Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.213 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp nhà shr 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 55 m2 232,73 triệu/m2
      - Gia đình cần bán nhà đường Võ Chí Công, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội.- Nhà thuộc khu phân lô cán Bộ Giáo Dục, nằm ngay cạnh đường Võ Chí Công.- Vị trí đẹp,...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Đồng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 60 m2 216,67 triệu/m2
      + Đất phân lô giãn dân, Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm thành phố Hà Nội, đường oto tránh, vỉa hè, KD tấp nập, giao thông thuận lợi, kết lối Phạm Văn Đồng,...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng Nguyễn Hoàng 80m2, 15 oto đỗ cửa, giá 16tỉ.+ Vị trí cực đẹp.+ MT rộng, đường trước nhà rộng, hơn 10 oto đỗ cửa đc.+ bìa đỏ vuông, sẵn...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 80 m2 210 triệu/m2
      Siêu Phẩm Phân Lô Hào Nam Vũ Thạnh - ô tô Đỗ Cửa Vào Nhà, DT rộng 80m đẹp full công năng.80m X 5t MT 4.7m.+ Nhà Thuộc Khu VIP Q. Đống Đa, nhà ngay gần Mặt...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 59 m2 tại Đường Lưu Hữu Phước - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 13 tỷ

      13 tỷ 59 m2 220,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà mặt tiền Lưu Hữu Phước - Hàm Nghi 59m2 KD sầm uất giá 13 tỉ.Vị trí nhà phù hợp xây tòa nhà 8 tầng.Vị trí nhà cạnh KĐT vin Hàm...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 65 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 65 m2 180 triệu/m2
      - bán nhanh Gấp ngôi nhà Q10 ngay Thành Thái - Đường 3/2.- Dt 4 x 16m. Sổ vuông đẹp - hoàng công chuẩn.- Kết cấu. 1 trệt 3 lầu.- Ưu điểm, Vỉ hè rộng, Nhà...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 62 m2 tại Phố Vạn Kiếp - 3 - Bình Thạnh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 62 m2 175,81 triệu/m2
      Vạn Kiếp P3 trung tâm Bình Thạnh nhà 5 tầng BTCT thiết kế đẹp hiện đại 6.2x10m CN đủ giá chào mới 10tỷ9 TL.Mô tả: ACD.AC.+ Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân...
      Đường Vạn Kiếp, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 40 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 40 m2 462,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 1 trệt 4 lầu.đc: Dương Bá Trạc, Q. 8, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Nhà ngay KDC đông đúc, giao thông thuận tiện di chuyển vào trung...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 80 m2 135 triệu/m2
      Cần bán trước tết, giảm hơn 1 tỉ.Siêu phẩm nhà đẹp hẻm ô tô thông có thang máy.Vị trí: Nguyễn Tư Giản, P12. Q. Gò Vấp.+ DT: 4m x 20m nở hậu nhẹ.Kết cấu:...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 1 tầng, 137 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Quang Định - 1 - Gò Vấp, giá 13 tỷ

      13 tỷ 137 m2 94,9 triệu/m2
      " C4 Lê Quang Định " (5,2 x 27) - hẻm xe hơi - Ngộp giảm 4 tỉ - 1 bước qua Bình Thạnh.+ Mô tả: Khu vực trung tâm cư dân hiện hữu đông đúc, thuận tiện di...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 65 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 65 m2 180 triệu/m2
      * Kẹt Vốn! bán ngay gấp ngôi nhà Q10 ngay Thành Thái - Đường 3/2.- Dt 4 x 16m. Sổ vuông đẹp - hoàng công chuẩn.- Kết cấu. 1 trệt 3 lầu.- Ưu điểm, Vỉ hè...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 75 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 75 m2 160 triệu/m2
      Tiện ích đầy đủ:Sổ riêng, công chứng sang tên ngay trong ngày.cư dân đông đúc.Thích hợp cho thuê hoặc KD, phòng khám v. V...KH thiện chí chốt nhanh gọn.An...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 107 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 107 m2 125,24 triệu/m2
      CẦN TIỀN TRẢ CHO NHÂN VIÊN - GIA ĐÌNH CẦN bán ngay TRƯỚC TẾT ngôi nhà CẦU GIẤY BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 3 TẦNG CHẮC CHẮN - MT KHỦNG - THỬA ĐẤT ĐẸP - CHIA LÔ, XÂY...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 55 m2 305,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà thuộc khu phân lô ngõ 82 Chùa Láng. Ngõ vip oto tránh, vỉa hè KD sầm uất.Nhà dân xây KCBT cực kỳ chắc chắn có thể thêm tầng, thang...
      Ngõ 82, Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 45 m2 tại Đường Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 45 m2 282,23 triệu/m2
      - Chủ ngộp bank bán nhanh nhà Nguyễn Đình Chiểu, Q. 3.- Hẻm rộng, vị trí đẹp.- DT hơn 45m2.- 1 trệt, 3 lầu.- sổ hồng sang tên công chứng ngay trong ...
      Đường Số 2 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Phan Xích Long - Phú Nhuận, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      - liên hệ cho Xuân Nhã: 0901 478 *** để xem nhà.- Không dễ tìm thấy căn thứ 2 ở khu vực này có DT to mà giá siêu mềm như vậy.- DT: 4m x 15m (60 mét ...
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 7 tầng, 45 m2 tại Đường Quang Trung - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 45 m2 242,23 triệu/m2
      Nhà mới đẹp thiết kế hiện đại, Vị trí đắc địa trung tâm Hà Đông.Đường trước nhà 3 oto tránh nhau.Xung quanh nhiều cơ quan hành chính nhà nước như: Khu Hành...
      Đường Quang Trung, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 91 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 91 m2 186,82 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá