Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.780 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 0 m2
      - Hẻm thông thoáng vài bước ra MT Lê Quang Định, gần ngã 4 giao Nơ Trang.- Nhà mới 74.5 mét vuông ngang khủng 5.8m.- Kết cấu 4 phòng ngủ,...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 74 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 11 - Bình Thạnh, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 74 m2 110,14 triệu/m2
      - DT 74 mét vuông ngang hơn 5m.- Kết cấu 3 tầng 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh nhà mới chỉ xách va li vào ở.- Hẻm thông thoáng, sạch sẽ, gần...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 41 m2 tại Phường 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 41 m2 207,32 triệu/m2
      Bình Thạnh.Bán nhà hẻm 3m, cách MT Trần Quang Long, P19 Bình Thạnh chỉ 100m.- DT 3,92 x 11m 41 mét vuông, hiện trạng nhà trệt 3 lầU ST.- Hiện đang cho...
      Đường Trần Quang Long, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      2
      Anh Em Group Phòng Căn Hộ 2 Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 8 tỷ

      8 tỷ 85 m2 94,12 triệu/m2
      Khu Him Lam Kiều Đàm - vài bước chân ra trung tâm thương mại Lotte Mart - Tân Hưng Q7.+ Vài bước chân ra TT TM Lotte Mart - thông thương với các tuyến...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Cực kỳ xoắn bán - Phú Thọ Hòa Q. Tân Phú tổng giảm chào 5tỉ - giá mới chỉ hơn 7tỉ DT 4mx25m.Mô tả:+ DT quá đẹp, vuông dài cực chuẩn.+ Vị trí: Đi bộ ra MT...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 4 tầng, 60 m2, hướng Tây tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      - Nhà chính chủ hẻm xe hơi 5m, ô tô 07 chỗ ra vào thoải mái, có chỗ đậu xe 7 chỗ trong nhà.- DT 4x15m, kết cấu trệt 2 lầu sân thượng gồm 4 phòng ...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Lạc Long Quân, P. 3, Q. 11.Giá giảm mạnh từ 8.5 tỉ còn 7.8 tỉ/căn. Khách mua cặp đôi có giá mềm.- DT từng căn 4m x 11.2m, vuông ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 6 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phường Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 84 m2 91,08 triệu/m2
      ngôi nhà phố cao cấp gần BV Q. 12.Vị trí: Hẻm 7m Trần Thị Năm (TCH10), P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12.DT: 4m x 21m. Sàn 360m2.Thiết kế: 1 trệt 1 lửng 4 lầu.Nhà...
      Đường Trần Thị Năm, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 70 m2 112,86 triệu/m2
      Một căn nhà có thể vừa ở vừa cho thuêVới kết cấu 4 tầng bê tông hoàn công đầy đủ có 8 phòng ngủ tolet riêngGần ngã 5 Nơ Trang Long, Phan Văn Trị và...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 8m tại Đường Vĩnh Hội - 4 - Quận 4, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 38 m2 194,74 triệu/m2
      💥🏡HOT KÈO THƠM GIẢM 1TỈ BÁN nhà phố KHU VIP ĐƯỜNG SỐ VĨNH HỘI P4,Q4 oto ĐỖ CỬA NHÀ MỚI ĐẸP 4 TẤM DT ĐẸP GIÁ CHỈ 7T NHĨNH -🟡DT : Ngang 3,5 Dài 9,5 nở hậu...
      Đường Vĩnh Hội, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cư Xá Phú Lâm A - Quận 6, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 80 m2 93,75 triệu/m2
      KHách trả gần tới giá! Phải nhanh mới kịp! SoS - SoS.DT: 4.8x17m, CN 80 mét vuông hiếm có khó tìm.Kết cấu: Trệt lầu.Sổ đẹp pháp lí đầy đủ sẵn sàng...
      Đường Cư Xá Phú Lâm A, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Tất Tố - 22 - Bình Thạnh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      Bình Thạnh ANHEMGROUP.Bán nhà hẻm rộng 5m Ngô Tất Tố, P22, Bình Thạnh.- DT: (ngang 3,5 x 30m), DTCN 66,3 mét vuông nhà vừa xây gồm 1T, 2L.- Vị trí...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 72 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 72 m2 100 triệu/m2
      Đi định cư bán nhà Nguyễn Văn Lượng, P10 4*18m 4 lầu hẻm xe tải giá 7.2 tỉ.Vị trí sát MT, ngay hông Cityland, siêu thị Lottemart, ngã tư Nguyễn Oanh và...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 98 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 98 m2 76,54 triệu/m2
      DT to 98m2 (6.3x15.5m), 2 tầng, 4  phòng ngủ, 1 PK, bếp và sân thượng.Trung tâm chợ vải, HXT, cách MT đường Phú Thọ Hòa đúng một căn.Giấy chủ quyền...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Đường Tôn Đản - 14 - Quận 4, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán nhanh nhà mới có 9 phòng ngủ đang KD cho thuê 30 tr/tháng.Hẻm trước nhà 6m rộng rãi an ninh, nhà cách MT đường chính Tôn Đản ~ 10m.- Khu...
      Hẻm số 83, Đường Tôn Đản, Phường 14, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Thị Thanh - Quận 1, giá 7 tỷ

      7 tỷ 30 m2 233,34 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp P. Tân Định, Q. 1. Hẻm vip oto ngay cửa, cách MT 30m, khu vực KD, giao thương xuất nhập khẩu và du lịch du khách nước ngoài.- Nhà có vị trí...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 100 m2 tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cắt lỗ - bán ngay toà chung cư 4 tầng, 7 phòng đường Phạm Khiêm Ích, 100m2 cách bãi tắm 400m. hotline Tú: 0931 923 ***- Vị trí đối diện quỹ đất tiện ích:...