Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 408 m2, hướng Bắc tại Đường Đinh Công Tráng - La Gi, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 408 m2 4,42 triệu/m2
      Cần sang nhượng ngôi nhà vừa xây 408m² Đường Đinh Công Tráng, đường nhựa LG 16m, cư dân ở hiện hữu, KD phát triển. Nhà gồm: 1 Sân đậu xe, 1PK,...
      Đường Đinh Công Tráng, Xã Tân Tiến, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nhà đất 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Quang Sung - 6 - 6, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 64 m2 16,41 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ đi nước ngoài bán nhanh nhà 1T 1L, SD 64m2 Lê Quang Sung Q6 kế trường sổ hồng - L/H Bình. Nội thất hoàn thiện, dọn vô ở ...
      Đường Lê Quang Sung, Phường 6, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 52 m2, hướng Nam tại Đường An Dương Vương - 16 - 8, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 52 m2 123,08 triệu/m2
      Vị trí đường nhựa lộ giới 10m giao thông tiếp giáp ra đại lộ Võ Văn Kiệt 50m Nhà thiết kế phong cách hiện đại kết hợp làm việc và ở DT:...
      Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 1 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây-Nam tại Đường Lê Thị Út - Dĩ An, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 45 m2 47,78 triệu/m2
      Nhà gần ngã 4 Chiêu Liêu, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ AnNhà 2,15 tỉ TL - 44,5m² (ngang 4m nở hậu 4,1m). Thổ cư 100 phần trăm. 332SHR. Hỗ trợ vay NH...
      Đường Lê Thị Út, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà 40,2000007629395 m2 tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 40,21 m2 56,72 triệu/m2
      Bán nhà mê lửng đúc K391/9 Trần Cao Vân, Thanh Khê, tp Đà Nẵng 📌Vị trí: Kiệt rộng 2,5m gần đường chính, gần trung tâm thành phố, KDC đông đúc nhiều...
      Đường Trần Cao Vân, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 9,52 tỷ

      9.52 tỷ 60 m2 158,64 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":255,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà P. 12 Q. Tân Bình, khu K300 Cộng Hòa, hẻm...
      Đường Nguyễn Thái Bình, 12

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cây Da - Dĩ An, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 110 m2 38,64 triệu/m2
      ngôi nhà phố KD gần ngã 4 Chiêu Liêu, P. Tân Bình, TP Dĩ An. Nhà 4,25 tỉ TL - 110,4 mét vuông (ngang 4m nở hậu 4,51m). Thổ cư 23,3 mét vuông....
      Đường Cây Da, Phường Tân Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà 55 m2 tại Đường Thái Thị Bôi - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 55 m2 99,1 triệu/m2
      ✍️✍️Chính Chủ Gởi Bán Nhà 2 Tầng MT đường 7m5 Thái Thi Bôi. Vị Trí Sầm uất Vừa ở Vừa KD, spa, shop....✍️✍️Nhà Công Năng 4 phòng ngủ, 3 toilet,...
      Đường Thái Thị Bôi, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà sổ riêng 25 m2, hướng Tây tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Thuận Tây - 7, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 25 m2 111,6 triệu/m2
      🏠 Bán Nhà Mới Đẹp Hiện Đại Góc 2MT Hẻm 31 đường Trần Xuân soạn P. Tân Thuận Tây Q..7Đang cho Thuê 7tr/5th💰 Giá 2.79 tỉ☎️ call ngay : 0981.781.270 Mr...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 68 m2 tại Phường 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 68 m2 145,59 triệu/m2
      -Cần bán nhanh nhà 4lau,Lê Quang Đinh,Bình Thạnh để định cư nước ngoài-DT:4x17m-4 phòng ngủ,4WC-Nhà xây 1 đời chủ lâu đời,cực kì chắc chắn luôn, vô ...
      Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 25 m2 tại Đường Bến Chương Dương - Cầu Kho - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 25 m2 238 triệu/m2
      + Nhà thiết kế 1 trệt 1 lửng 2 lầu, 1sân thượng thoáng mái đúc BTCT, 3  phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh. + Nhà thiết kế đẹp, phòng nào cũng rộng...
      Đường Bến Chương Dương, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 38 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà 4lau ngay Hoàng Hoa Thám,Bình Thạnh- Gồm: 3 PN, 3 tolet, phòng khách, bếp.,-Vị trí: Nằm gần trường cấp 1,2,3, gần chợ, BV, Uỷ Ban...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 18 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khương Trung, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 18 m2 155,56 triệu/m2
      Siêu phẩm - nhà mới cực đẹp - ngõ 211 - Khương Trung - Thanh Xuân - 4tầng - 2.8 tỉ.- 15m ra phố, thông ra hồ Đầm Hồng, Hoàng Văn Thái, Vũ Tông Phan.- Tiện...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2 tại Đường La Thành - Kim Liên - Đống Đa, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 35 m2 135,72 triệu/m2
      - Ngõ 318 La Thành đường oto, nhà cách oto 30m, ngõ thông sang Hào Nam.- Nhà 5 tầng, trước nhà sân thoáng, cực đẹp.- Thiết kế.- Tầng 1: Phòng khách, Bếp.-...
      Ngõ 318, Đường La Thành, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 42 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 42 m2 150 triệu/m2
      Nhà nằm vị trí Xuân Thủy giao nhau giữa Cầu Giấy, Trần Thái Tông, Hồ Tùng Mậu đi làm và cho con cái đi học thuận tiện.Nhà gần các trường liên cấp và đại ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 8 tầng, 55 m2 tại Phường Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 55 m2 180 triệu/m2
      BÁN TÒA căn hộ MINI TÔN THẤT TÙNG 55 mét vuông, 8T THANG MÁY, CÁCH oto 50M THU 1.35 tỉ/NĂM CHỈ HƠN 9 tỉchính chủ chuyển đổi KD nhờ bán tòa căn hộ...
      Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2 tại Đường Tựu Liệt - Tam Hiệp - Thanh Trì, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 32 m2 89,07 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng ngõ 21 phố Tựu Liệt 32 mét vuông ngõ thông garage oto chỉ 2,85 tỉ.- Cần bán nhà 4 tầng tại ngõ 21 Phố Tựu Liệt xã Tam Hiệp Thanh Trì....
      Ngõ 21, Đường Tựu Liệt, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà đường Nguyễn Phong Sắc 40m2 x 6 tầng, oto tránh, ngõ thông KD giá 6.5 tỉ.Nhà xây khung cột bê tông chắc chắn, oto tránh dừng đỗ vào...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!