Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.199 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 61 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Phú Nhuận, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 61 m2 208,2 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp! hẻm xe hơi Lê Văn Sỹ, P. 13 Phú Nhuận! Tuyến đường thương mại chuyên KD thời trang, thẩm mỹ, văn phòng, showroom lớn.- DT: 6.1x10m...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng tại Đường Phan Xích Long - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm. Chủ lớn tuổi bán nhanh ngôi nhà tự xây dựng tâm huyết. - DT: 75,2m (4,7 x 16m) nở hậu cực đẹp - Hiện trạng: 5 tầng....
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 125 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lý Phục Man - Quận 7, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 125 m2 103,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà bt HXTNhà nt 10 x14 1 trệt 3 lầu Hướng chính bắc Nhà đẹp hiện đại chính chủ thiết kế Dọn vô ở ngayVị trí đẹp thuận tiện di...
      Đường Lý Phục Man, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1, giá 19,79 tỷ

      19.79 tỷ 0 m2
      Cô chú gửi bán ngay ngôi nhà hẻm xe hơi Trần Đình Xu, P. Cầu Kho Q. 1.Nhà BTCT 3 lầu 3 phòng ngủ 5 toilet.Đường trước nhà 6m, thông ra võ văn...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 6 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 6 - Bình Thạnh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 56 m2 214,29 triệu/m2
      căn nhà phố Đường Nguyễn Thượng Hiền, P6, Bình Thạnh. Gần Nguyễn Văn Đậu, Phan Đăng Lưu+ DT: 56m2 (4.8 x 14), 6 tầng, có thang máy+ Chỉ 12 tỉ, thỏa ...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 184 m2, mặt tiền 12m tại Phường 6 - Gò Vấp, giá 12 tỷ

      12 tỷ 184 m2 65,22 triệu/m2
      CẦN BÁN - Nhà 4 tầng - CN đủ 184m2Đường lớn 12m , Ngang 12.6mGiá: 12tỷVị trí: Đường Số 30, P. 6 Gò Vấp, Hồ Chí MinhMô tả:- Vị trí quá đẹp, vừa gần MT, vừa...
      Đường Số 30, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Thùy Trâm, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 80 m2 148,75 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 12m 2 ô tô tránh nhau, Đặng Thùy Trâm - ĐH Văn Lang - trường quốc tế Nam Mỹ.- Hiện trạng nhà: Trệt + 2 lầu + sân thượng.- DT: 4x20m...
      Đường 111/ Đặng Thùy Trâm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 6 tầng, 52 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 3 - Phú Nhuận, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 52 m2 255,77 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí: Trung tâm Phú Nhuận, Đ. Phan Đăng Lưu, P. 3. Đối diện phố ẩm thực Phan Xích Long.+ DT: Công nhận đủ 52 mét vuông, ngang gần 4 dài...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Hữu Lầu - Phú Mỹ - Quận 7, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 0 m2
      Hàng hiếm - MT Phạm Hữu Lầu - tặng toàn bộ nội thất luxury.Mô tả:- DT: 92.5m2 (5m x 18.5m).- Kết cấu: 4 tầng, 4 phòng ngủ, 5 toilet, 1 phòng...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 6 tầng, 52 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 3 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 52 m2 255,77 triệu/m2
      Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận - 6 tầng đẹp - hẻm KD, oto 7 chỗ mercedes - 10m ra MT - 52 mét vuông - siêu mẫu top khu vực khó ai cao như em.Phan Đăng Lưu -...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 250 m2, mặt tiền 8m tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Tân Phú, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 250 m2 66 triệu/m2
      Bán nhà đường Huỳnh Thiện Lộc, DT nhà: 8x32, hiện trạng nhà c4, đang cho thuê phòng trọ thu nhập ~ 30 tr/tháng, vị trí hẻm thông ô tô ra vào dễ dàng, nhà...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      TpT033041311*** siêu hiếm - LÊ VĂN SỸ - Q. 3 - hẻm ô tô QUAY ĐẦU+ NHÀ 4 TẦNG - DT 100 mét vuông - NGANG BỀ THẾ 8M - ô tô VÔ NHÀ, HXT 6M, THÔNG TỨ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 67 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Hoa Đào - Phú Nhuận, giá 15 tỷ

      15 tỷ 67 m2 223,89 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Hoa Đào, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 104 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 3, giá 15 tỷ

      15 tỷ 104 m2 144,24 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 108 m2 tại Phố Bà Huyện Thanh Quan - 9 - Quận 3, giá 18,99 tỷ

      18.99 tỷ 108 m2 175,84 triệu/m2
      Định cư nước ngoài nên bán căn biệt thự 1 đời chủ tọa lạc tại Bà Huyện Thanh Quan, Q. 3. Khu vực nhà bán khan hiếm.Các tiện ích công cộng hội tụ đầy đủ,...
      Đường Bà Huyện Thanh Quan, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà hẻm xe hơi 8m. Đường Trần Hưng Đạo Q. 1.DT đất: Ngang 5,7x16m. vuông vắn.Nhà xây 1 trệt 3 lầu mới.Đường trước nhà 8m. xe hơi...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 51 m2 tại Đường Lê Lai - Bến Thành - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 51 m2 343,14 triệu/m2
      Sở hữu ngay ngôi nhà Bến Thành Q. 1.DT: 3,9x12,8m.Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu + sân thượng.Giá: 17,5 tỉ thỏa thuận với khách thiện chí.
      Đường Lê Lai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Thị Thanh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 56 m2 357,15 triệu/m2
      Bán nhà đường trước nhà 8m ngay Thạch Thị Thanh vs Huyền Quang.Dt: 4x14.Hiện trạng: 1 trệt, 4 tầng, st.Đang có HĐ: 80tr/th.Trước nhà có công viên lớn...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Đoàn Ngọc Huy Hơn 1 năm trước

      Bán nhà riêng Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.