Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 9.090 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 20 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phúc Xá - Ba Đình, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 20 m2 115 triệu/m2
      NHỈNH 2 tỉ- CÓ NHÀ PHÚC XÁ - BA ĐÌNH - LÔ GÓC - NGÕ THÔNG GẦN PHỐ - NHÀ ĐẸP 4 TẦNG Ở NGAY - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN,- Phúc Xá 17/20m, 4 tầng, 2.3 tỉ Ba Đình-...
      Đường Phúc Xá, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phúc Xá - Ba Đình, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 30 m2 88,34 triệu/m2
      siêu hiếm - NHÀ PHÚC XÁ - BA ĐÌNH - oto ĐỖ CỬA VÀO NHÀ - VÀI BƯỚC SANG PHỐ CỔ - Phúc Xá 30m, 2 tầng, MT 3.5m, 2.65 tỉ Ba Đình- bìa đỏ ĐẸP SẴN SÀNG GIAO...
      Đường Phúc Xá, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 30 m2 85 triệu/m2
      💥 cực hiếm NHÀ 3,5 TẦNG DÂN XÂY-garage oto VÀO NHÀ✅MẶT NGÕ oto - THÔNG - KD NHỎ + Vị trí đẹp, hiếm nhà bán, mặt ngõ thông, oto qua, KD nhỏ.+ Khu vực dân...
      Đường Vĩnh Quỳnh, Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Văn Nguyễn - Tân Định - Quận 1, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 55 m2 51,82 triệu/m2
      Xoay vốn làm ăn bán nhà đường Nguyễn Văn Nguyễn, P. Tân Định, Q. 1. Giá 2tỷ850 thương lượng/55m2.- Nhà mới rất thích hợp xuống tiền để mua đầu tư cho thuê...
      Đường Nguyễn Văn Nguyễn, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng tại Phường 4 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 0 m2
      * Chính chủ cần tiền gấp bán nhà đẹp đường Nguyễn Duy Dương - P. 4 - Q. 10. Đang cho thuê 21tr/tháng, hơn 3 tháng nữa hết HĐ thuê- Gần chợ Nhật Tảo, BV Hòa...
      Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Dương Thị Mười - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 48 m2 53,13 triệu/m2
      Bán nhà mới sổ hồng riêng BV- Q. 12. 2 lầu 4 PN. Giá 2,55 tỉ/TL.- Giá 2,55 tỉ còn thỏa thuận. Tặng đầy đủ nội thất- DT đất: 4x12m(48 mét vuông)-...
      128 Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng tại Đường 4 - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 0 m2
      Cuối năm bán nhà ĐS 4, P16, Gò Vấp.Giao Lê Văn Thọ, khu dân cư an ninh.hẻm ô tô 4m ra vào thoải mái, có hỗ tợ vay NH 60 phần trăm.DTCN...
      Đường 4, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đường L - An Bình - Dĩ An, giá 2,74 tỷ

      2.74 tỷ 150 m2 18,27 triệu/m2
      Mình chủ cần bán dãy Nhà trọ DT 150m ngang 7,5m Tân Bình ,Dĩ An gần đường Liên Huyện, đang cho thuê đc tháng 7 tr_trong KDC đường nhựa 12mVị trí cách vòng...
      Đường Liên Huyện, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thuận Giao 24 - Thuận An, giá 2,74 tỷ

      2.74 tỷ 65 m2 42,16 triệu/m2
      Tôi chủ Cần tiền giải quyết công việc trước tết bán nhà 2 lầu đường nhựa 12m gần đường 22 /12 và chợ đêm Hòa Lân- DT 65 mét vuông ( 5x13m ) thổ cư...
      Đường Thuận Giao 24, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 20 m2, mặt tiền 3m tại Đường An Hòa - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 20 m2 132,5 triệu/m2
      siêu hiếm - TRUNG TÂM HÀ ĐÔNG - SÁT PHỐ SẦM UẤT - DÂN TRÍ CAO - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN- Phố An Hoà bắt giao với Nguyễn Trãi (đối diện Học viện An Ninh) thông...
      Đường An Hòa, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Phường 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 56 m2 44,47 triệu/m2
      * Chính chủ kẹt tiền bán ngay nhà đẹp đường Mai Lão Bạng - P. 13 - Tân Bình. Đang cho thuê 23tr/tháng, hơn 3 tháng nữa hết HĐ thuê- Thông ra đường Cộng...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 25 m2 tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân Nam - Thanh Xuân, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 25 m2 112 triệu/m2
      Chỉ 2.8 tỉ nhà 25m 4 tầng Triều khúc 3 bước ra ô tô, hơn 100m ra hồ ngõ tương đối rộng thoáng dân xây.- Nhà 4 tầng mỗi tầng 1 ngủ 1  nhà vệ sinh,...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 36 m2 tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,93 tỷ

      2.93 tỷ 36 m2 81,39 triệu/m2
      Bán nhà Tứ Hiệp.DT rộng 36 mét vuông - 5 tầng dân xây chắc chắn. Chỉ 2.93 tỉ có thỏa thuận.bìa đỏ chính chủ sẵn sàng sang tên.L/H 0968 928 ***
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 45 m2 52 triệu/m2
      Gia đình đồng lòng bán gấp nhà đường Nguyễn Thượng Hiền, P. 5, Phú Nhuận.DT: 4,5m x 10m (45 mét vuông).Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, logia thoáng...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 40 m2 tại Đường Vườn Chuối - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 40 m2 71,5 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn KD bán nhanh ngôi nhà đường Vườn Chuối, P. 4, Phú Nhuận.giá cả thỏa thuận.DT: 4x10m, 1 trệt - 2 lầu, sân thượng.Kết cấu: 3 PN, 4 WC,...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Đường 768 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 90 m2 27,23 triệu/m2
      Bán nhà khu dân cư Lavender tín khải xã Thạnh Phú gần đường đồng khởi, Biên Hoà (chính chủ).TT trước 799 tr dọn vào ở, còn lại NH hỗ trợ.DT: 5 x 18m (sổ...
      Dự án Lavender City, Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhà đẹp 2 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Thủ Dầu Một, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Chủ hạ giá, cần bán nhà trệt lầu gần BV 512. Hiệp Thành, TDM, BD. 5x25m, thổ cư 84m2P. Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình DươngChủ đại hạ giá, cần bán ngay!Nhà...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 135 m2, mặt tiền 12m tại Đường Mỹ Phước Tân Vạn, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 135 m2 17,41 triệu/m2
      Bán ngôi nhà vừa xây nằm ngay trung tâm hành chính Bến Cát, KĐT và công nghiệp rất phát triển ở Bình Dương giá rẻ vì đang kẹt vốn.- DT: 135m2 (4,5 x 30m2)...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.