Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán căn nhà 524 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Tân An - La Gi, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 524 m2 10,5 triệu/m2
      💥 Cần sang nhượng nhà trung tâm Tân An, TX LaGi, Bình Thuận.DT: ngang 22m x dài 25m, có 200m² ODT, Đường bê tông rộng 4m oto vào thoải mái. Nhà xây kiến...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Tân An, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 39,5 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 39,5 m2 113,93 triệu/m2
      + Anh Chiến bán nhà để mua nhà mặt phố, nhà nằm ở vị trí đẹp, yên tĩnh, ngõ sạch sẽ, thoáng sáng hàng xóm nhẹ nhàng, lịch sự.+ Nhà đc anh xây dựng cẩn thận,...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 56 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 56 m2 63,93 triệu/m2
      hẻm xe hơi 1 TRỤC - NGANG CHUẨN 4M - MỚI Ở NGAY - NGAY EMART - khu công nghiệp TÂN BÌNH - CHỢ PHẠM VĂN BẠCH+ Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, logia...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 95 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Vũng Tàu, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 95 m2 92,64 triệu/m2
      🏠 Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu  Hẻm oto 16 Chỗ Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Thắng Tam, TP. Vũng Tàu 🎉-Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 3 PN-DT: 95 m²-Kích thước: 4,7m x...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Thắng Tam, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      Mạnh Cường ThịnhGiaLand Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà riêng 30 m2, hướng Đông tại Đường Bình Thành - Bình Tân, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 30 m2 64,34 triệu/m2
      Nhà ngay khu dân cư mới Bình Tân, xây full thổ cư - DT: 5x6m - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 3  nhà vệ sinh, 1 sân phơi - Nhà mới, thiết kế hiện...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 175 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 175 m2 14,86 triệu/m2
      Bán nhà c4 cách đường Lê Hồng Phong 100m, p.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ AnDT: 173 mét vuông ( 5m x 35m) có 100 mét vuông thổ cư .Dân đông kin . tiện...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 102 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 102 m2 22,06 triệu/m2
      Nhận chính chủ:Bán nhà mặt đất ,hẻm 123 Mạc Đĩnh Chi, đường lớn, P. 2, Bảo Lộc- DT: 5x20m, có Thổ cư- Thiết kế 1 trệt , 1 lầu, phòng khách, bếp,...
      Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nhà đẹp 86 m2 tại Phường 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 86 m2 110,47 triệu/m2
      sổ hồng riêng 2024- HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ- NHÀ 2 MT TRƯỚC SAU- căn hộ dịch vụ CAO CẤP- ĐANG THUÊ KHOÁN 30tr/ THÁNG- 86m²- 3 TẦNG- 8 PHÒNG- P. VIP BÌNH...
      Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Đại Linh - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 65 m2 116,16 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà c4, MT 4m15 đường trước nhà 8m hai xe oto tránh nhau KD tốt nhà đai linh quân nam từ liên gần trục đường Lê Quang Đạo, Xa Đôi, Tố Hữu,….
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 52 m2 tại Đường Mễ Trì Thượng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 52 m2 186,54 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh ngôi nhà 5 tầng tại Mễ Trì Thượng cho khách thực sự có nhu cầu!- DT 52m² xây 5 tầng ngõ nông, rộng thênh thang, 3 bước chân ra...
      Đường Mễ Trì Thượng, Mễ Trì

      Bán nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 55 m2 316,37 triệu/m2
      Phân lô vip, ngõ thông, rộng oto tránh, ngõ thông các ngảNhà nằm khu vực tiện ích bạt ngàn. Gần Chợ Xanh tuổi thơ của tất cả sinh viên, gần các trường Đại ...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 45 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 45 m2 137,78 triệu/m2
      - Bán nhà đường Đại Từ cách 150m ra mặt phố, đường trước nhà thoáng để xe ô tô 24/24, nhà 2 mặt đường KD tấp nập, nhà dân xây,...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 50 m2 tại Đường Tôn Thất Thuyết - 15 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 50 m2 77,6 triệu/m2
      bán gấp nhà đẹp Q. 4 vừa xây 2023 . Nhà đang có sẳn HĐ thuê 13tr/ tháng. - đc : Hẻm 1/. Tôn Thất Thuyết - P15 - Q4 . ĐƯỜNG VÀO NHÀ CHỈ 40M. - DT S :...
      Đường Tôn Thất Thuyết, 15

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 56 m2, hướng Nam tại Đường Tô Hiến Thành - 15 - 10, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 56 m2 20 triệu/m2
      -  Gần siêu thị BigC miền Đông,- DT: 4m x 14m, có thể dọn vô ở đc ngay không cần sửa sang gì thêm. - Giá bán gấp TT chỉ 1 tỉ 120 tr có thỏa ...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 30 m2 140 triệu/m2
      Nhà nằm KV gần khu đô thị Gamuada, CV Cây xanh Gamuda Yên Sở, đường đôi 45m Tam Trinh đang thi công nếu hoàn thành sẽ rất giá trị và phát triển nhanh-...
      Đường Tam Trinh, Yên Sở

      Sở hữu ngay nhà đất 58 m2, hướng Nam tại Đường Trần Phú - 7 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 58 m2 18,97 triệu/m2
       Giá TT 1,1 tỉ  đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 58m², ngang 4m dài gần 15m. - Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải...
      Đường Trần Phú, Phường 7, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 67 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Mai Xuân Thưởng - 4 - 6, giá 950 triệu

      950 triệu 67 m2 14,18 triệu/m2
      DT: 67m² (5*13,4), nở hậu. - Giá: 950 tr ,giá NH niêm yết, tặng STK 50tr lấy lộc. - Nhà thiết kế đẹp mua vô ở ngay. - Nhà 3 PN, 3 nhà ...
      Đường Mai Xuân Thưởng, Phường 4, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 54 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Hào - 16 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 54 m2 85,19 triệu/m2
      diễn đạt nhà: - Nhà hướng Đông - Nam. - DT S công nhận: 54m2. - DT S dùng: 70m2 ngang 4m + DT gác gỗ 8.2m2. - pháp lí chuẩn. SHR chính chủ đứng tênngười. -...
      Đường Nguyễn Hữu Hào, 6

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!