Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 9.090 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - 2 - Mỹ Tho, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      + Nhà ngay chợ tiện mua bán, 3,8*18,5m trung tâm thành phố Mỹ tho.+ Nhà 3 tầng, 1 sân thượng, 2  toilet, 3 PN DT, 153m xây dựng.+ Nhà vuông dép chữ...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 2, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, mặt tiền 5m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà Diên An - Đoạn đường Bà Đề - Một trệt - một lầu.------------------------------------------------- Nhà mới đc xây dựng vô cùng chắc chắn,...
      Đường Bà Đế, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Y Moan - Buôn Ma Thuột, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      Giảm 300 tr bán nhanh nhà Y Moan.Giá: Từ 2.95 tỉ còn 2.65 tỉ.- Dt: 5*20m - hướng: Đông - plý: TC.Tiềm năng tăng giá cực cao.- Ngay trung tâm TP, gần các...
      Đường Y Moan, Xã Cư Ebur, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 140 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 32 - Châu Thành, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 140 m2 15 triệu/m2
      Nhà đẹp mới đẹp vị trí cực đẹp luôn a/c.Cách trạm thu phí cao tốc Trung Lương - Sài Gòn 500mét.1 Trệt 1 lầu nội thất đầy đủ đường xe 3 tấn 5.Sân đậu ôtô...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Thân Cửu Nghĩa, Châu Thành, Tiền Giang
      T
      Thức Bất Động Sản Miền Tây Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 103 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Yên, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 103 m2 29,03 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mới tinh, nội thất đẹp lung linh tại khu HC 15 - Liên Bảo.DT: 103 mét vuông.căn hộ chung cư: 3 PN 2  nhà vệ sinh.Hướng:...
      Phố Đặng Dung, Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 21 m2, mặt tiền 3m tại Phường 12 - Bình Thạnh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 21 m2 140,48 triệu/m2
      Kết cấu: Trệt 1 lầu có logia.Gồm: 2 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, đầy đủ công năng.Vị trí: Nằm gần trường cấp 1,2,3, gần chợ, BV, Uỷ Ban...
      Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 90 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa An - Cẩm Lệ, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 90 m2 32,12 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường 5m5 lề 3m - kiên cố gần Đinh Liệt, Nguyễn Đình Tứ - Cách bến xe trung tâm chỉ 400m.DT: 90m2 (5x18m).Đông Nam.Nhà 2 tầng có sân, phòng...
      Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường Huỳnh Cung - Thanh Trì, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 35 m2 75,72 triệu/m2
      Cần bán nhà rẻ đẹp ở Huỳnh Cung trung tâm xã Tam Hiệp, gần đường 25 m đang mở thông sang Linh Đàm, * DT: 35 m, 4,5 tầng, 2 mặt thoáng - Tầng 1 để xe, bếp, 1...
      Đường Huỳnh Cung, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 34 m2 tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 34 m2 79,42 triệu/m2
      Bán nhà 34m2* 5T Nam Yên Lũng - An Khánh, gần cầu An Khánh, oto đỗ cửa giá 2,7 tỉ liên lạc 0988 192 ***- DT 34m2.- MT: 3,5 m.* Nhà xây dựng kiên cố, riêng...
      Đường Nam Yên Lũng, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 32 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Cầu Cốc - Nam Từ Liêm, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 32 m2 82,82 triệu/m2
      Bán nhà Tây Mỗ DT 32m*5 tầng phong cách châu âu cách 1 nhà ra ngõ thông, đường oto giá 2,65 tỉ. liên hệ 0988 192 ***- DT 32 mét vuông.- MT = hậu...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - Dĩ An - Dĩ An, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 59 m2 49,16 triệu/m2
      __Cần bán ngôi nhà 1 lầu 1 trệt gần trường học Dĩ An C Lý Thường Kiệt, P. Dĩ An__Dt: 60 mét vuông, thổ cư, đường ôtô, hướng bắc Vi trí đẹp trung tâm...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà 3 tầng, 80 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 80 m2 35,63 triệu/m2
      Em dung đang bán những ngôi nhà sau khu vực Tô Hiệu.1/ Nhà kiệt 172 Tô Hiệu: Giá 2 tỉ 9x (ngang 6m2).2/ Nhà kiệt 192 Tô Hiệu: Kiệt oto giá 3 tỉ 45 (3 tầng...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 76 m2 tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 76 m2 29,61 triệu/m2
      Chính chủ mở bán nhà kiệt xe tăng Đường Tôn Đản.Kiệt 1006.Nhà 2 tầng 2mê đúc, 3PN, 2  nhà vệ sinh.Phòng thờ, sân để xe, công năng đầy đủ.- Đặc biệt...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Thọ Tây, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Thuận, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      N514.Bán nhà 1T1L 135 mét vuông gần Chợ Q. P. Tam Hiệp, TP Biên Hòa chỉ 2,3 tỉ.DT sàn 135 mét vuông. Ngang 3,8m. Dài 18m.Nhà 1 trệt 1 lầu có...
      Đường Phạm Văn Thuận, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 768 - Bửu Long - Biên Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      - pháp lí sổ riêng - 100 phần trăm thổ cư.- Công năng sân oto 03 PN.- Tiện ích xung quanh đầy đủ. Chợ trường, UB, NH, nhà thờ, BV chưa đến 800m.- Di...
      Đường ĐT 768, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Quốc lộ 1A - Bình Minh - Trảng Bom, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán ngay mảnh đất trên có nhà c4 Bình Minh.Dt: 9x25m full thổ cư.Cách QL1A 200m.Cách trục chính Giang Điền 50m.Gần cây xăng Phong...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp nhà sổ riêng 307 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông tại Xã Diên Phú - Diên Khánh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 307 m2 8,15 triệu/m2
      Cần sang nhượng quán coffee đang hoạt động KD tại Xã Diên Phú - Diên Khánh.- Tổng DT: 307m2 (thổ cư 80m2), ngang 14m. Mặt hông có đường hẻm 1,8m.- Hướng...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Quyền - An Hòa - Biên Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu 84,8 mét vuông P. An Hoà, TP. Biên Hoà chỉ 2ty8 - DT: 4*21 ( 84,8 mét vuông)- Nhà gồm: 1PK, 3 phòng ngủ, 1P.bếp, 2wc-...
      Đường Ngô Quyền, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.