Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      Chính chủ bán nhà Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân - thành phố Hà Nội.DT: 65m2 x 4 tầng, MT 4.7m.Nhà mặt ngõ 3m - nói không với quy hoạch - cách...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 47 m2 tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 47 m2 187,24 triệu/m2
      Xã Đàn DT 47/50m2. 4 tầng, giá 8.8 tỉ.Phân lô - oto - vỉa hè 2m - lô góc - ngõ thông - dân xây - kcbt chắc chắn ở ngay.Mô tả:- Vị trí trung tâm Đống Đa, ngõ...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 52 m2 tại Đường Tây Sơn - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 52 m2 176,93 triệu/m2
      Bán nhà phân lô hiếm phố Tây Sơn, cạnh ĐH Công Đoàn.- Trước nhà oto tránh, ngõ thông ở sướng.- Có thể KD nhỏ, KD online.- Nhà tự xây khung cột siêu chắc...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà 7 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Mai Động - Hoàng Mai, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 63 m2 188,89 triệu/m2
      Toà căn hộ dịch vụ cao cấp - nở hậu - 17 phòng - dòng tiền 90 tr/ tháng - xấp xỉ 10 phần trăm/năm!Tiện ích bạt ngàn - nhà siêu đẹp - chủ xây chất...
      Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 7 tầng, 67 m2, mặt tiền 5m tại Phố Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 67 m2 161,2 triệu/m2
      - 67 mét vuông - 7 tầng thang máy.- Ngõ thông tứ tung - 50m ra mặt phố, trước nhà đường oto.- 16PKK ký bên thứ 3 vận hành, trung bình 5 - 5,5tr/...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 13,69 tỷ

      13.69 tỷ 60 m2 228,17 triệu/m2
      Hoàng Quốc Việt, diện tich 50/60m2, 5 tầng, MT 3.8m, giá 13.69 tỉ có thỏa thuận.Nhà mình cách mặt đường Hoàng Quốc Việt 20 mét. Trước nhà 4 oto tránh nhau...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng tại Đường Kim Ngưu - Thanh Lương - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Hiếm có, nhà đẹp phố Kim Ngưu, ngõ thoáng oto tránh đỗ gần phố. Nhà vuông vức nở hậu vượng phong thủy, MT rộng. KDC an ninh yên tĩnh.- Vị trí trung tâm...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà shr 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 26 tỷ

      26 tỷ 75 m2 346,67 triệu/m2
      Siêu phẩm Q. Cầu Giấy ngay sát phố - lô góc 2 mặt ngõ ôtô tránh - dừng đỗ ngày đêm - KD ngon - nhà cách phố chỉ đúng 1 nhà - quá hiếm.(*) Trần Dũng bất ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Trần Dũng Bđs Triệu Đô Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà Tổ 6 Ngọc Thụy, mặt ngõ 130, oto qua nhà.Quy hoạch ổn định cách cầu Long Biên 300m.Nhà dân xây 5 tầng vô cùng chắc chắn.DT 50m2 MT 4m.bìa đỏ vuông ...
      Ngõ 130, Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 11,1 tỷ

      11.1 tỷ 50 m2 222 triệu/m2
      cực hiếm_KD _ văn phòng đẳng cấp.Xã Đàn DT 50 mét vuông, 5 tầng, MT 4.5m. Giá 11.1 tỉ.Nhà mặt ngõ - phân lô_ oto tránh, oto vô nhà - ngõ thông - nhà...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 75 m2 142,67 triệu/m2
      ngôi nhà phố Trâu Quỳ, lô góc DT 75 mét vuông, MT khủng 6m, 4 tầng, 2 MT, đều KD đỉnh với lượng sinh viên trường đại học Nông Nghiệp 1 rất đông...
      Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 34 m2 132,36 triệu/m2
      Nhà xây chắc chắn - ngõ thoáng - trước nhà sh quay đầu - dân trí cao - xem là thích.Nhà vị trí đẹp, giao thoa 3 Q. Cầu giấy, Tây Hồ, Từ Liêm. Vài nháy ga ra...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phố Lụa - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 70 m2 81,43 triệu/m2
      Phố Lụa - Vạn Phúc - hàng xóm khu LK Galaxy Vạn Phúc, mặt ngõ to - 2 thoáng trước sau - 40m ra oto tránh - chợ cây Vạn Phúc - Phù hợp xây CCMN...+ DT 70m2...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 79 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 79 m2 82,28 triệu/m2
      bán nhanh nhà Võ Chí Công lô góc ngõ thông 79 mét vuông 6.5 tỉ SĐCC. liên hệ 0942 487 ***.Chia lô hoặc xây căn hộ chung cư mini đều đc, ngõ ba...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 37 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 37 m2
      Cạnh KĐT Vân Canh, cách đường 422b chỉ 150m, bán kính 500m là ủy ban nhân dân xã Vân Canh, Công an xã, trường cấp 1 Vân Canh.Đường nhựa ô tô tải...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội
      Đ
      Dương Tấn Trường Bđs Hoài Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 42 m2 tại Phố Thanh Đàm - Thanh Trì - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 42 m2 80,48 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP DÂN XÂY NGÕ 194 PHỐ THANH ĐÀM HOÀNG MAI . DTXD 42 mét vuông thêm 13m làm sân để xe và trồng cây cảnh - giá 3.38 tỉMô tả: +T1:...
      Phố Thanh Đàm, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 35 m2 140 triệu/m2
      + Khu vực an sinh xã hội đỉnh cao, thông tứ tung, bãi oto cách vài bước chân, đầy đủ từ cấp 1,2,3 đến ĐH Kinh Tế Kỹ Thuật Công Nghiệp.+ Thiết kế: 5 tầng,...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khương Hạ - Thanh Xuân, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      - Nhà ở vị trí cực đẹp, vài bước chân ra oto, ngay gần có hồ điều hòa cực thoáng mát, thể dục sinh hoạt mỗi buổi sáng.- Nhà đc thiết kế với phong cách hiện...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!