Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.029 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Văn Chiêu, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 51 m2 127,46 triệu/m2
      Nhà chính chủ bán Phạm Văn Chiêu P. 14 Gò Vấp.- Giá nay giảm chỉ còn 6.5 tỉ gặp chủ.- DT: 5,1 x 10m.* CN: 51m.* diện tích sử dụng: 192m.- Kết cấu: 1trệt...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 37 m2 152,71 triệu/m2
      - Nhà đẹp xây dựng mới 100 phần trăm - hoàn công đầy đủ.- Vị trí sầm uất số 1 Gò Vấp - ngay khu Lotte Mart Cityland Nguyễn Văn Lượng - Thống Nhất....
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 49 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 49 m2 118,37 triệu/m2
      Bán nhà - căn hộ góc 2 MT hẻm Lê Đức Thọ, P. 6, Gò Vấp. DT 5.5/6.5x8m (nở hậu tài lộc) giá nhỉnh 5 tỉ. Nhà 4 tầng mới đẹp, hẻm xe hơi vài bước ra đường...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 4 tầng tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      - Đường trước nhà 10m.- DT: 4,45x12m, DTCN: 52,6 mét vuông, diện tích sử dụng: 128,7 mét vuông.- Kết cấu nhà 1 trệt 1 lửng 3 lầu,...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp, giá 5,89 tỷ

      5.89 tỷ 50 m2 117,8 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 496 Dương Quảng Hàm P6, Gò Vấp - oto chạy quanh. Giáp Bình Thạnh, Phú Nhuận.+ Nhà view góc lộng gió, xe oto chạy vòng quanh, khu toàn căn biệt ...
      Hẻm 496, Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Chính Chủ giảm 700 tr] Bán nhà 5x12m, 4 phòng ngủ, hẻm xe hơi đường Thống Nhất - Q. Gò Vấp TT 1.5 tỉ nhận nhà bank trả góp 5.5 tỉ.Nay còn 7 tỉ.Cách...
      Đường Thống Nhất, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 68 m2 99,27 triệu/m2
      Nhà hẻm 1180// Quang Trung, P8, Q. Gò Vấp, ôtô vào nhà, khu nhà cao tầng, an ninh. Vị trí gần Phạm Văn Bạch và Quang Trung.Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại,...
      Hẻm 1180/, Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Chính chủ: Giảm 700 tr.Bán nhà 5x12m, 4 phòng ngủ, hẻm xe hơi đường Thống Nhất. Số nhà 776/1. P. 15, Q. Gò Vấp.Nay còn 7 tỉ.Cách 5 căn ra MT đường...
      776/1 Đường Thống Nhất, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 54 m2, hướng Tây tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 54 m2 110,19 triệu/m2
      Lên sóng nhà đẹp HXT tránh nhau.Vị trí: Phan Huy Ích - P. 14 - Q. Gò Vấp.+ DT 4.2 x 13m.Kết Cấu: 1 trệt, 2 lầu, Sân thượng.Gồm: 4 PN + 5  toilet, Sân...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 87 m2 tại Đường Quang Trung - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 87 m2 66,67 triệu/m2
      + Nhà đẹp, DT gần 90m2. Ngang 7m dài 12m vuông vắn.+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu tổng 4  phòng ngủ, bếp phòng khách, 5 phòng vệ sinh. Còn trống 1 sàn...
      Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 50 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 6,93 tỷ

      6.93 tỷ 50 m2 138,6 triệu/m2
      Nhà mới đẹp 50m2,4 tầng,Phan Huy Ích,chỉ 6,93 tỉ.- Nhà đẹp, sang trọng vừa xây ngay Emart mới khai trương.Gần mọi tiện ích cần thiết : siêu thị, NH, BV,...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - Gò Vấp, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 64 m2 93,6 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng riêng, gần Emart Phan Huy Ích, Gò Vấp.- DT: 4 x 16m xây dựng trệt 2 lầu * sân thượng, logia, giếng trời thoáng mát.- Phòng thờ, pk, bếp...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 1 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 78 m2 70,52 triệu/m2
      Bán đất 78m2 tặng nhà hẻm xe hơi thông gần Nhà Thờ Thạch Đà, cc Phạm Văn Chiêu, nhỉnh 5tỉ.- DT: CN 78m2 (4.4x20m).- nhà c4 gồm 1 trệt, lửng, Phòng Khách...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Phường 11 - Gò Vấp, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 70 m2 82,86 triệu/m2
      Mô tả: 6,6 x 10.5+ 1 trệt 1 lầu btct, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, logia, cửa sổ 2 bên cực thoáng.Nhà mới tinh vô ở ngay.+ HXT sạch sẽ thông...
      Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Duy Cung - 12 - Gò Vấp, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 65 m2 97,7 triệu/m2
      Mua nhà mới đón tết.DT khủng giá rẻ nhất.Giá 6tỷ350 TL.nhà mặt tiền 1 trục đường Nguyễn Duy Cung P12 Gò Vấp.Dt: 5 x 13m đúc kiên cố 1 trệt 2 lầu.Gồm pk....
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 48 m2 120,84 triệu/m2
      - Chủ tự xây,thiết kế ở nên rất kiên cố,định cư nước ngoài nên bán,thích hợp khách mua ở,đầu tư,làm văn phòng công ty,KD ,,,-Tràn ngập tiện ích:các siêu...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 88 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 88 m2 78,41 triệu/m2
      + DT: 4,3x21 nở hậu 4,8 + Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng, 3 PN, phòng khách, bếp rộng, phòng thờ, sân thượng trước và trên.+ kế bên chợ Tân Sơn Nhất, khu sân...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Duy Cung - Gò Vấp, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 51 m2 114,71 triệu/m2
      Hẻm 8m, 51 mét vuông, 5 tầng, Nguyễn Duy Cung P12 Gò Vấp, 5.85 tỉ.Mô tả 1 trệt 1 lửng 2 lầu, sân thượng, 5 PN, 5 nhà vệ sinh. Nhà mới ở ngay,...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà riêng tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.