Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.223 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 55 m2 tại Đường Hoàng Như Tiếp - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 55 m2 227,28 triệu/m2
      - Nhà đẹp Hoàng Như Tiếp - 55 mét vuông - 5 tầng - thang máy - ô tô vào nhà - thoáng trước sau.- Chủ hiền lành.- Nhà chủ xây chắc chắn, thiết kế hiện...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Kim, giá 13 tỷ

      13 tỷ 55 m2 236,37 triệu/m2
      Nhà mới khôngong - vỉa hè - văn phòng - khu vip.+ Vị trí cực đẹp gần hồ Linh Đàm, Định Công, Vành đai 3, Giải Phóng, bến xe, khu vực víp của Q. Hoàng Mai.+...
      Đường Đại Kim, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 46 m2 223,92 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân, giao thông thuận tiện, khu vực víp tiện ích bạt ngàn.Ngõ thông, oto. Khách mua vừa ở vừa kết hợp KD. Gần trường học cấp...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 50 m2 264 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Thái Hà ngõ oto MT 6m nhà 7 tầng thang máy vị trí trung tâm.Thiết kế tầng 1 garage oto.Tầng 2 phòng khách.Tầng 3 4 5 mỗi tầng 1 phòng rộng...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 66 m2 189,4 triệu/m2
      Bán nhà phân lô khu đô thị Đền Lừ - Hoàng Mai.* Mô tả chi tiết.DT theo sổ 66 mét vuông cao 5 tầng.MT rộng 4m vuông như tờ A4.Có 6 PN rộng.Tầng 1:...
      Dự án Đền Lừ I, Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 49 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 49 m2 336,74 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ 12 Đào Tấn thông sang ngõ 35 Phan Kế Bính, trung tâm Ba Đình, khu vực vip toàn nước nước ngoài sinh sống và làm việc. Gần ĐSQ Nhật, Q. Uỷ Ba...
      12, Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 105 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 17,99 tỷ

      17.99 tỷ 105 m2 171,34 triệu/m2
      Nhà đẹp và mới cần bán trong KDC cao cấp Tân Định, Q1: Nhiều công viên chức nhà nước và người nước ngoài sinh sống.Thiết kế theo phong cách hiện đại, trang...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 84 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 2 - Quận 3, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 84 m2 160,72 triệu/m2
      * Thông tin thật - nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng gọi ngay: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.- Khu...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 70 m2 182,86 triệu/m2
      + Hãy LH: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị trường có DT...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng tại Đường Trương Quốc Dung - Phú Nhuận, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm P. 10, Phú Nhuận.- DT: 5.3 x 13m.- Kết cấu: 5 tầng. 9 phòng ngủ,10WC- pháp lí: sổ hồng riêng CC sẵn sàng công chứng.- Vị trí: Khu vực...
      Đường Trương Quốc Dung, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 91 m2 tại Phường 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 91 m2 170,33 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.LH: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản nhà mặt...
      Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 98 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 98 m2 162,25 triệu/m2
      Đi nước ngoài nên bán ngôi nhà 1 đời chủ khu vực Lê Văn Sỹ, Q. 3. Chỉ 5p di chuyển vào trung tâm Q1.Khu vực tổ hợp căn biệt thự, building văn phòng, mặt...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 80 m2 tại Phường Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      Siêu phẩm Tân Phú - Nhà 5 tầng vừa xây có thang máy xịn xò - hẻm nhựa 8m thông - bề ngang chuẩn 5m - không lộ giới - giá mềm tl.liên hệ ngay Thu Hà.Mô...
      Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 78 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Quận 1, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 78 m2 215,39 triệu/m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm. Nhà siêu hiếm ngay trung tâm P. Bến Thành Q1. Bề ngang cực đẹp 6m không có căn thứ 2 so sánh.- DT: 78m2 (6 x 13m).-...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, hướng Đông tại Đường Đặng Văn Ngữ - Phú Nhuận, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Nhà mới cực đẹp.- Khu KD sầm uất đa ngành nghề, khai thác căn hộ dịch vụ.- DT: 3.95 x 18.2 m khuôn đất đẹp, nở hậu.- Hiện trạng: 4 tầng+Sân thượng,...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 48 m2 287,5 triệu/m2
      + Hãy contact: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị trường...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 80 m2 tại Phường 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 16,99 tỷ

      16.99 tỷ 80 m2 212,38 triệu/m2
      - Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng- liên hệ ngay em Dương 0356 050 ***zalo) để xem nhà và...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 70 m2 192,86 triệu/m2
      - Nhà đẹp như cung điện.- nội thất luxury.- Sát trường trung học cơ sở.- Dòng tiền cho thuê 40tr/tháng.- giá mềm nhất khu vực.
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.