Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.213 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 78 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 15 - Bình Thạnh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 78 m2 153,85 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ khu vip Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 15 Bình Thạnh không lỗi phong thuỷ chủ giảm giá mạnh chỉ 12 tỉ TL.+ Kết cấu: 5 tầng BTCT gồm 6 phòng ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 158 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 158 m2 110,76 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 8m đường XVNT, P21, Bình Thạnh 6,5m x 25m, cn 158m2, giá 17,5 tỉ tl.DT: 6,5m x 25m, cn 158m2 Đường sạch sẽ thông thoáng, an ninh, dân trí...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 62 m2 tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 62 m2 222,59 triệu/m2
      Bán Nhà 3 Lầu, Khu Kiều Đàm, Kế Him Lam( 5x15) Hẻm 7m Giá 13,79 tỉMÔ TẢ:+ Nhà 1 trệt 2 lầu, sân thượng. Gồm 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, Phòng...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Điện Biên Phủ - 15 - Bình Thạnh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 90 m2 142,23 triệu/m2
      - Bán nhà Điện Biên Phủ, P15, Bình Thạnh giáp vòng xoay Hàng Xanh biểu tượng của Tp Tp HCM!- DT: 6 x 15m.- Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu & sân thượng.- Ưu...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 0 m2
      bán nhanh căn biệt thự hẻm xe hơi Hoàng Hoa Thám, P. 6, Bình Thạnh.- DT: 7x17m, CN: 111.1 mét vuông.- Kết cấu: Trệt, lửng, lầu, sân thượng.- Tặng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Quảng Hàm - Gò Vấp, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 75 m2 140 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm 1 trục đường 12m Dương Quảng Hàm. P5 Gò Vấp.Kết cấu: 4 tầng, thang máy sổ vuông đẹp nở hậu 5,5m.Vị trí: Hẻm 1 trục đẹp Dương Quảng Hàm.Giá:...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 125 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 125 m2 111,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà hẻm xe hơi 8m khu Bàu Cát P.14 Tân Bình- DT: 5x25m sổ vuông- Hiện trạng nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng- Vị trí đẹp, phong thủy...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 104 m2 tại Đường Khuông Việt - Phú Trung - Tân Phú, giá 10,01 tỷ

      10.01 tỷ 104 m2 96,25 triệu/m2
      Chủ gấp bán, sổ vay NH 5tỷ- Vị trí: Khúc đầu hẻm 173 Khuông Việt - Tống Văn Trân, sát vách Q. 11, khu vực dân trí cao, hẻm sạch đẹp, an ninh; 1p qua tới...
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 81 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 13 - Quận 10, giá 14 tỷ

      14 tỷ 81 m2 172,84 triệu/m2
      Bán nhà Hẻm 6m Q. 10 - DT to - Hoàn công đủ.*** Cách Mạng Tháng Tám - P. 13 - Q. 10.- DT 81 mét vuông, ngang 5.3 nở hậu 6.5.- Hẻm 6m thông, cách MT...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 102 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 102 m2 176,48 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 11 - Phú Nhuận, giá 15 tỷ

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - hotline làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ, giá 20 tỷ

      20 tỷ 70 m2 285,72 triệu/m2
      VÕ CHÍ CÔNG PHÂN LÔ CÁN BỘ VIP VỈA HÈ RỘNG - VIEW CÔNG VIÊN - 70m2 MT6m 20tỉ #0963 033 ***- Vị trí ngôi nhà thuộc khu Phân Lô Bộ Giáo Dục và Đào Tạo dân...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      💐🏡🏝️BÁN NHÀ 60M X 6 TẦNG, THANG MÁY, nhà để xe ô tô - CHỈ 10M RA PHỐ HỒNG TIẾN, BỒ ĐỀ, LONG BIÊN, TP Hà Nội ĐÓN CẦU TRẦN HƯNG ĐẠO 👍👍👍Vị trí đắc...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 65 m2 tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 65 m2 176,93 triệu/m2
      - bán ngay nhà lô góc, 3 mặt thoáng, KD, oto, phố Quan Hoa: 65 mét vuông, chỉ 11.5 tỉ.- Vị trí lô góc, 3 mặt thoáng, oto ra vào nhà thoả mái, KD sầm...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 6 tầng, 60 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 60 m2 188,34 triệu/m2
      - Nhà mới thiết kế hiện đại ở và cho thuê rất gần Hồ Tây . DT 60m2, 6 tầng- Cách mặt phố chưa đến 50m. ngõ tương đối rộng thoáng và yên tĩnh - Xung quanh...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà 110 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 110 m2 100 triệu/m2
      Bán Nhà Ngô Gia Tự 110m²-Mt 15m-LÔ GÓC-oto TRÁNH-VỈA HÈ-KD-hơn 11 tỉLh0961 011 ***Vị trí không thể đẹp hơn,gần chợ ,công viên,lô góc 2 thoang ánh sang ngập...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 76 m2 tại Đường Trường Chinh - Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 76 m2 260,53 triệu/m2
      + Nằm trên mặt đường TRƯỜNG CHINH, THANH XUÂN, Gần ngã 4 VỌNG, nơi cửa ngõ giao thương hàng hóa, buôn bán sầm uất ngày đêm, giá đầu tư tốt, tiềm năng sinh...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.