Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.101 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà đẹp 62 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 965 triệu

      965 triệu 62 m2 15,57 triệu/m2
      - Tình Trạng Nhà 1 Trệt 1 Lầu, 3 PN 2  nhà vệ sinh, Có Thể Dọn Vô Ở đc Ngay Không Cần Sửa Sang Gì Thêm. - Dt 62m² (4*15,5)m Công Nhận Đủ Trong...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 100 m2 tại Xã Long Hòa - Cần Đước - Long An, giá 1650 tỷ

      1650 tỷ 100 m2 16500 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên bán ngay căn này Vị trí: MT đường 826, sát văn phòng công chứng Long Hòa, Cần Đước, long An Khu vực cư dân đông đúc, sát...
      Đường 826, Xã Long Hòa, Huyện Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 84 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 84 m2 392,86 triệu/m2
      HOA HẬU PHỐ - PHÂN LÔ - 3 THOÁNG - oto TRÁNH ĐỖ - CHỦ XÂY TÂM HUYẾT - Ở SƯỚNGKhu vực lõi Ba Đình dân trí cao, an sinh xã hội tốt ở cực sướng. Trường học,...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 25 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 25 m2 238 triệu/m2
      - Ngay gần ngã 4: Bạch Mai_Lê Thanh Nghị_Thanh Nhàn, vài ph đi bộ sang đại học Bách Khoa & Công Viên Tuổi Trẻ TDTT, vui chơi, thư giãn.- căn hộ góc...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 65 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính - 15 - Phú Nhuận, giá 10 tỷ

      10 tỷ 65 m2 153,85 triệu/m2
      DT: 4.3 x 13.5 (nở hậu 4.4m) khoảng 233m² diện tích sử dụng• Kết cấu: Trệt + 3 lầu + ST trước sau• Công năng: 4 phòng ngủ –  nhà vệ sinh...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 15, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 43 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 6 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 43 m2 141,87 triệu/m2
      • Kết cấu: 1 trệt 1 lầu. diện tích sử dụng 76m2• 2 PN 🛏️ – 2  nhà vệ sinh 🚿• Nhà lô góc 2 mặt thoáng• ô tô 5 chỗ tới nhà 🚗Nhà góc 2 mặt nên...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 6, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 40 m2 270 triệu/m2
      🔥 MỸ ĐÌNH – NHÀ ĐẸP CHỦ TỰ XÂY – MATIZ ĐỖ CỬA – 5 TẦNG CHẮC CHẮN – CHỈ 10.8 tỉ!ngôi nhà quá hợp cho khách tìm nhà ở dân trí cao – gần trường – gần sân Mỹ...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 41 m2 tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 41 m2 304,88 triệu/m2
      🔥 MỸ ĐÌNH – LÔ GÓC – oto ĐỖ CỬA – 9 phòng ngủKK – DÒNG TIỀN 45TR/THÁNG – giá siêu mềm 12.5 tỉCăn hiếm trung tâm Mỹ Đình, phù hợp khách mua ở – căn ...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 36 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phùng Văn Cung - Phú Nhuận, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 36 m2 209,73 triệu/m2
      💥 Nhà Đẹp chỉ Xách va li vào ở Phùng Văn Cung P7 Phú Nhuận💫 DT : 6.6m x 5,45m = 36 mét vuông diện tích sử dụng 108 mét vuông💫 KC: 3 tầng...
      Đường Phùng Văn Cung, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 30 m2 tại Đường Nguyễn Khoái - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 30 m2 231,67 triệu/m2
      NHANH CHÂNNHÀ MỚI NỘI,GIẾNG TRỜI THOÁNG SÁNG, THẤT CHẤT LƯỢNG BA GÁC CHẠY ÀO ÀOThiết kế:Tầng 1: khu vực bếp, khách.Tầng 2,3,4: PN phòng vệ ...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Út Tịch - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 976 triệu

      976 triệu 64 m2 15,25 triệu/m2
      - DT: 64 mét vuông (4 mét vuông x 16 mét vuông )- Giá bán gấp TT chỉ 976 tr có thỏa thuận- Kết cấu: Nhà 1T 1L, 3 phòng ngủ,...
      Đường Út Tịch, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 63 m2 tại Đường Nguyễn Văn Luông - 12 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 954 tr

      954 triệu 63 m2 15,15 triệu/m2
       - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + sân. - DTSD thực tế: 63 mét vuông DT sàn: 126 mét vuông. - giá TT: Chỉ 954 tr không đâu rẻ bằng. 3 PN,...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 62 m2 tại Đường Thống Nhất - 10 - Gò Vấp, giá 920 triệu

      920 triệu 62 m2 14,84 triệu/m2
      - Gần ngay chợ  tiện ở cũng như KD. - DT 62m² (4*15,5)m. -hẻm ô tô 5m ra vô thoải mái - Giá TT 920 tr, tặng nội thất bên trong cho...
      Đường Thống Nhất, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 58 m2 tại Đường Hàn Hải Nguyên - 10 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 58 m2 15,52 triệu/m2
      - Giá TT 900 tr thỏa thuận, có bớt lộc cho khách mua thiện chí. - DT 58m², ngang 4m dài 14,5m  - Nằm trong KDC yên tĩnh, trình độ dân trí...
      Đường Hàn Hải Nguyên, Phường 10, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Đường Bình Lợi - 12 - Bình Thạnh, giá 950 triệu

      950 triệu 65 m2 14,62 triệu/m2
      - Giá TT 950 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 65m², ngang 5m dài  13m. - Đường trước nhà rộng 6m ô tô đi lại thoải mái -...
      Đường Bình Lợi, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 66 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 923 triệu

      923 triệu 66 m2 13,99 triệu/m2
       - giá mềm không thỏa thuận bớt giá. - cơ sở hạ tầng điện âm nước máy. - Đường 5m đi oto vào tận cửa.-DT 66 mét vuông ngang 5 dài...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 60 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 988 triệu

      988 triệu 60 m2 16,47 triệu/m2
       - DTCN 60m²  ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch. - Giá TT , có luôn nội thất cho khách mua đc lấy lộc. - Có SHR năm 2015 bao sang...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 66 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 6 tỷ

      6 tỷ 66 m2 90,91 triệu/m2
      📐 DT: 4 x 17m – CN 66m² 🏗️ KC: Nhà đúc BTCT – 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, phòng thờ, logia trước sau 🚗 Đường 7m – ô tô quay đầu...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!