Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.104 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà shr 48 m2 tại Phường 14 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 48 m2 191,67 triệu/m2
      💥Giá: 9.2 tỉ Còn bớt💥💥hẻm xe tải 6m CN 48 mét vuông - 3 TẦNG BTCT 4 phòng ngủ  - KHU BÀN CỜ BÙI ĐÌNH TUÝ - GẦN CHỢ BÀ CHIỂU💥Vị trí :...
      Đường 14, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 54 m2 tại Đường 14 - Bình Trị Đông B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 54 m2 166,67 triệu/m2
      ✨ Nhà đẹp 5 tầng – 4 phòng ngủ – Chỉ 9 tỉ – Vị trí siêu trung tâm📐 DT: 4 x 13.5m🏠 Kết cấu: Nhà 5 tầng kiên cố, gồm 4  phòng ngủ rộng rãi....
      Đường 14, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 75 m2, hướng Bắc tại Đường Phan Công Hớn - Hóc Môn, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 75 m2 26 triệu/m2
      😍 MẪU căn nhà phố QUÁ ĐẸP – MT NHỰA , NƯỚC MÁY ( CHÍNH CHỦ BÁN).NGAY khu dân cư XUYÊN Á CẦU LỚN HÓC MÔN ✨ Kết cấu: 1 trệt + lửng đúc – kiên cố,...
      Đường Phan Công Hớn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 36 m2 tại Phường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 36 m2
      Nhà Đẹp Dân Xây Dương Văn Bé/ Hai Bà Trưng DT 36M × 5 Tầng, đầy đủ nội thất Xinh Thang Máy Mitsubishi êm ru Vài chục mét ra Phố bìa ...
      Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 55 m2 tại Đường Nguyễn Duy Dương - 2 - Quận 10, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 55 m2 198,19 triệu/m2
      Vị trí:Nằm tại cung đường Nguyễn Duy Dương, hẻm sát MT – khu dân trí tốt, giao thông thuận tiện di chuyển sang Nguyễn Tri Phương, 3 Tháng 2, Nhật Tảo. Rất...
      Đường Nguyễn Duy Dương, Phường 2, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 40 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 40 m2 57 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà đường Hiệp Thành 17 Hiệp Thành Q. 12DT 40m2Kết cấu 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ sân phơi đồ logia thoáng mátgiá : 2ty 280tr -KHÔNG PHÁT...
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 85 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 85 m2 21,77 triệu/m2
      ​NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU NGAY TRẠM THU PHÍ BỬU LONG 1TY850 sổ hồng riêng ĐƯỜNG NHÀ NƯỚC 7M NH HỖ TRỢ 80 phần trăm CÁCH HÀNH CHÍNH CÔNG 10P- Cách đường nhựa...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Lương Khánh Thiện - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 14 tỷ

      14 tỷ 60 m2 233,34 triệu/m2
      + Bán nhà phố Lương Khánh Thiện, P. Tương Mai, HN, hàng xóm khu đô thị Đền Lừ. Nhà đẹp nằm gần ngay công viên Hoàng Văn Thụ, hưởng...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà 126 m2 tại Đường Trường Sơn - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 126 m2 186,51 triệu/m2
      Bán nhà Trường Sơn – P. Tân Sơn Nhất, Tân Bình (23.5 tỉ thỏa thuận)Vị trí:Cách MT Trường Sơn 5m trung tâm P. Tân Sơn Nhất – tuyến đường kết nối nhanh ra...
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 225 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 250 tỷ

      250 tỷ 225 m2 1111,12 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 MT VÀNG - HAI BÀ TRƯNG, P. TÂN ĐỊNH, Q. 1 ✨📍 Vị trí đắc địa – Trung tâm Q. 1căn nhà tọa lạc ngay giao lộ Hai Bà Trưng – Đinh Công Tráng, khu vực...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Trần Thị Do - Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 60 m2 28,34 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 Lầu DT 60m24 PN, 3 Tolet, đường otoGiá : 1tỉ 699tr còn thỏa thuận mạnhLàm việc trực tiếp chính chủliên lạc:0395434564/p>
      Đường Trần Thị Do, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 32,29999923706055 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 32,3 m2 212,08 triệu/m2
      💥LÊN SÓNG NHÀ MỚI -3 TẦNG💥Bán nhà : 489/ Huỳnh  Văn Bánh, P. 13. Q Phú Nhuận💫- Kết Cấu : Trệt, 2 lầu + Sân thượnggồm 3  phòng ngủ, 3 WC, nội ...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 38 m2 tại Đường Dương Văn Bé - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 38 m2
      Nhà Đẹp Dân Xây Mới Tinh 38MThiết Kế 5 Tầng × 4 Ngủ Thoáng Sáng nội thất đầy đủ,Thang Máy Mitsubishi Khu Vực an sinh xã hội Tốt Ra Phố...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 58 m2 tại Phường 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 58 m2
      🏢 hẻm ô tô thông – khu KD mạnh – cư dân hiện hữu đông đúc, chỉ một bước là chạm dòng tiền. DT SD: 110 mét vuông, phù hợp cải tạo vừa ở vừa khai...
      Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 85 m2 tại Đường Hậu Lân - Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 85 m2 10 triệu/m2
      💕 Mong ad duyệt bài giúp mình ạ, mình cảm ơn nhiều 😍bán nhanh NHÀ Ở BÀ ĐIỂM HÓC MÔN🏡 đc: GẦN ngã tư TRUNG CHÁNH, KHÚC GIAO NGUYỄN ẢNH THỦ⚡Nhà trệt,...
      Đường Hậu Lân, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 28 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 28 m2 278,58 triệu/m2
      *** Vị trí: Nhà nằm cách mặt ngõ 322 Mỹ Đình chừng 15m, cách 1 nhà ra ngõ 322 Mỹ Đình, cách 66m ra cổng lang Nhân Mỹ mới.Ngõ 322 Mỹ Đình to như phố, KD sầm...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 71 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 71 m2 105,64 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 62 Trương Công Định, P. 14, Q. Tân Bình (nay là P. Tân Bình)- DT: 4,5 x 17m, công nhận 71 mét vuông; thửa đất vuông vức, phong thủy đẹp,...
      Đường Trương Công Định, 14

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 95 m2 tại Đường Tân Xuân 1 - Tân Xuân - Hóc Môn, giá 810 triệu

      810 triệu 95 m2 8,53 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà cấp 4 vừa sửa mới, vô ở ngay, vị trí 1 sẹc Tân Xuân 1 – KDC an ninh, hàng xóm thân thiện. - DT: 95m2 (4.3 x 22) - pháp ...
      Đường Tân Xuân 1, Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!