Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 9.090 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ - Nha Trang, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      Bán đất tặng nhà c4 P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.Hẻm Điện Biên Phủ, đối diện bến xe Phía Bắc, hẻm hiện trạng 2m5.+ DT: 99,8 mét vuông, ngang 5m.+ Hướng...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Ngọc Sứ - Bình Thủy, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 45 m2 47,78 triệu/m2
      Cần bán nhà 1 trệt 1 lầu trung tâm An Thới Bình Thủy gần chợ gần trường học cấp 1 cấp 2 xung quanh có nhiều tiện ích khác.DT: 5*9 (45m2) tổng DT xây dựng 90m2.
      Đường Đồng Ngọc Sứ, Phường An Thới, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán ngay nhà riêng 532 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 532 m2 3,95 triệu/m2
      Bán nhà gần ngã 4 nông trường.- Gần khu công nghiệp Phước Đông.- 532m2 full thổ.- MT nhựa quy hoạch 30m.- Giá chỉ 2.1 tỉ quá ngộp.Alo em 0393 666 ***
      Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh
      N
      Đặng Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Ngọc Sứ - Bình Thủy, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 45 m2 50,67 triệu/m2
      Nhà góc 2 MT pháp lí hoàn công. diện tích sử dụng 90 mét vuông.liên hệ ngay 0939 041 ***
      Đường Đồng Ngọc Sứ, Phường An Thới, Bình Thủy, Cần Thơ

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Biên Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà lầu P. Tân Vạn Tp. Biên Hoà.--------------------------+ Nhà 1 lầu 1 trệt thiết kế mẫu hiện đại, sang trọng gồm phòng khách, 3 PN, phòng thờ,...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai.

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 90 m2 tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 90 m2 30 triệu/m2
      Gã nhanh 2 ngôi nhà mới đẹp - vĩnh thạnh - gần BVTG - Nhà 2 tầng xã vĩnh hiệp nha trang Căn 1 : DT : 90 mét vuông ngang 6m, Tây Bắc, giá : 2,7 tỉ...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy BDS KHÁNH HÒA Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 33 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 33 m2 75,76 triệu/m2
      ** NHÀ NHỎ XINH - ẤM ÁP - HẠNH PHÚC - Vị trí đắc địa, ngay gần trường đại học NH, Học Viện Tư Pháp, đại học Cảnh Sát.- Nhà mới đẹp vô ở ngay.- Hàng xóm...
      Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 20 m2 tại Phường Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 20 m2 121 triệu/m2
      NHỈNH 2 tỉ - NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM HAI BÀ TRƯNG - ngõ tương đối rộng - bìa đỏ CHÍNH CHỦ DT: 20m2, 4 tầng, giá chào 2,42 tỉ ( có tl )+ Nhà đẹp long lanh, giá...
      Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 54 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Vĩnh Hòa - Nha Trang, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 54 m2 47,23 triệu/m2
      BÁN NHÀ KHU TẬP THỂ Z753 P.VĨNH HÒA NHA TRANG KHÁNH HÒA- DT 54 mét vuông, ngang 4m, diện tích sử dụng 120m2- Đường trước nhà 7- 8m, đường thông -...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 82 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - Biên Hòa, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 82 m2 25 triệu/m2
      Bán nhà c4,P.Bửu Hoà ngang 6m,gần ủy ban nhân dân Bửu Hòa, Chợ Đồn,sổ hồng thổ cư, hẻm ô tô giá chỉ 2tyDT = 82 m2 (ngang 6 dài 13).- Sổ riêng thổ cư,...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 84 m2 tại Đường Đồng Khởi - Tân Hiệp - Biên Hòa, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 84 m2 35,12 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Khu Gia Viên P.Tân Hiệp, gần trường Đinh Tiên Hoàng, thích hợp vừa ở+KDGiá bán ngay: 2TỶ950 ( giá cũ 3tỷ4 ) DT: 6,5M X 13M Sổ riêng thổ...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Hữu Nghĩa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 64 m2 33,6 triệu/m2
      Nhà 1 trệt/ lầu - P. Hoá an gần nhà thờ, chợ - công ty POUCHEN- diện tích sử dụng : 126m - sổ hồngTHIẾT KẾ: phòng khách , 3 PN (1 PN dưới) , khu vực ...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Tân Vạn - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 0 m2
      2,2 tỉ - Bán nhà 1 trệt 1 lầu + Lửng cách đường Bùi Hữu Nghĩa 100mp.Tân Vạn, Tp.Biên Hòa DT: 50,9m2, thổ cư: 100 phần trăm (5,44x9,7m) nở hậu 6m Cách...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà riêng 86 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đông Phước - Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 86 m2 32,56 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT hẻm ô tô Đông Phước- Phước Long- Dt: 86,2m(ngang 8,86m)- Hướng: Nam- Đường: 3,2m qh 5m và đường 2m- thiết kế nhà gồm 3 phòng ngủ,...
      Đường Đông Phước, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà riêng 85 m2 tại Đường Trường Chinh - An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 85 m2 27,65 triệu/m2
      Bán nhà kiệt oto Trường Chinh 85 mét vuông chì nhỉnh hơn 2 tỉ.Mô tả:4 PN.2  toilet.1 sân phơi.1 sân để xe.Vị trí:- Kiệt oto Trường Chinh.- Bán...
      Đường Trường Chinh, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Kỳ, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 90 m2 25 triệu/m2
      Chỉ hơn 1 tỉ rưỡi sở hữu nhà 90m2 tại Hòa Quý.Mô tả:- nhà cấp 4 DT 90m2.- MT ngang 4.6m nở hậu.- Công năng:+ 2 PN.+ 1 phòng khách.+ 1  nhà vệ ...
      Đường Bình Kỳ, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà shr 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đường 2/4 - Nha Trang, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      nhà c4 hẻm 2/4 ngay trường Trưng Vương, p. Vạn Thắng, tp. Nha TrangDT: 68,9 m²Nhà gồm: 2 PN, sân rộng rãiXung quanh nhiều dịch vụ tiện ích, siêu thị,...
      Đường 2/4, Phường Vạn Thắng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 83 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Nha Trang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      BÁN nhà c4 HẺM oto NGUYỄN KHUYẾN - P VĨNH HẢI-TP NHA TRANG- DT: 83m2 (ngang 4m)- Đường 5m và 5,6m xe oto ra vào thỏa mái- Hướng Tây và hướng đông- Kết cấu...
      Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.