Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.154 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 105 m2 tại Xã Long Trạch - Cần Đước - Long An, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 105 m2 23,62 triệu/m2
       Chính chủ bán nhà vừa xây – MT Đinh Đức Thiện kéo dài, Cần Đước Long An – 105 mét vuông – 2 tỉ 480 – sổ hồng riêng – Sân đậu oto✨ Kết cấu:1...
      Xã Long Trạch, Huyện Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 40 m2 312,5 triệu/m2
      Chủ làm ăn có lộc chuyển công tác vào phố, cần bán nhanh nhà Cầu Giấy, oto đỗ cửa, MT hơn 5m. Nhà ngõ oto rộng lô góc thoáng mát, gần các trường đại học...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 71 m2 tại Đường Chiến Lược - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 71 m2 98,6 triệu/m2
      DT: 71 mét vuông (4.5m x 16m, vuông vắn)KC: 1 trệt, 3 lầu + sân thượng, gồm 5 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, PK, bếp, logia thoáng mátVT: Góc...
      Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 87 m2 tại Đường Chiến Lược - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 87 m2 72,42 triệu/m2
      DT: 87 mét vuông (4,5m x 18m, nở hậu)KC: 1 trệt, 2 lầu, gồm 5 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh, PK, bếp, có sân sau thoáng rộng.VT: Hẻm 6m nhựa ô...

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 120 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      LÊ VĂN LƯƠNG NHÀ CÁCH LOTTE MART 1OP_______________________________________Giá : 4.2 tỉNhà chính chủ xây (Btct) kiên cố chắc chắnDT. 5m * 24m Kết cấu. 2...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 90 m2 tại Đường Thới An 22 - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 90 m2 66,56 triệu/m2
      -Nhà có 7 phòng trọ cho thuê nguồn thu 20tr/tháng-DT; rộng 4mx 22,5m  công nhận đủ DT 90m2- Nhà 3 lầu phía trước 4 phòng +4  phòng vệ sinh + 7...
      Đường Thới An 22, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 38 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 38 m2 197,37 triệu/m2
      🌺NHÀ ĐẸP XÂY MỚI nội thất đầy đủ- SẴN Ở- NỘI THẤT SANG TRỌNG- TIỆN ÍCH BẠT NGÀN- TRUNG TÂM GẦN CÁC trường đại học- GIAO THÔNG ĐI LẠI THUẬN...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 32 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 32 m2 234,38 triệu/m2
      Nhà nằm trong ngõ phố Trần Thái Tông, ngõ to đi vào từ nhiều hướng, chỉ vài chục mét ra phố Dịch Vọng Hậu. Nằm giữa những tuyến phố KD sầm uất nhất Q.: Trần...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 231,5 m2 tại Đường Khe Sanh - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 231,5 m2 86,4 triệu/m2
      🌿 BÁN VILLA MT KHE SANH – ĐÀ LẠT 🌿 ☎ hotline: 0785 697 861 (Zalo) 📍 đc: Khe Sanh – P. 10 – TP. Đà Lạt 🏡 DT đất: 231,5 m2 🏠 DTXD:...
      Đường Khe Sanh, Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà đất 120 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 120 m2 15,84 triệu/m2
      🏡 CẦN bán ngay NHÀ ĐẸP – GIÁ RẺ TẠI TÔ VĨNH DIỆN, P. Cam Ly – ĐÀ LẠT📞 contact: 0785 697 861 (Zalo)✅ DT: 120m²✅ Kết cấu: 1 trệt, gồm 3 PN, 1 phòng thờ,...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 100 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 100 m2 58,5 triệu/m2
      🏡 ĐẤT ĐẸP giá siêu mềm – VỊ TRÍ HẺM NGÔ THÌ NHẬM, P4, ĐÀ LẠT📞 gọi ngay: 0785 697 861 (Zalo)📐 DT: hơn 100m2 (ngang 5,3m – nở hậu 6m)🏗️ pháp lí sổ...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 80 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      🏡 BÁN nhà mặt tiền ĐẸP – đầy đủ nội thất – TRUNG TÂM ĐÀ LẠT📞 liên hệ ngay: 0785 697 861 (Zalo) để xem nhà trực tiếp📍 Vị trí: Khu quy hoạch Mạc...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà đẹp 302,25 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 302,25 m2 52,94 triệu/m2
      BÁN ĐẤT HOÀNG DIỆU P5 ĐÀ LẠT - 302 mét vuông, HẺM XE MÁY, TRUNG TÂM - 16 tỉ☎ hotline: 0785 697 861 (Zalo)📐 DT: 302,25 mét vuông (ngang 11,15m,...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 5, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 21 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 8 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 21 m2 471,43 triệu/m2
      Nhà 3 tầng 2 lầu 1 triệt trong hẻm 2  toilet Q. 4 P. 8 hoàng diệu 20 thước 106/1 Lô F
      Đường Hoàng Diệu, Phường 8, Quận 4, TP Hồ Chí Minh 20 thước 106/1Lo F

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 48 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 48 m2 101,67 triệu/m2
      Bán nhà tập thể Thanh Xuân DT 48m² trên sổ thực tế 102m².Ngõ oto thông ngay trung tâm Q. Thanh Xuân, tiện ích xung quanh đầy đủ.Giá 4,880 tỉ.call ngay:...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 70 m2 tại Xã Tân Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 70 m2 35,43 triệu/m2
      Đầu tư ngôi nhà phố Tân Uyên – chỉ cần 714 tr, sinh lời bền vững📌 DT: 5x14m – thiết kế 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.📌 giá:...
      Đường 10, Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà shr 80 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hồ Văn Huê - 9 - Phú Nhuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí trung tâm Phú Nhuận- Chủ xây tâm huyết- Ra sân bay, Q. 1 chỉ 10p- Khu toàn cán bộ- Nhà 5 tầng BTCT kiên cố- Thiết kế 6 phòng ngủ tiện ở hoặc...
      Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 31 m2 tại Đường Đội Cung - 8 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 31 m2 220,97 triệu/m2
      🔥🔥NHÀ MỚI MT 10M THÔNG KD ĐỈNH VỊ TRÍ ĐẸP ĐỘI CUNG - Q. 11 - DT 31M2- 3 TẦNG BTCT - CHỈ HƠN 6 tỉ TL CHỦ 🌷🌷🔥🔥🔥🏠 1/… Đội Cung, P. 8, Q. 11💵 giá:...
      Đường Đội Cung, Phường 8, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!