Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.029 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 44 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 44 m2 152,28 triệu/m2
      NHÀ hẻm ô tô 7 CHỖ - NGAY EMART PHAN VĂN TRỊ - SÁT MT - 6.7 tỉ TL_DT: 3.7m x 12m (44m²)._Kết cấu 4 tầng với 5 PN, 3 toilet._Nhà ngay Emart Phan Văn...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 85 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 85 m2 74,12 triệu/m2
      DT: 85 mét vuông với ngang 4.5m rộng rãi thoáng mátGiá: 6.3 tỉ còn TLKết cấu: trệt 2 lầu - 4 phòng ngủ lớn Vị trí gần MT chỉ 25m, đối diện hẻm...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 12 - Gò Vấp, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      HẺM oto THÔNG 1/ 25M RA MT_80M2_NGANG 4.5M_HUỲNH VĂN NGHỆ P12 GÒ VẤP_6 tỉ 👉 Mô tả ✍️ 1 Trệt 2 Lầu, Sân thượng, 4 PN, 4 phòng vệ sinh, Phòng thờ, Nhà...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 10 - Gò Vấp, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      - nhà c4 Vị trí đẹp ngay trung tâm P. 10, kế bên City Land, Lotte Mart vừa xây Gò Vấp.- DT 4,05 X 11 , 44 mét vuông , hẻm 7m - giấy phép XD 1 trệt...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Gò Vấp.Giá 5 tỉ 9. Giảm thêm 400tr. Giá mới 5.5 tỉ quá hời luôn.Dương Quảng Hàm, P. 5, Gò Vấp.Vị trí ngay ĐH Văn Lang, khu dân trí cao. Rất phù hợp mua đầu...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 54 m2 101,86 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngôi nhà hẻm 440 Thống Nhất, P16, Gò vấp.- Diên tích: 4 x 13m. DTCN 54 mét vuông. Nhà 3 lầu, 4 PN, 4 vệ sinh, bê tông cốt thép cưng...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 5,92 tỷ

      5.92 tỷ 50 m2 118,4 triệu/m2
      LÊN SÓNG EM căn nhà phố GÓC HAI MT Đ.SỐ 14 - P.8 - GÒ VẤP giá: 5.92 tỉ thỏa thuận DT: Ngang 6.5m dài 6.6m Kết cấu : 1 trệt 3 lầu gồm nhà để xe oto...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 6 tỷ

      6 tỷ 42 m2 142,86 triệu/m2
      Vô vàn công năng, Quang Trung - Gò Vấp, hẻm ô tô, ngang khủng 6m, 5tầng BTCT nhỉnh 6tỉ còn giảm.- Hiện trạng nhà kết cấu 1 trệt, 1 lửng 3 lầu. Tổng 4 PN,...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyên Hồng - Gò Vấp, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Mô tả chi tiết:+ Nhà Đông Nam mát mẻ, thiết kế hiện đại sang trọng. Nội thất xịn, chủ ở cẩn thận, tỉ mĩ. Bên ngoài có sân đậu xe thông thoáng.+ Nằm giáp Q....
      115/7 Đường Nguyên Hồng, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 92 m2 tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 6 tỷ

      6 tỷ 92 m2 65,22 triệu/m2
      - Quy mô nhà có 2 tầng, trệt, lầu, mái.- Nhà có phòng khách, 2 PN, bếp, 2 nhà vệ sinh, sân trước rất rộng.- Hẻm rộng thoáng, thông qua Thống Nhất &...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      💥SIÊU PHẨM TÂN CỔ ĐIỂN ĐẸP MÊ LY - hẻm xe hơi THÔNG🍀Toạ lạc tại vị trí 1180/../… Quang Trung P8 Gò Vấp💥DT: 6.3m X 10 m , đúc trệt 2 lầu 4  phòng ...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Khối - Gò Vấp, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 76 m2 85,53 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay trong tháng giảm sâu 800 tr. Chốt 6.5 tỉ.Hẻm như MT oto đậu đỗ ngày đêm, ở KD spa, văn phòng công ty đỉnh, gần công viên Làng Hoa Gò...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Nhà đẹp đón Xuân - Chỉ 5 tỉ.DT: 5.6 x 7m.Giá: 5tỉ.Vị trí: Đường Số 9 - P16 - Gò Vấp.Mô tả:- Thiết kế cực đẹp và hài hòa. Tận dụng tối đa không gian sử dụng...
      Đường Số 9, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 60 m2 96,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh nhà SHR, Gò vấp Lê Đức Thọ P13.Đất: 4m x 15m, vuông vắn, kết cấu 1 trệt 2 lầu BTCT xây dựng kiên cố.Thiết kế: 4 PN + 4...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 86 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 86 m2 77,91 triệu/m2
      + hẻm xe hơi - 86 mét vuông - 5.2m x 16.5m - 3 tầng - 4 phòng ngủ chỉ - hơn 60tr/ mét vuông đất - đang hoàn thiện nội thất.+ Nhà đẹp...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 82 m2 tại Phường 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 82 m2 79,27 triệu/m2
      - DT thực tế công nhận 82m2, có bản vẽ nội nghiệp, nhà nở hậu đẹp.- KC: Trệt, 3 lầu, nhà 4 PN, 2  phòng vệ sinh, sân để xe, sân thượng trồng cây...
      Đường Số 20, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 6,89 tỷ

      6.89 tỷ 65 m2 106 triệu/m2
      - Nhà 2 mặt hẻm, 3 tầng, 7 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh. Có  phòng ngủ dưới trệt.- Vị trí ngay Nguyễn Văn Công, thông đường số 2, Nguyễn...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Khối - Gò Vấp, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 0 m2
      Cần bán - nhà 4 tầng - oto vi vu.DT: 51.7 mét vuông (4x13m).Giá: 6.95 tỉ.Vị trí:Nguyễn Văn Khối P11, Hồ Chí Minh.Mô tả:- Hướng: hướng Đông Nam.-...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà riêng tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.