Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.104 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      ** Bán Nhà Kinh Doanh Đỉnh – 18 PKK – Ô Tô Tránh – Gần ĐH Đông Á, FPT – Sổ Nở Hậu **

      23.5 tỷ 86 m2 273,26 triệu/m2
      🔥 DÒNG TIỀN - THANG MÁY - KINH DOANH - Ô TÔ TRÁNH TRƯỚC NHÀ, 2 THOÁNG , 18 PKK + KD ,Hệ thống PCCC đầy đủ , thoát hiểm 🏠 Nhà dân tự xây cực tâm huyết...
      Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 105 m2, hướng Đông tại Đường 22A - Cầu Đất - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 105 m2 114,29 triệu/m2
      Vợ chồng về hưu sang úc định cư cùng con cái cần bán nhà DT 4 tầng DTSD 500 m² , vỉa hè lưu thông 35 mét , chiều ngang  căn nhà 4 mét chiều dài 25 mét...
      Đường 22A, Phường Cầu Đất, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 127 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 127 m2
      👉Khu sinh thái Ngọc Thuỵ, giao thông vô cùng thuận tiện, dân trí cao, an sinh xã hội tuyệt vời.👉Gần trường quốc tế, chợ, trung tâm thương mại, BV...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 201 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 201 m2 59,21 triệu/m2
      Nhà dạng căn biệt thự phố 2 tầng ngay Kha Vạn Cân, P. Linh Chiểu Thủ Đức cũ, nay là P. Thủ Đức.Góc yên bình, kín đáo, tiện nghi sân vườn, chỗ đậu xe,...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 32 m2 tại Đường Tam Khương - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 32 m2 293,75 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ vừa xây XONG – VỊ TRÍ VÀNG TÂM ĐIỂM ĐỐNG ĐA!Hãy tưởng tượng bạn sở hữu một căn nhà mới tinh, khang trang, đầy nắng gió ngay giữa trung tâm...
      Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 62 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 8 - Quận 5, giá 40 tỷ

      40 tỷ 62 m2 645,17 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Trãi – (P.8, Q. 5 cũ), nay P. Chợ Quán, HCM | MT thương mại trung tâm Chợ Lớn📍 Tọa lạc trên tuyến Nguyễn Trãi – khu vực KD sầm uất...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 8, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 40 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Nhơn Phú - Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 40 m2 32 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ 1 MÊ MỚI HOÀN THIỆN – NHƠN PHÚ, giá mềm CHỈ 1 tỉ 280 tr📍 Thông tin vị tríngôi nhà tọa lạc tại hẻm 719 đường Đào Tấn, P. Nhơn Phú (khu Quy Nhơn...
      tổ 1 kv1 Phường Nhơn Phú, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán gấp nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Nguyễn Triệu Luật - Tân Tạo - Bình Tân, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 38 m2 78,69 triệu/m2
      📢 ĐỪNG BỎ QUA 38 mét vuông NGUYỄN tr LUẬT - HỒ VĂN LONG BÌNH TÂN hẻm ô tô TIỆN ÍCH BAO TRÙM CHỈ HƠN 2T Ỷ + Vị trí: hẻm ô tô kết nối nhiều tuyến...
      Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 63 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 63 m2 17,15 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 toilet, PK, bếp.- DT: CN 63 mét vuông (5x12,6m). - Giá 1,080tr niêm yết không...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 45 m2 tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 45 m2 222,23 triệu/m2
      Thông tin mô tả ĐẸP GẦN PHỐ - 50M RA NGÕ ô tô - DÒNG TIỀN 60TR/THÁNG - 10 PHÒNG KHÉP KÍN - đầy đủ nội thất  Toà căn hộ dịch vụ /CCMN...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      BÁN NHÀ 254 MINH KHAI - HOÀNG MAI – 8.42 TỶ * 5 TẦNG MỚI – 038.248.7733

      8.42 tỷ 46 m2 183,05 triệu/m2
      BÁN NHÀ 254 MINH KHAI - HOÀNG MAI – 8.42 TỶ * 5 TẦNG MỚI  – 038.248.7733Ngõ nông thẳng thông ngõ Gốc Đề cực đẹp, sạch sẽ, rộng rãi ba gác vào...
      Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Minh Khai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 11 - Quận 10, giá 985 triệu

      985 triệu 64 m2 15,4 triệu/m2
      - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 57 m2 tại Đường Phan Bội Châu - 14 - Bình Thạnh, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 57 m2 120,18 triệu/m2
      bán nhanh. (P14) P. Bình Thạnh - DT 57 mét vuông x 2 tầng BTCT vào ở ngay.+ Dt: 57 mét vuông, ngang rộng rãi 5m. Kc: 2 tầng BTCT....
      Đường Phan Bội Châu, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 58 m2 tại Đường Bạch Đằng - 15 - Bình Thạnh, giá 4,8 triệu

      4.8 triệu 58 m2 0,09 triệu/m2
      Bán nhà ngay Hàng Xanh- DT 58m² - Nhà 2 tầng vào ở ngay. Chỉ 4,8 tỉ tl- DT: 4.3m x 13.5m ( 58m²). Kc: 1 trệt ,1 lửng, 2 phòng ngủ (có 1  phòng ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 38 m2 tại Đường Thanh Lãm - Phú Lãm - Hà Đông, giá 12 tỷ

      12 tỷ 38 m2 315,79 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHIA TS, gia đình thống nhất bán ngôi nhà mặt đường Thanh Lãm, Phú Lãm, Hà Đông.DT nhà 38m², MT rộng 4,2m, hiện trạng xây 3 tầng bê tông cốt thép....
      Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 90 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      📌ngôi nhà phố HÀ HUY GIÁP- KHUÊ TRUNG- CẨM LỆ - 90 mét vuông - CHỈ 8.x tỉ📐DT: 90 mét vuông📏Đường 5.5m ( vỉa hè 3m )📍Vị trí: Đối diện đại ...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 38 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 38 m2 228,95 triệu/m2
      NHÀ 5 TẦNG MỚI ĐẸP - 3 phòng ngủ KHÉP KÍN - ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG - GẦN PHỐ - BÁCH KHOA - KINH TẾ - BẠCH MAI.Vị trí đẹp gần phố, Giao thông thuận tiện vào...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,98 tỷ

      9.98 tỷ 38 m2 262,64 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay Giáp Bát Kim Đồng 38m²*5T mt 4,8m nhỉnh 9 tỉGIÁP BÁT KIM ĐỒNG Ở NGAY - 50M RA oto- NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN - GIAO THÔNG THUẬN TIỆN.DT 38m² xây...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!