Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.749 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 55 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      Bán Nhà 2 Tầng 55m2 Lê Hồng Phong- Vị Trí Vàng Q. 10đc: 393/Lê Hồng PhongGiá: 7.5 tỉ (Có thỏa thuận)DT: 55m2, 2 tầngĐang cho thuê: 11 tr/thángNH định giá:...
      Đường Lê Hồng Phong, 2

      NHÀ 7 TẦNG, NGỌC LÂM: GẦN CẦU LONG BIÊN, CHƯƠNG DƯƠNG, THANG MÁY, Ô TÔ!

      7 tỷ 38 m2 184,22 triệu/m2
      🚗🚗🚗 NHÀ ĐẸP PHỐ CỔ NGỌC LÂM 38M, 7T, MT4.5M, THANG MÁY, KINH DOANH, Ô TÔ VÀO NHÀ.+ Vị trí lõi Ngọc Lâm, ít nhà bán, khu vực dân trí văn minh, toàn dân...
      Đường Đường Ngọc Lâm, Phường Phường Ngọc Lâm, Quận Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      CƠ HỘI VÀNG NHÀ ĐẸP SÁT Q. 10 - NHÀ 4 TẦNG 5  phòng ngủ 5 nhà vệ sinh HẺM 6M ĐẤT THÁNH, NHÀ MỚI, RẤT ĐẸP - CHỈ NHỈNH 10 tỉ!đc: hẻm xe hơi Đất...
      Đường Đất Thánh, 6

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 38 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 3/2 - 11 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 38 m2 184,22 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 165/34 đường 3/2 p11 q10Giá 7 ty, có thỏa thuậnHh 1%Điện thoại : 0978.080.830 BảoDt 3,5 x 10,5mcăn hộ góc 3 mặt hẻm, thoáng, tiện KD,...
      165/34 Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 37 m2 tại Phố Chợ Khâm Thiên - Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 37 m2 197,3 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, trung tâm Q. Đống Đa - Ngõ Thông - Lô Góc, Nhà mới hoàn thiện , thang máy, nội thất đầy đủ, Khu vực phát triển .- Nhà mới khang trang...
      Đường Khâm Thiên, Trung Phụng

      9 CHDV - nhà 4 tầng ngang 6*13 cách Nguyễn Văn Đậu 20m - xe hơi 4 chỗ nhỉnh 9 tỷ

      9.81 tỷ 78 m2 125,65 triệu/m2
      CĂN HỘ DỊCH VỤ- PHÙ HỢP VỪA Ở VỪA CHO THUÊ - DÒNG TIỀN 35 TRIỆU/THÁNG - GIÁP PHÚ NHUẬN- NGAY CHỢ HOÀNG HOA THÁM.Mô tả: + Diện tích: 6 m x dài 13 m+ Nhà...
      Đường Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường Phường 5, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 126 m2 tại Đường An Dương Vương - An Lạc A - Bình Tân, giá 9,58 tỷ

      9.58 tỷ 126 m2 76,04 triệu/m2
      -Tôi bán ngay nhà 5lau ngay sát đường An Dương Vương,BTanDT:6x21m,hẻm xe hơi chạy thoái mái-Tôi kẹt NH nên bán ngay để xử lý NH chỉ bằng giá vay của...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 75 m2 tại Đường Hạ Lý - Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 75 m2 112,67 triệu/m2
      - Chỉ cần vốn ban đầu 4,7 tỉ (50 phần trăm) không cần vay NH. Chúng tôi cho bạn trả giãn 24 tháng ân hạn gốc lãi 0 phần trăm. Gần đây KH của tôi...
      80 Đường Hạ Lý, Phường Hạ Lý, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà đẹp 80 m2 tại Đường 12A - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 80 m2 96,25 triệu/m2
      ✨✨✨SIÊU PHẨM ĐẸP NHẤT từ trước đến nay(View công viên đẹp như tranh)nội thất nhập 100 phần trăm,sai hoàn tiền lại💥 𝐊Đ𝐓 𝐇𝐚̀ 𝐐𝐮𝐚𝐧𝐠 𝟐 - 𝐏....
      Đường 12A, Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà sổ riêng 41 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 41 m2 187,81 triệu/m2
      B.ÁN NHÀ 41 mét vuông, 5 TẦNG MẶT NGÕ LÊ TRỌNG TẤN 7.7 tỉ- HÀ ĐÔNG - oto ĐỖ CỬAMT RỘNG -3 THOÁNGThiết kế:Tầng 1: phòng khách,bếp ,vsTầng 2,3 mỗi tầng...
      mặt ngõ ô tô Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 125 m2 tại Đường Số 7 - An Lạc A - Bình Tân, giá 9,59 tỷ

