Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 9.090 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hàn Mặc Tử - Huế, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 81 m2 35,19 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà 3 tầng đón tết đã hoàn thiện nội thất chỉ 2,85 tỉ.Công năng đầy đủ: Phòng khách, 4 PN, bếp, 3 phòng vệ sinh, sân phơi, phòng thờ,Nhà đc...
      Đường Hàn Mặc Tử, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Phan Đăng Lưu - Tuy Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Chú ý! một căn duy nhất khu nội bộ Phan Đăng Lưu P9.Nhà 1 trệt 1 lầu cách Hùng Vương 500m. Tuy Hòa Phú Yên.Gần Vincom, ven biển, các trường học, chợ...Nhà...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Cao Lãnh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      - Bán ra ngay ngôi nhà cấp 4 trực thuộc tại xã Tân Thuận Tây, TP Cao Lãnh.MT 10 x 18m với tổng DT đất 181.7 mét vuông (150 mét vuông đất...
      Đường Nguyễn Hữu Kiến, Xã Tân Thuận Tây, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Cao Lãnh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 102 m2 21,57 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà CẤP 4 CÒN MỚI TIN TẠI HÒA THUẬN TP CAO LÃNHVị trí trực thuộc tại đường Hòa Tây, Hòa Thuận, TP Cao Lãnh.Cách trục ngã 3 Nguyễn Thái Học...
      Đường Hòa Tây, Phường Hoà Thuận, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 tầng vừa xây ngay Cầu Dứa - Phú Nông gần kdt Vĩnh Điềm Trung - Vĩnh ngọcNhà xây mới gồm 3 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh, phòng khách bếp...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà 104 m2, hướng Đông tại Đường Y Moan - Cư E Bur - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 104 m2 28,75 triệu/m2
      Vị trí: Tại hẻm cấp 2 cuối Y Moan.Nhà thiết kế 2 mê cực kỳ kiên cố với tường 20, có thêm vỉa hè 2.3m, và lợi thế ngang 8 mét nên cực kỳ rộng thoáng.Gồm sân...
      Đường Y Moan, Xã Cư Ebur, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng tại Xã Long Điền - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      - Khu nhà có vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển: Gần chợ, trường học, BV.- Nhà xây hết đất. Kiểu nhà thiết kế với các tiện ích: Sân rộng có bãi đỗ xe...
      Xã Long Điền, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Sen - Lê Chân, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 40 m2 60 triệu/m2
      Giảm từ 2,8 tỉ xuống 2,4 tỉ ngôi nhà 4 tầng 1 tum ngõ 193 Hồ Sen, 96 Chợ Hàng, 2 MT, 40m2.Ngang 4,2m x 9,6m.Tây Nam, sổ đỏ chính chủ.ngõ tương đối ...
      Ngõ 193, Đường Hồ Sen, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 47 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Quyết Thắng - Biên Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 47 m2 46,81 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu còn mới, đẹp P. Quyết Thắng, gần D2D chỉ 2tỉ2.+ Nhà P. Quyết Thắng, đường Hà Huy Giáp, gần chợ, tỉnh uỷ, D2D.+ DT: 47,5 mét ...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 550 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Bắc tại Đức Trọng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 550 m2 3,64 triệu/m2
      Cần bán nhà đất tại Xã Ninh Gia - Đức Trọng có giấy tờ đầy đủ.DT: Hơn 550m2 đã chuyển 100m2 thổ cư. Nhà còn mới.MT dài hơn 16m. Cách QL 20 500m2. Đường bê...
      Xã Ninh Gia, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 47 m2 tại Đường 3/2 - Thuận Phước - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 47 m2 53,2 triệu/m2
      - Chủ gởi bán nhà Kiệt đường 3/2 - Q Hải Châu.- Nhà cách đường 3/2 40M, cách đường Hàn Mặc Tử 40M thông tứ hướng xung qoanh nhiều tiện ích.- Dt: 47 mét...
      Đường 3/2, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thị Trung - An Phú - Thuận An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu MT đường nhựa 10m, P. An Phú, Thuận An chỉ 2,6 tỉ (quá rẻ).DT: 68,4 mét vuông (4,89x15m) thổ cư 100 phần trăm.Thiết kế: Sân...
      Đường Lê Thị Trung, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Căn hướng Đông Nam hiếm hoi trong KĐT Himlam Hồng Bàng đã có bìa giá chỉ 3,0x tỉ.- Nằm trong khu phân lô cao cấp, an ninh tốt, hạ tầng giao thông...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 46 m2 55,44 triệu/m2
      Chủ chuyển công tác gửi bán nhà 4 tầng 46 mét vuông tâm huyết vị trí ngay cầu vượt Đông Hải, Vườn Hồng DT 46 mét vuông ngang 5m xây 4 tầng 2...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đông Hải 2, Hải An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 25 m2 tại Phố Đại La - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 25 m2 94 triệu/m2
      ĐẠI LA - SỔ 20m - Xây 25m - MT 3.6m - 4 TẦNG - 4 ngủ - 3  phòng vệ sinh - căn hộ góc - TRƯỚC NHÀ RỘNG 3mTừ nhà ra phố chỉ 70mbìa đỏ chính chủ...
      Phố Đại La, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 20 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 20 m2 127,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngôi nhà Tôn Đ ức Thắng, Đống Đa trung tâm TP.Nhà lô góc, thoáng sáng, gần đường oto. Nhà xây 4 tầng chắc chắn, thiết kế hợp lý 2 PN,...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tỉnh lộ 824 - Đức Hòa, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 110 m2 22,28 triệu/m2
      cần bán ngôi nhà vừa xây MT đường bê tông 4,5m cách đường 824 vào 500m - ấp bình tiền 1 xã Đức Hòa Hạ Đức Hòa Long An- khu vực rất đông dân có đầy đủ tiện...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 72 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lung - Hóa An - Biên Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      Bán nhà 1T2L Hóa An gần vòng xoay Cầu Hang sổ hồng thổ cư đường oto thông thoáng - DT: 73 mét vuông (4x17), sổ hồng thổ cư - Vị trí: cách đường...
      Đường Nguyễn Văn Lung, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.