triệu/m2
      Chính Chủ Bán nhà phố Đường Bàu Cát 2, P. 12, Tân Bình, TP. TP.HCM DT: 4x17mgiá: 16,9 tỉ- nhà phố đường. Đường 2 oto tránh nhau.- Kết cấu: nhà 1 trệt...
      Đường Bàu Cát 2, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 32 triệu

      32 triệu 70 m2 0,46 triệu/m2
      Cần cho thuê nhà đẹp tại Làng Việt Kiều Châu Âu, Mỗ Lao, Hà Đông.DT 91 m² đất, xây dựng 76 m² x 5 tầng MT 7m nhà mới hoàn thiện.Vị trí: Ngay Làng Việt Kiều...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 60 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      * Cần bán nhanh nhà Nguyễn Tri Phương, P. 4, Q. 10- DT: 60m (ngang 4 mét vuông x dài 14m3).- Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu bao gồm 5 phòng ngủ +...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 58,5 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - 14 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 58,5 m2 53,85 triệu/m2
      * Cần bán ngay nhà Ông Ích Khiêm, P. 14, Q. 11- DT: 58.5 mét vuông (ngang 4m3 x dài 13m5).- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng bao gồm ( 3 PN, 4...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 70 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 70 m2 141,43 triệu/m2
      -Chính chủ kẹt bán ngay nhà 3 lau ngay Nguyễn Xí,Bình Thạnh  -DT:6x12m-hẻm xe hơi đỗ cửa-4 phòng ngủ,3WC-Ngay sát Vincom,khu dân trí cao,hàng...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!