      9.59 tỷ 125 m2 76,72 triệu/m2
      -Ngộp quá giảm giá gấp nhà 5lau ngay gần sát Đsố 7,Khu Tên Lửa,Bình Tân  -DT:6x21m-hẻm xe hơi vào thoải mái-Vị trí trung tâm duy chuyển các Q. cực...
      Đường Số 7, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 45 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 45 m2 191,12 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Thái Hà - Đống Đa, Gần ô tô, Khu dân trí cao, 45m², 8.6 tỉ TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐA - GẦN ô tô - HIẾM CÓ KHÓ TÌM Mô tả: -...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Phụng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 35 m2 tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 35 m2 214,29 triệu/m2
      - Nhà dân xây kiên cố, thiết kế hiện đại 4T đầy đủ công năng, từ nhà ra Phố chỉ vài bước chân.- Trường, chợ chỉ mất 5P đi bộ.- Giao thông thuận tiện, oto đỗ...
      Đường Phan Đình Giót, La Khê

      Bán nhanh nhà riêng 38 m2 tại Đường Cù Chính Lan - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 38 m2 201,32 triệu/m2
      BÁN NHÀ GẦN PHỐ, Ở NGAY, TẶNG đầy đủ nội thất CAO CẤP TẠI KHU VỰC PHỐ CÙ CHÍNH LAN, HOÀNG VĂN THÁI, NGUYỄN NGỌC NẠI, TRƯỜNG CHINH...Q. THANH XUÂN.DT 38m,...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 60 m2, hướng Tây tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2
      Tìm không ra căn thứ 2 tại P3, Q8 ngôi nhà đẹp thế này.+ Loại hình BĐS: Nhà ở riêng lẻ+ Vị trí: hẻm xe hơi thông 4m, khu vực sầm uất nhất P. 3, Q. 8,...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 42,5 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Vũ Xuân Thiều - Long Biên, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 42,5 m2 182,36 triệu/m2
      Chính chủ bán 42,7 mét vuông nhà 4 tầng, đường rộng oto 7 chỗ ra vào, ngay cạnh chợ Vũ Xuân Thiều, Sài Đồng.+ DT: 42,7 mét vuông, MT 3,77m, nở...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Căn hộ mini 38m2 mặt ngõ thông Đội Cấn: Kinh doanh nhỏ, 3 gác vào nhà, 50m ra phố, giá 8 tỷ

      8 tỷ 38 m2 210,53 triệu/m2
      🆘 Đội Cấn 38m2(Hơn 8tỷ)Ngõ Thông Gần Phố🆘 (Siêu Phẩm Quận Ba Đình Nhà 6Tầng Mới Xây “Thang Máy Chạy Mượt” Giá Tốt)📍Vị Trí : nhà mình mặt ngõ thông 189...
      Đường Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Phường Liễu Giai, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 55 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 55 m2 129,1 triệu/m2
      ➡️ hẻm ô tô THÔNG 8M - TÂN HƯƠNG - TÂN PHÚ - 4 X 14M- 3 TẦNG BTCT - GIÁ 7.X tỉ.♻️ Mô tả:+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu gồm 4  phòng ngủ, 3  nhà ...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.