Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.063 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      ** Bán Nhà Kinh Doanh Đỉnh – 18 PKK – Ô Tô Tránh – Gần ĐH Đông Á, FPT – Sổ Nở Hậu **

      23.5 tỷ 86 m2 273,26 triệu/m2
      🔥 DÒNG TIỀN - THANG MÁY - KINH DOANH - Ô TÔ TRÁNH TRƯỚC NHÀ, 2 THOÁNG , 18 PKK + KD ,Hệ thống PCCC đầy đủ , thoát hiểm 🏠 Nhà dân tự xây cực tâm huyết...
      Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 60 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14 triệu

      14 triệu 60 m2 0,24 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5 tầng, có 7 phòng khép kín đang cho thuê, mỗi tháng 35tr.- Vị trí cực đẹp, giáp nhiều tuyến đường sầm uất, trung tâm giao thương các Q....
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 83,5999984741211 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 16,97 tỷ

      16.97 tỷ 83,6 m2 203 triệu/m2
      83.6 mét vuông x 3 tầng – Ngọc Thụy.Chủ có việc cần bán nhanh nên ra giá đầu tư siêu hấp dẫn 203tr/ mét vuông✔ MT rộng✔ Đường oto tránh , thông...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 60 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      2 tỉ 350 tr còn cho thỏa thuận.Cần hỗ trợ NH thì ok 30 phần trăm (30 phần trăm = 700 tr ) NHÀ SHR- LẦU TRỆT - Xây mới- khu phố Tân An - P....
      Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà đất 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,38 tỷ

      6.38 tỷ 100 m2 63,8 triệu/m2
      Vị trí đẹp, phong thuỷ cực tốt, nhà mát quanh năm, nở hậu tài lộc. Phù hợp gia chủ làm ăn, công danh phát triển. Chủ cũ ở rất có lộc, công việc thuận lợi,...
      Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 46 m2 tại Phường Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,86 tỷ

      14.86 tỷ 46 m2 323,05 triệu/m2
      🌿 Một ngôi nhà đúng nghĩa “cao cửa rộng nhà” – để mỗi ngày trở về là một niềm hạnh phúc.✔️ 5 tầng KCBT chính chủ ở rất giữ gìn chỉn chu chăm sóc✔️ Không...
      Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 72 m2 tại Phố 49 - Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 72 m2 87,5 triệu/m2
      🔥 nhà phố ĐƯỜNG SỐ 49 – P. TÂN THUẬN – Q. 7 🔥💰 giá: 6 tỉ 300 tr (thỏa thuận)🏡 Thông tin chi tiết:* DT: 4m x 18m* Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng* Gồm: 3 PN –...
      Đường 49, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 26 m2 tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 26 m2 267,31 triệu/m2
      BÁN NHÀ BA ĐÌNH – ĐỘI CẤN – NGỌC HÀ – GIANG VĂN MINH5 TẦNG – 3 PN – bìa đỏ CHÍNH CHỦ – GIÁ 6.95 tỉCần bán nhà trung tâm Q. Ba Đình, vị trí đẹp kết nối...
      Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 68 m2, hướng Bắc tại Phường Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      🏡 NHÀ sổ hồng 3,8 tỉ – VỊ TRÍ ĐẸP XÃ BÀ ĐIỂM, HCM✨ Nhà đẹp – sân rộng – hẻm oto thông thoáng, phù hợp ở gia đình hoặc kết hợp KD online📐 DT: 6,8m x 10m📄...
      Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 103 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức, giá 11 tỷ

      11 tỷ 103 m2 106,8 triệu/m2
      hẻm ô tô đậu cửa, đường số 9 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Nhà mới đẹp - DT: 103m² , 5 phòng ngủ, Đông Bắc. Có sân trước và sau...
      Đường Số 9, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 49 m2 132,66 triệu/m2
      🏡 NHÀ MỚI ĐẸP – GÓC 2 MẶT THOÁNG – đầy đủ nội thất CAO CẤP HẺM 749 HUỲNH TẤN PHÁT, Q7✨ Nhà mới hoàn thiện cực đẹp, thiết kế hiện đại – chỉ xách va li...
      Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận

      Cần bán gấp căn nhà riêng 62 m2 tại Đường Cao Lỗ - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 62 m2 12,1 triệu/m2
      - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy...
      Đường Cao Lỗ, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 58 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 58 m2 18,8 triệu/m2
       Giá TT 1 tỉ 090tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 60m², ngang 4m dài  15m. - Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường 22 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 50 m2 123 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà vị trí đẹp, hẻm ô tô sát MT đường 22, KDC hiện hữu, thuận tiện ở lâu dài hoặc khai thác cho thuê. L/H ngày 0945622568/p>DT 50m2Kết...
      Đường 22, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 237 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 120 tỷ

      120 tỷ 237 m2 506,33 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Điện Biên Phủ, P. Võ Thị Sáu (Xuân Hoà), Q. 3, Thành phố Hồ Chí Minh📍 vị trí chiến lược trục Điện Biên Phủ - Lợi thế 2 MT, có hẻm...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 580 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 406 tỷ

      406 tỷ 580 m2 700 triệu/m2
      BÁN NHÀ VÕ THỊ SÁU Q3, 580 mét vuông, NGANG 18M NỞ HẬU 25M, GIÁ 406 tỉ🏢 Vị trí: Võ Thị Sáu – P. Xuân Hòa, Q. 3 | quỹ đất lớn hiếm trung tâm thành ...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 81,19999694824219 m2 tại Đường Bùi Văn Thêm - 9 - Phú Nhuận, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 81,2 m2 301,73 triệu/m2
      Bán toà nhà góc Bùi Văn Thêm – P.9, Phú Nhuận | căn hộ góc vị trí đẹp – khai thác đa công năng📍 Nằm tại khu vực trung tâm Phú Nhuận, thuận tiện kết nối...
      Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 64 m2 tại Đường Tô Ký - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 870 triệu

      870 triệu 64 m2 13,6 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 64 mét vuông (4x15,5m). Có nở hậu.- Giá 870tr...
      Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!