Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.214 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Huy Bích - Hoàng Mai, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      ngôi nhà cực đẹp nằm cách mặt phố Bùi Huy Bích chỉ 2 nhà . Trước mặt đường ô tô tránh vỉa hè , sau là ngõ tương đối rộng . Phố Bùi Huy Bích nằm đối...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 62 m2 tại Phố Mạc Thị Bưởi - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 62 m2 174,2 triệu/m2
      TT Hai Bà Trưng, phố vip Mạc Thị Bưởi, phân lô - oto dừng đỗ, 62 mét vuông x 4T, MT 4m, giá 10,8 tỉ.Phân lô - oto tránh đỗ - vừa ở vừa KD - cách mặt...
      Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 7 tầng, 68 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 68 m2 160,3 triệu/m2
      Vị trí tuyệt vời cách mặt phố Hồ Tùng Mậu vài bước chân, Cách các trường đại học lớn như đại học Thương Mại, đại học Sư Phạm, chỉ vài ph chạy xe là tới...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      -DT: 50 mét vuông x 4T, MT 3.6m. 2 thoáng trước sau.+T1: Khách, bếp,  phòng vệ sinh.+T2,3: 4  phòng ngủ +  phòng vệ sinh.+T4:...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      - DT 60 mét vuông, 5 tầng, MT 4.3m, chào 13.5 tỉ (có thỏa thuận)- Vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện, an ninh đảm bảo, dân trí cao, gần nhiều...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 66 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 66 m2 193,94 triệu/m2
      - chính chủ chị Nga cần chuyển đổi chỗ ở về gần nội ngoại thiện chí bán ngôi nhà phố Đào Tấn DT 66m giá 12,8 tỉ ( có thỏa thuận ).- Nhà thuộc mặt ngõ...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 66 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 66 m2 193,94 triệu/m2
      - chính chủ chị Hương cần chuyển đổi chỗ ở về gần nội ngoại thiện chí bán ngôi nhà phố Đào Tấn DT 66m giá 12,8 tỉ ( có thỏa thuận ).- Nhà thuộc mặt ngõ...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 1 tầng, 54 m2, mặt tiền 6m tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy, giá 12,25 tỷ

      12.25 tỷ 54 m2 226,86 triệu/m2
      Bán nhà 12 tỉ nhỉnh chút nhà để xe ôtô, vỉa hè. Nhà mặt ngõ siêu thoáng khu văn phòng vip. DT 51m sát đường KD tuyệt đỉnh sổ chính chủ bán nhà sát mặt lớn...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 7 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 50 m2 244 triệu/m2
      Phân lô oto KD 7 tầng thang máy mới chủ tự xây thoáng 2 mặt trước sau.Mô tả: Nhà nằm trong khu phân lô vip dân trí cực cao KD buôn bán sầm uất khu văn phòng...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 66 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 66 m2 193,94 triệu/m2
      - chính chủ chị Yến cần chuyển đổi chỗ ở về gần nội ngoại thiện chí bán ngôi nhà ngay ngã 4 Nguyễn Khánh Toàn, Đào Tấn DT 66m giá 12,8 tỉ ( có thỏa thuận...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 7 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Diệu, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 48 m2 337,5 triệu/m2
      SIÊU PHẨM PHỐ TRẦN QUANG DIỆU- ĐỐNG ĐA - 48M - 7TẦNG THANG MÁY - MT 4.1 M - GIÁ 16.2 tỉ PHÂN LÔ-ô tô TRÁNH-THANG MÁY- KD -TẶNG nội thất đầy đủ - Ngõ...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 80 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 80 m2 197,5 triệu/m2
      - DT 80 mét vuông, 5 tầng, MT 4.5, chào 15.8 tỉ (có thỏa thuận)- Vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, an ninh đảm bảo, dân trí cao- Nhà xây kiên cố,...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 95 m2 121,06 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngôi nhà mặt phố oto tránh, KD, Ngọc Thụy, Long Biên, thành phố Hà Nội.- DT 95m2 x 4 tầng x 4.6m MT. Giá chào 11.5 tỉ.- Phố Ngọc Thụy...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 66 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 66 m2 193,94 triệu/m2
      - chính chủ chị Hồng cần chuyển đổi chỗ ở về gần nội ngoại thiện chí bán ngôi nhà ngay ngã 4 Nguyễn Khánh Toàn, Đào Tấn DT 66m giá 12,8 tỉ ( có thỏa ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 55 m2 tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 55 m2 250,91 triệu/m2
      Tọa lạc tại vị trí đắc địa ngay ngã 4 Kim Đồng Trương Định, Tân Mai, khu vực cửa ngõ thủ đô, KD tấp nập ngày đêm.DT rộng, MT lớn, căn hộ góc 2 mặt ngõ...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất 4 tầng, 73 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 73 m2 205,48 triệu/m2
      Tọa lạc tại vị trí đắc địa của phố Nguyễn Hữu Thọ, đi bộ ra hồ Linh Đàm lộng gió tiếp giáp các tuyến phố Giải Phóng, Đại Từ, Nghiêm Xuân Yêm, Nguyễn Xiển,...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 66 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 66 m2 193,94 triệu/m2
      - chính chủ chị Hằng cần chuyển đổi chỗ ở về gần nội ngoại thiện chí bán ngôi nhà ngay ngã 4 Nguyễn Khánh Toàn, Đào Tấn DT 66m giá 12,8 tỉ ( có thỏa ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 7 tầng, 55 m2 tại Phường Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 55 m2 240 triệu/m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU căn nhà MƠ ƯỚC 55m2- 7 TẦNG CÓ THANG MÁY TAI NGUYỄN VĂN CỪ,LONG BIỂN - BỚT MẠNH VỚI KHÁCH THIỆN CHÍ Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm hoàn hảo?...
      Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà riêng Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.