Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.053 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      ** Bán Nhà Kinh Doanh Đỉnh – 18 PKK – Ô Tô Tránh – Gần ĐH Đông Á, FPT – Sổ Nở Hậu **

      23.5 tỷ 86 m2 273,26 triệu/m2
      🔥 DÒNG TIỀN - THANG MÁY - KINH DOANH - Ô TÔ TRÁNH TRƯỚC NHÀ, 2 THOÁNG , 18 PKK + KD ,Hệ thống PCCC đầy đủ , thoát hiểm 🏠 Nhà dân tự xây cực tâm huyết...
      Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 62 m2 tại Đường Cao Lỗ - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 62 m2 12,1 triệu/m2
      - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy...
      Đường Cao Lỗ, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 58 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 58 m2 18,8 triệu/m2
       Giá TT 1 tỉ 090tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 60m², ngang 4m dài  15m. - Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường 22 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 50 m2 123 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà vị trí đẹp, hẻm ô tô sát MT đường 22, KDC hiện hữu, thuận tiện ở lâu dài hoặc khai thác cho thuê. L/H ngày 0945622568/p>DT 50m2Kết...
      Đường 22, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 237 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 120 tỷ

      120 tỷ 237 m2 506,33 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Điện Biên Phủ, P. Võ Thị Sáu (Xuân Hoà), Q. 3, Thành phố Hồ Chí Minh📍 vị trí chiến lược trục Điện Biên Phủ - Lợi thế 2 MT, có hẻm...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 580 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 406 tỷ

      406 tỷ 580 m2 700 triệu/m2
      BÁN NHÀ VÕ THỊ SÁU Q3, 580 mét vuông, NGANG 18M NỞ HẬU 25M, GIÁ 406 tỉ🏢 Vị trí: Võ Thị Sáu – P. Xuân Hòa, Q. 3 | quỹ đất lớn hiếm trung tâm thành ...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 81,19999694824219 m2 tại Đường Bùi Văn Thêm - 9 - Phú Nhuận, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 81,2 m2 301,73 triệu/m2
      Bán toà nhà góc Bùi Văn Thêm – P.9, Phú Nhuận | căn hộ góc vị trí đẹp – khai thác đa công năng📍 Nằm tại khu vực trung tâm Phú Nhuận, thuận tiện kết nối...
      Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 64 m2 tại Đường Tô Ký - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 870 triệu

      870 triệu 64 m2 13,6 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 64 mét vuông (4x15,5m). Có nở hậu.- Giá 870tr...
      Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 62 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 875 triệu

      875 triệu 62 m2 14,12 triệu/m2
      - sổ hồng từ năm 2015, bao sang sổ.- Xây dựng tự do, thổ cư 100 phần trăm bao giấy phép XD.- DT  62m² ngang 4m dài 15,5m-Kết cấu có 1 trệt 1...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 153 m2 tại Phường 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 153 m2 175,17 triệu/m2
      👉DTSD hơn 600m vuông ! Ngay đường Nguyễn Oanh, Tiện ích xung quanh gần: căn hộ chung cư, hotel, trường học. Đặc Biệt: đi sân bay 10'. Khu an ninh bảo...
      223/4 Đường Số 8, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 32 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 32 m2
      💥 SÁT MT Đ.18 - MÃ LÒ hẻm ô tô 2 TẦNG 32m² CÔNG NHẬN ĐỦ CHỈ NHỈNH 3 tỉ + Vị trí: hẻm ô tô gần chợ trường học trung tâm hành chính kết nối các tuyến...
      Đường Số 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 329 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 382 tỷ

      382 tỷ 329 m2 1161,1 triệu/m2
      BÁN NHÀ MT ĐIỆN BIÊN PHỦ BÌNH THẠNH, GẦN GA METRO, DÒNG TIỀN 750TR🏢 Vị trí: Điện Biên Phủ – P.25, Bình Thạnh | TS MT ngay ga Metro 📍 Tọa lạc trên trục...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 56 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 56 m2 241,08 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Bạch Mai, Q. Hai Bà Trưng, DT 56m2, MT rộng, xây mới kiên cố, thang máy hiện đại, đầy đủ nội thất. + Lưu ý: Căn này cắt lỗ nên...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 475 m2 tại Đường Đồng Nai - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 168 tỷ

      168 tỷ 475 m2 353,69 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà GÓC ĐỒNG NAI Q10, 17x26M, DÒNG TIỀN 200TR, GIÁ 168 tỉ🏢 Vị Trí: Đồng Nai ( P.15, Q. 10 cũ), nay P. Hòa Hưng, Hồ Chí Minh | căn hộ góc DT...
      Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ HOÀNG MAI - HAI BÀ TRƯNG - BỜ SÔNG SÉT - 6.82 TỶ * 37M2 - ĐẦU TƯ - 038.248.7733

      6.82 tỷ 37 m2 184,33 triệu/m2
      BÁN NHÀ HOÀNG MAI -  HAI BÀ TRƯNG - BỜ SÔNG SÉT - 6.82 TỶ * 37M2 - ĐẦU TƯ - 038.248.7733Ngay đường bờ sông Sét -  Hoàng Mai. Mặt tiền...
      Đường Đường Giáp Nhị, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 37 m2, hướng Tây-Bắc tại Hoàng Mai, giá 6,86 tỷ

      6.86 tỷ 37 m2 185,41 triệu/m2
      BÁN NHÀ HOÀNG MAI -  HAI BÀ TRƯNG - BỜ SÔNG SÉT - 6.82 TỶ * 37 mét vuông - ĐẦU TƯ - 038.248.7733Ngay đường bờ sông Sét -  Hoàng...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 46 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 6,21 tỷ

      6.21 tỷ 46 m2 135 triệu/m2
      ✨ CÓ NHỮNG QUYẾT ĐỊNH CÀNG MUA SỚM CÀNG ĐỠ ÁP LỰCNhiều a/c 35+ ở thành phố Hà Nội sau nhiều năm thuê nhà thường nói: “Giá như mua sớm vài năm…”Hiện em có...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 30 m2, hướng Nam tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 30 m2 251,67 triệu/m2
      Người quen nhờ bán ngôi nhà xây mới keng ở Phúc Lợi30 mét vuông – 5 tầng – lô góc thoáng sángđầy đủ nội thất từ TV, giường ngủ, bếp đến bàn trà…...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!