Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 9.082 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 12 m2 tại Đường Nguyễn Văn Nghi - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 12 m2 175 triệu/m2
      CHỈ 2.1 tỉ - SỞ HỮU ngôi nhà 2 TẦNG 2 NGỦ - full nội thất - NGAY NGÃ 5 GÒ VẤP - BV175 - BA BƯỚC RA MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN NGHI - NHÀ ĐẸP Ở NGAY.+ Vị trí:...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 7, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 55 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Hoàng Tăng Bí - Bắc Từ Liêm, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 55 m2 42,73 triệu/m2
      - DT 55m2, nội thất đầy đủ vô ở ngay.- Gần Học viện Tài chính, đại học Mỏ, trường cấp 1 Đông Ngạc.- oto đỗ ngày đêm, khu ở yên tĩnh.- Sổ đẹp sẵn...
      Đường Hoàng Tăng Bí, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 62 m2 tại Phường 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 62 m2 40,31 triệu/m2
      Chú Ba kẹt tiền cần bán nhanh ngôi nhà tại p5, Q. Tân Bình (p Tân Sơn Nhất, Thành phố Hồ Chí Minh mới)- Vị trí: đường Cách Mạng Tháng 8, p5, Q. Tân...
      Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 150 m2 tại Đường Vành Đai 4 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 150 m2 14,67 triệu/m2
      Cô chú cần tiền, đang kẹt nên bán nhà trọ. - DT 150m². SHR chính chủ- thổ cư 100%- hiện tại thu nhập 8tr tháng- vị trí: khu J, thuộc Mỹ Phước 3, P. thới...
      Đường Vành Đai 4, Xã Thới Hòa, Huyện Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 8 - Phú Nhuận, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 70 m2 34,28 triệu/m2
      chính chủ đi nước ngoài cần nhượng lại ngôi nhà tại hẻm 192 Nguyễn Trọng Tuyển, p8, Phú Nhuận- Vị trí: hẻm 192 Nguyễn Trọng Tuyển, p8, Phú Nhuận- Kết cấu:...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 120 m2 tại Đường Hồ Văn Cống - Thủ Dầu Một, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 120 m2 24,59 triệu/m2
      vị trí: Hồ Văn Cống, P. Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một ( đc cũ).         Hồ Văn Cống, P. Chánh Hiệp, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.(...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn nhà đẹp 35 m2, hướng Tây tại Phố Khúc Thừa Dụ - An Biên - Lê Chân - Hải Phòng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 35 m2 61,43 triệu/m2
      Ngõ 47 Khúc Thừa Dụ thông sang Khúc Hạo.Gần trường học, chợ, bến xe, tiện ích trong bán kính 500m không thiếu thứ gì!!!View thoáng mát- DT: 35m2- hướng :...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 80 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 2/4 - Vĩnh Hòa - Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
       Nhà gác gần 80 mét vuông tại Bắc Nha Trang! - DT: Gần 80 mét vuông, ngang 5,2m - Hướng: hướng Đông Bắc - Thiết kế:...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà 106 m2 tại Đường Long Phước - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 106 m2 27,36 triệu/m2
      Nhà hiếm DT 106 mét vuông bao rộng5,7 x 19,2Giá rẻ 2,9tỷnhà c4 còn mới với sân phía trước rộng để xe và đồ thoải mái, phòng khách và 2 PN riêng...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 35 m2, hướng Đông tại Đường 1C - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 35 m2 71,43 triệu/m2
      🔥 GIẢM HẲN 1 tỉ – NHÀ đường 1C - Bình Hưng Hoà A – 35 mét vuông – HẺM THÔNG 🔥DT: 4.1 x 8.5m (~35 mét vuông)Vị trí vàng: Bùnh Hưng Hoà A, Q....
      Đường 1C, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 64 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 64 m2 35,91 triệu/m2
      - NHỈNH 2 tỉ 298, 64 mét vuông - ÔTÔ ĐỖ CÁCH NHÀ một căn+ 64 mét vuông (5.3x13m), 3 tầng, 4 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh, phòng trà,...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 80 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      BÁN hẻm ô tô GIÁ RẺ Ở TP- NGAY VINCOM NGUYỄN XÍ - BÌNH THẠNH - DT: 80M2(4,3X17) - Kết cấu: 4 TẦNG - 6PN - CHỈ 2,8 tỉ+ Nhà Thật - Giá Thật -...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 81 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 14 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 81 m2 34,56 triệu/m2
      - BÁN ngôi nhà HUỲNH VĂN BÁNH PHÚ NHUẬN - DT: 81m², NGANG 5M NỞ HẬU 5,8M - 1 TRỆT 3 LẦU SÂN THƯỢNG - 6  phòng ngủ,6...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 14, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 34 m2 tại Phố Phùng Hưng - Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 34 m2 77,95 triệu/m2
      HẠ GIÁ! NHÀ 2,5 TẦNG PHÙNG HƯNG – PHƯỚC LONG – GIÁ 2,65 tỉ • DT: 34,2 mét vuông (ngang 3,86m – nở hậu)• DTSD 72,3 mét vuông – SHR hoàn công• Kết...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà sổ hồng riêng 47,400001525878906 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 47,41 m2 52,54 triệu/m2
      Giá 2 tỉ 490 tr, bớt lộcNhà SHR P. Đông HòaDT 47,4m², thổ cư 100%Ngang 7,9m nở hậu đẹp, Đông NamNhà có gác 2 PN, phòng khách rộng, bếp,  nhà vệ ...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 13 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Duy - 9 - Quận 8, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 13 m2 167,7 triệu/m2
      🔵 Bán nhà đường Nguyễn Duy, P. 9, Q. 8, TP. Thành phố Hồ Chí Minh. - Nhà hẻm 2.5m, cách MT đường chỉ 50m, hẻm thông thoáng, ngay cầu Nguyễn Tri...
      CHỈ 50m ĐẾN MT Nguyễn Duy, Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, 22 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Xuân 31 - Quận 12, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 22 m2 95,46 triệu/m2
      CHỈ 2 tỉ CÓ NHÀ 2 TẦNG sổ hồng riêng HOÀN CÔNG ĐỦ, GẦN CHỢ THẠNH XUÂN, Q.12Cơ hội an cư lạc nghiệp hiếm có tại trục đường Thạnh Xuân 31 (TX31) – Vị trí...
      Đường Thạnh Xuân 31, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 25 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 25 m2 112 triệu/m2
      🏠 Chủ giảm Sâu 100tr.căn hộ góc Hương lộ 2.💸2,ty8 còn thỏa thuận 🚐 hẻm ô tô xe tải Thông ✅DT- 3x8.5m.1Trệt.1Lầu.2 phòng ngủ....
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.