Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 50 m2 106 triệu/m2
      giá mềm! Bán nhà hẻm xe hơi đường Phan Văn Trị 50m2 (3,7m x 13,4m), 3 tầng, P. 11, chỉ 5,3 tỉ.+ Mô tả:+ DT: 3,7m x 13,4m = 50m2.+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân Bình, giá 8,88 tỷ

      8.89 tỷ 0 m2
      Hạ giá mạnh - bán nhanh nhà hẻm xe hơi 373 Lý Thường Kiệt, P9, Tân Bình chỉ với 8.88 tỉ.- DT: 4m x 15.5m - DTCN: 62.3 mét vuông.- Kết cấu: 3 tầng +...
      373, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 143 m2, mặt tiền 20m tại Đường Trương Vĩnh Ký, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 143 m2 164,34 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Trương Vĩnh Ký, P.Tân Thành, Q.Tân Phú Giảm 26 tỉ còn 23,5 tỉ- DT: 6.8m x 21m, vuông vắn - Hiện trạng: trệt 1 lầu- Đang cho thuê KD- Vị...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - 11 - Phú Nhuận, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 70 m2 154,29 triệu/m2
      + Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng gồm 5 phòng ngủ 5 toilet, phòng thờ.+ Vị trí: VIP Phú Nhuận, giáp Hồ Biểu Chánh, Nguyễn Văn Trỗi, Huỳnh Văn...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - DT: 100m2 (5 x 20m)_ Giá nhỉnh 7 tỉ.- Thiết kế: 1T2L - 3 PN, 3 nhà vệ sinh, sân vườn để ô tô, phòng thờ, sân phơi.- Nhà thiết kế thoáng mát, có...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 65 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 65 m2 166,16 triệu/m2
      Nhà đẹp 5 tầng ngay trung tâm Bình Thạnh . sát Q. 1 , tiếp giáp Phú Nhuận -Thủ Đức - Gò Vấp . Gần ĐH Hutech và Văn Lang .- DT :4.2x18m - Kết cấu: 5 tầng...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thất Sơn - 15 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 48 m2
      Thất Sơn, P. 15, Q. 10.Xung quanh đầy đủ tiện ích: Gần chợ tự phát, Bách Hóa Xanh, trường cấp 1,2,3, thông ra các Q..DT: 48m2 (4x12m).Kết cấu: 1 trệt, 1...
      Đường Thất Sơn, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 35 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 35 m2 94,29 triệu/m2
      Chính chủ 1 đời - khu vip Q. 7 - hẻm thẳng 1 trục - cách MT Trần Xuân Soạn 10m - nở hậu tài lộc - 35m2 - nhỉnh 3 tỉ.- Mô tả.+ Kết cấu nhà trệt lầu gồm...
      Hẻm 730, Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Lợi - 4 - Gò Vấp, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 36 m2 62,5 triệu/m2
      Hẻm 6m KD buôn bán gấp trường đại học CN 4.DT: 3.2 x 12m công nhận 36m2, sổ hồng, bao sang tên chính chủ.Nhấn để hiện số: 0899 980 ***
      Đường Lê Lợi, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 66 m2 tại Đường Cao Thắng - 3 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 66 m2 257,58 triệu/m2
      --TRUNG TÂM MUA SẮM THỜI TRANG Q3 DT 9M X9 XÂY DỰNG SẴN 5 TẦNG .THUẬN TIỆN KINH DOANH VĂN PHÒNG .CHO THUÊ chung cư NGƯỜI NƯỚC NGOÀI .ĐƯỜNG oto VI VU...
      Đường Cao Thắng, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 56 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 56 m2 80,36 triệu/m2
      + Ngang 4 x 14m, 2 tầng, 3 phòng ngủ.+ Giá: 4.5 TY+ Khu vực cao ráo, không ngập, KDC. + pháp lí sổ hồng riêng, nở hậu, sổ hoàn công đầy đủ.* Chỉ...
      Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 64 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 15 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 64 m2 218,75 triệu/m2
      Bán nhà 269/31 Lý Thường Kiệt, P. 15, Q. 11.- DT: 4x16m.- Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + ST.Nhà mới ở ngay, nội thất luxury.- Bán giá: 14 tỉ/ thỏa ...
      269/31, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 50 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Bình Thuận - 7, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      Xây căn nhà tâm huyết cho ba mẹ ở nhưng ba mẹ chỉ thích ở quê nên cần.Bán nhà 1 trệt 1 lửng 2 lầu 1 sân thượng hẻm ô tô 7m KDC Lý Phục Man 502/ Huỳnh Tấn...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lâm Văn Bền, giá 10,99 tỷ

      10.99 tỷ 81 m2 135,68 triệu/m2
      - DT: 81 m2.- Kết cấu: 1 Trệt 3 lầu 1 tum, 5 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh.- hẻm ô tô tránh nhau rộng 10m, ngay cạnh trường học cấp 2 Nguyễn Hữu...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 91 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 91 m2 97,81 triệu/m2
      bán ngay biệt thự mi ni đường số 6 Ngay chợ Bình tr Chỉ còn 8,9 tỉ thỏa thuận. Gần trường đại học Luật. P. Hiệp Bình Chánh Tp Thủ Đức.- Đường trước nhà...
      Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 92 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 12 - Phú Nhuận, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 92 m2 135,87 triệu/m2
      + Vị trí: Huỳnh Văn Bánh, gần MT VIP Phú Nhuận, gần Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phan Đình Phùng, sát vách Phố Ẩm thực Phan Xích Long - BV Hoàn Mỹ... Cách sân bay Tân...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2, hướng Tây tại Phường 12 - Bình Thạnh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      +Cấu trúc: Trệt 4m*15m, 2 lầu, sân thượng, 04 PN. Tổng DTSD 173 m2 +Nhà thoáng mát, thiết kế sang trọng, hiện đại, hệ thống điện, nước giá nhà nước, KDC...
      Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Minh Phụng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      Hẻm 7m Minh Phụng P6 Q6 (4 * 20) 3 Lầu 8.5 tỉ.- Nhà bán chính chủ khu nội bộ đường Minh Phụng P. 6 Q. 6.- Hiện trạng 3 lầu vị trí siêu đẹp giáp Q. 11, kế...
      Đường Minh Phụng, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!