Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.041 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      ** Bán Nhà Kinh Doanh Đỉnh – 18 PKK – Ô Tô Tránh – Gần ĐH Đông Á, FPT – Sổ Nở Hậu **

      23.5 tỷ 86 m2 273,26 triệu/m2
      🔥 DÒNG TIỀN - THANG MÁY - KINH DOANH - Ô TÔ TRÁNH TRƯỚC NHÀ, 2 THOÁNG , 18 PKK + KD ,Hệ thống PCCC đầy đủ , thoát hiểm 🏠 Nhà dân tự xây cực tâm huyết...
      Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 475 m2 tại Đường Đồng Nai - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 168 tỷ

      168 tỷ 475 m2 353,69 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà GÓC ĐỒNG NAI Q10, 17x26M, DÒNG TIỀN 200TR, GIÁ 168 tỉ🏢 Vị Trí: Đồng Nai ( P.15, Q. 10 cũ), nay P. Hòa Hưng, Hồ Chí Minh | căn hộ góc DT...
      Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ HOÀNG MAI - HAI BÀ TRƯNG - BỜ SÔNG SÉT - 6.82 TỶ * 37M2 - ĐẦU TƯ - 038.248.7733

      6.82 tỷ 37 m2 184,33 triệu/m2
      BÁN NHÀ HOÀNG MAI -  HAI BÀ TRƯNG - BỜ SÔNG SÉT - 6.82 TỶ * 37M2 - ĐẦU TƯ - 038.248.7733Ngay đường bờ sông Sét -  Hoàng Mai. Mặt tiền...
      Đường Đường Giáp Nhị, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 37 m2, hướng Tây-Bắc tại Hoàng Mai, giá 6,86 tỷ

      6.86 tỷ 37 m2 185,41 triệu/m2
      BÁN NHÀ HOÀNG MAI -  HAI BÀ TRƯNG - BỜ SÔNG SÉT - 6.82 TỶ * 37 mét vuông - ĐẦU TƯ - 038.248.7733Ngay đường bờ sông Sét -  Hoàng...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 46 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 6,21 tỷ

      6.21 tỷ 46 m2 135 triệu/m2
      ✨ CÓ NHỮNG QUYẾT ĐỊNH CÀNG MUA SỚM CÀNG ĐỠ ÁP LỰCNhiều a/c 35+ ở thành phố Hà Nội sau nhiều năm thuê nhà thường nói: “Giá như mua sớm vài năm…”Hiện em có...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 30 m2, hướng Nam tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 30 m2 251,67 triệu/m2
      Người quen nhờ bán ngôi nhà xây mới keng ở Phúc Lợi30 mét vuông – 5 tầng – lô góc thoáng sángđầy đủ nội thất từ TV, giường ngủ, bếp đến bàn trà…...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 52,5 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 52,5 m2 219,05 triệu/m2
      Bán nhà Đền Lừ 52.5 mét vuông ngõ thông KD gần hồ – giá đầu tưChính chủ gửi bán ngôi nhà khu vực Đền Lừ, vị trí đẹp, ngõ thông rộng ~ 3m, cách hồ Đền...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Quỳnh Lôi - Hai Bà Trưng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      Nhà còn rất đẹp và mới, mặt ngõ thông, oto qua nhà, ở và KD đều hoàn hảo, vào đc từ nhiều tuyến phố chính (Quỳnh Lôi - Kim Ngưu - Thanh Nhàn... ).- DT 50m²,...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 75 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      ⭕️ GỐC ĐỀ MINH KHAI – ngõ tương đối rộng 4M – NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN – 75m2 GIÁ 13.x tỉ✅ DT: 74m2✅ MT: 4m✅ Kết cấu: khung cột✅ Giá: 13.tỉ——————————————📍...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 50 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà KDC đẹp Phước Long A, vị trí cực thuận tiện, vài bước ra Đỗ Xuân Hợp,  Xa Lộ thành phố Hà Nội, ngay ngã tư MK, kết nối...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 45 m2 tại Ngõ Hoà Bình 2 - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      ⭕️ 1 NHÀ RA MẶT PHỐ MINH KHAI – VỊ TRÍ KD ĐẸP – TRUNG TÂM HAI BÀ TRƯNG - ô tô TRÁNH✅ DT: 45m²T1✅ Giá: 16.x tỉ——————————————📍 cách Mặt phố Minh Khai 1 nhà...
      Ngõ Hoà Bình 2, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà 33 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 33 m2 236,37 triệu/m2
      +.Gọi 0934181121/p>+  Vị trí tuyệt đẹp, hẻm xe hơi 7m , 2 ô tô né thoải mái , ô tô đậu ngày đêm+ Khu vưc an ninh , sát VP Bộ CA2 ,thông Coopnart...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 44 m2 38,19 triệu/m2
      DT: 4x11m, 1 trệt 1 lầu, thiết kế 2 phòng ngủ + 2 toilet/PT + bếp, 1 phòng thờ.Giá 1,68 tỉ VND, còn thỏa thuận cho khách thiện chí.Nhà mới...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      KHƯƠNG ĐÌNH 6 TẦNG - NGÕ THÔNG - 2 THOÁNG - GẦN PHỐ - FULL NỘI THẤT

      11 tỷ 35 m2 314,29 triệu/m2
      Nhà đẹp Khương Đình - cách mặt phố khoảng 30m - ngõ thẳng tắp dễ đi - gần trường học và Hồ Hạ Đình - khu vực tiện ích đầy đủ, phát triển mạnh.Nhà xây khoảng...
      Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 53 m2 tại Phố Đại La - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 53 m2 386,8 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, thẳng 50m ra mặt phố Đại La, ôtô đỗ cửa vào nhà thoải mái, là tuyến Vành Đai 2.5 đã Quy Hoạch ổn định, vô cùng thuận tiện để di chuyển mọi địa...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 97 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 650 tr

      650 triệu 97 m2 6,71 triệu/m2
      SHR, thổ cư.Kết cấu nhà: trệt, 1 lầu, 4 PN, có PN trệt, sân trước rộng rãi.Đang cho thuê với dòng tiền 7,5tr/thVị trí có tiềm năng tăng giá theo Vành Đai 2,...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 64 m2 tại Đường Dương Thị Mười - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 64 m2 18,75 triệu/m2
      - DT: 64 mét vuông,ngang 4 dài 16, giá 1 tỉ 100 tr còn thỏa thuận.- hẻm ô tô đi thoải mái, Đông Nam.- SHR năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 250 m2, hướng Đông tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 250 m2 114 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu tòa nhà dịch vụ, 6 tầng tại Đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hòa, Tp Sài Gòn.- pháp lí SHR, NH cho vay, hoàn công đầy đủ.- gồm 43p,...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!