Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 9.082 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu nhà đất 66 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Văn Tiên - Tân Phong - Biên Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 66 m2 34,85 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gửi bán ngôi nhà 1T1L tại KP9 phuong Tân Phong, Biên Hoà, Đồng Nai.cách đường Nguyễn Văn Tiên 200m. Cách chợ 26, bách hoá xanh, trường...
      Đường Nguyễn Văn Tiên, Phường Tân Phong, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Đoàn Kết - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 64 m2 43,6 triệu/m2
      Bán nhà ở đường Đoàn Kết, Bình Thọ, Thủ Đức. hotline 0902 918 ***.Giá: 2tỷ790 DT: 64m²(4x16m).Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu, phòng khách, bếp, 4 PN, 5...
      Đường Đoàn Kết, Phường Bình Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 44 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 2 - Tân Bình, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 44 m2 48,87 triệu/m2
      Đi Mĩ định cư bán nhà ở đường Phạm Văn Hai, P. 2, Tân Bình. Khôi 0902 918 ***. Giá 2tỷ150 thỏa thuận trực tiếp.Nhà có SHR, pháp lý đầy đủ.Kết cấu: 1...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 80 m2 tại Đường 14 - Hưng Định - Thuận An - Bình Dương, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 80 m2 35,62 triệu/m2
      Cần Bán nhà c4 Mới Đẹp Sạch Sẽ Hưng Định Thuận AnDT 5.3m x 15.5m / 55.5m Thổ Cưnhà c4 Xây Dựng Rất Kiên Cố. Công Năng 2 phòng ngủ.  nhà vệ ...
      Đường Betong 4m, Phường Hưng Định, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà đất 60 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 60 m2 47,17 triệu/m2
      SIÊU PHẨM nhà mặt tiền NGUYỄN HỮU CẢNH – BÌNH THẠNH•••———————••⚪️••———————•••Giá chỉ: 2 tỉ 830 tr (thỏa thuận)Vị trí đắc địa: Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Bình...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 62 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 62 m2 35,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà đẹp tại đường Phú Hữu, Thủ Đức – giá siêu mềm cho khách thiện chí!DT: 62m2 (ngang 4.7m x dài 13m)Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1...
      Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 72 m2 tại Xã Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 72 m2 36,81 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán DT: 4m x 18m.MT đường tổ 11. Hẻm Quách Điêu, Vĩnh Lộc A, Bình Chánh.nhà c4 , đang cho thuê 4.5tr/tháng KDC đông, có nước sạch.Nhà hướng...
      Đường Ấp 6B, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 40 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Vĩnh Cát - Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 40 m2 67,5 triệu/m2
      Bán  nhà 3 tầng 40 m² ngang 4,5m trong ngõ Vĩnh Cát.Ngõ trước nhà rộng 2,5m. oto chuyển đồ vào tận nơi.  Hướng : hướng Đông Bắc- Dt : 40m² ngang...
      Phố Vĩnh Cát, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà riêng 121 m2 tại Đường Đại Linh - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 121 m2 23,15 triệu/m2
      Nhà bán hiện trạng cấp 4, đang cho khách thuê, rộng rãi thoáng mát. Cách 50m là đường Lê Quang Đạo nối dài mới thông xe. Hiện tại nhà chưa có sổ, nộp thuế...
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 11 - Tân Bình, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 60 m2 44,67 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay ngôi nhà 1 trệt 2 lầu + sân thượng, vô ở ngay!Thông tin chi tiết:DT: 60m2 (5m x 12m)Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng thoáng...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 58 m2 tại Đường Tái Thiết - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 58 m2 43,11 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh siêu rẻ chỉ một căn duy nhất đường Tài Thiết, p11, Tân BìnhGiá chỉ: 2tỷ500tr ( còn thỏa thuận)Dt: 58 mét vuông (4,5m...
      Đường Tái Thiết, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 105 m2 tại Đường 768 - Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 105 m2 19,05 triệu/m2
      CHỈ 2 tỉ SỞ HỮU ngôi nhà CÁCH TRẠM THU PHÍ BỬU LONG 50m-4 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh SÂN ô tô-5x21 Sổ riêng thổ cư  -Đường nhựa vỉa hè ,...
      Đường 768, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn nhà 90 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 2,2 tỷ

      2.2 tỷ 90 m2 24,44 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 1 lầu hiện đại xây dựng kiên cố - 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, logia, sân đỗ ô tô, khu vực bếp - Tặng...
      Đường Hương Lộ 7, Xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 90 m2 tại Xã Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 2,2 tỷ

      2.2 tỷ 90 m2 24,44 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 1 lầu hiện đại xây dựng kiên cố- 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, logia, sân đỗ ô tô, khu bếp- Tặng nội thất cơ bản trị...
      Đường Hương Lộ 7, Xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà riêng 70 m2 tại Phường Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 70 m2 38,29 triệu/m2
      Tập thể tầng 2 phố Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng - DT 70m, 2 ngủThiết kế:  - Gần các trường Kinh tế Quốc dân, Bách Khoa, Xây Dựng...- 2 ngủ, bếp  nhà ...
      Phường Quỳnh Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 60 m2 49,17 triệu/m2
      NGON BỔ RẺ THIẾT KẾ ĐẸP ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG•••—————••🪙••—————•••▪️ Giá : 2.95 TL▪️ Vị Trí : Phạm Văn Bạch P. 15- Tân Bình - Sài Gòn▪️ Hướng : hướng Tây ...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 62 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,93 tỷ

      2.93 tỷ 62 m2 47,26 triệu/m2
      bán nhà đẹp lê hồng phong, p12, Q. 10 – giá chỉ 2 tỉ 930 trDT: 62m² (5 x 12,4m) – 1 trệt 1 lầu – sổ riêng, công chứng ngaycần bán gấp ngôi nhà cực kỳ dễ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 60 m2 tại Xã Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Nhà chính chủ hẻm xe ba gác long thượng bình chánh cần bán 2,3 tỉ còn thỏa thuận chủ  nhà thiết kế 1 trệt 1 lầu đúc kiên cố , đầy đủ công năng sử dụng...
      Đường Long Thượng, Xã Hưng Long, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.